Hina Khan afichua alipoteza Mwaka wa Kazi

Hina Khan anafunua alipoteza kazi ya kaimu ya mwaka kwa sababu ya janga la Covid-19. Mwigizaji huyo alifunua ukosefu wake wa kazi.

Hina Khan afichua alipoteza Mwaka wa Kazi f

"Nilipoteza uzoefu mwingi wa kujifunza"

Hina Khan alifunua kwamba alikuwa mmoja wa nyota aliyeathiriwa na janga hilo, akisema kwamba alipoteza kazi ya mwaka.

Mwigizaji huyo alikuwa na matoleo mawili ya 2020, Hacked na Imeharibiwa. Zote zilipigwa picha katika nyakati za kabla ya Covid na sasa, alielezea kuwa hakuiga filamu kabisa wakati wa 2020.

aliliambia Times ya Hindustan: “Nina huzuni kwamba sikupiga risasi mwaka wote uliopita. Kama mwigizaji, nilipoteza mwaka.

"Ninaamini kwamba nilipoteza fursa nyingi, kwa kukutana na watu wazuri, mikusanyiko ya kijamii na mtandao.

“Kutokutana na watu, kama tulivyofanya hapo awali, kunaleta tofauti kubwa.

“Hujui ni nani anayekuchukua kwa ajili ya mradi gani kulingana na uhusiano wako nao. Nilipoteza uzoefu mwingi wa kujifunza kwani sikufanya kazi kwenye miradi mipya.

“Sina mradi wowote uliopangwa mnamo 2021 bado. Hata hivyo, ninajiona kuwa mmoja wa waliobahatika kwani nilikuwa na miradi mingi iliyotolewa mwaka huu. ”

Wakati Hina alionekana ndani Naagin 5 na Bigg Boss 14, alisema ilikuwa "ya kusumbua".

Mwigizaji huyo aliendelea: "Kila siku chache, tunasikia juu ya waigizaji na mafundi wakijaribu kuwa na chanya, hata wale wanaopiga risasi nje ya Mumbai.

“Kwa hivyo, kufanya kazi kwa kila siku na kukutana na watu wengi ni hatari pia.

"Nimekuwa nikitoka nje na kufanya kazi lakini virusi huwa kwenye akili yangu kila wakati.

"Nilitumbuiza kwenye hafla ya tuzo hivi karibuni na nilikuwa na woga na hofu, huku wachezaji wakinichukua na kucheza kwenye kikundi.

"Nilikaa mbali na wazazi wangu kwa siku kadhaa kwani kuna hofu nyingi."

Hina Khan alisema kuwa anafurahi kuwa chanjo ya Covid-19 "iko huko nje" nchini India lakini alikiri kwamba inaweza kuwa muda kabla ya "kuipata".

Aliongeza: "Itabidi tuone jinsi inavyofaa, athari zake ni nini, inatupa kinga ya muda gani na mamlaka itawafikiaje idadi ya watu wa nchi yetu.

“Haitakuwa rahisi. India inapaswa kufanya kazi kwa bidii ili kuweza kufikia kila mtu kwa sababu chanjo sio hitaji la nchi yetu tu bali ulimwengu wote. "

Hina Khan hapo awali alikuwa amefunguliwa kutoka kwa mtu wa kawaida Kashmiri familia.

Alikuwa amesema: "Ninatoka katika familia ya Kashmiri halisi ambapo kuwa mwigizaji haikuwa chaguo.

"Wazazi wangu walikuwa hata wakisita kunipeleka Delhi kwa chuo kikuu lakini kwa njia fulani, nilimshawishi Papa.

“Kwa hivyo, rafiki yangu alipopendekeza ukaguzi wa kipindi cha mfululizo, nikasema hapana.

"Baada ya kusisitiza, niliipa ruhusa na wakurugenzi wakinipenda! Siku iliyofuata, nilichaguliwa kwa jukumu la kuongoza!

“Nilihamia Bombay bila kuwaambia wazazi wangu; Nilikuwa na miaka 20. Watu wa uzalishaji walinisaidia kupata nafasi.

“Ilinichukua wiki kumwambia Papa. Alikuwa wazi. Marafiki na jamaa za mama hukata uhusiano nasi. ”

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."