Je, Hardik Pandya na Natasa Stankovic Wametengana?

Chapisho la mtandao wa Reddit limedai kuwa Hardik Pandya na mkewe Natasa Stankovic wameachana baada ya miaka minne ya ndoa.

Acha Hardik Pandya na Natasa Stankovic Wagawane f

"Kwa hakika kuna kitu kiko mbali kati yao wawili."

Kuna tetesi kuwa Hardik Pandya na mkewe Natasa Stankovic wameachana.

Wawili hao walifunga ndoa Mei 2020 na wakapata mtoto wao wa kwanza Julai mwaka huo.

Hardik na Natasa upya nadhiri zao katika sherehe ya kifahari mnamo Februari 2023.

Walakini, chapisho la Reddit lenye jina Natasa na Hardik walitengana? inavutia umakini.

Mtumiaji wa Reddit alikisia kuwa wametengana baada ya kugundua tofauti kwenye wasifu wao wa Instagram.

Chapisho hilo lilisomeka: “Huu ni uvumi tu. Lakini wote wawili hawaposti kila mmoja kwenye hadithi (Hadithi za Instagram).

"Hapo awali, Natasa alikuwa na Natasa Stankovic Pandya kwenye Instagram yake, lakini sasa aliondoa kabisa jina lake.

“Siku ya kuzaliwa kwake ilikuwa tarehe 4 Machi, na hakukuwa na chapisho kutoka kwa Hardik siku hiyo; pia aliondoa machapisho yote ya hivi majuzi yake na Hardik isipokuwa ile ambayo Agastya alikuwa nao.

"Pia, haonekani kwenye viwanja vya IPL au kuchapisha hadithi kuhusu timu.

"Ingawa Krunal na Pankhuri bado wanatoa maoni juu ya machapisho yake, lakini kuna kitu kiko sawa kati yao."

Hili lilizua wimbi la hisia, huku wengine wakiamini madai hayo.

Mmoja alisema: "Sishangai hata kidogo."

Mwingine alionekana kukata tamaa, akiandika:

"Mimi pia nadhani hivyo, hivi karibuni amekuwa akichapisha mengi kuhusu imani yake na quotes kama itafanikiwa nk ingawa kupitia hadithi zake ni wazi kwamba bado anaishi katika nyumba ya Pandya.

"Ninaelewa kuweka hadhi ya chini na sio kutangamana naye kwenye Instagram lakini hata aliondoa jina la Pandya kutoka kwa jina lake kwenye Instagram, hiyo inazidisha mashaka yangu.

"Waliipenda sana familia yao yote pamoja, natumai sio kweli."

Natasha na hardik walitengana?
byu/Malalamiko_ya_kati_947 inBollyBlindsNGGossip

Mtu mmoja alisema waziwazi: “Hardik anamdanganya. Na kwamba alionekana London na msichana mwingine.

Wengine walisema ilikuwa mapema sana kubashiri juu ya hali ya uhusiano wa wanandoa, kwa kusema moja:

"Lakini hajafuta picha zote pamoja naye, kwa hivyo nadhani ni mapema sana kubashiri."

"Kuhusiana na suala la IPL, nadhani Hardik lazima alimuuliza asiwe sehemu yake kwani alikuwa akibezwa kwa sababu tu ni mshirika wake."

Mwingine alihisi mabadiliko ya mitandao ya kijamii yalitokana na kunyanyuka kutoka kwa mashabiki wa kriketi.

Mtumiaji huyo aliandika: "Nadhani ni kwa sababu ya IPL ya kukanyaga na chuki ambayo Hardik amekuwa akipata na labda amemwomba abaki chini.

“Watu katika nchi hii ni wepesi sana kutukana au kutoa vitisho kwa wake za wacheza kriketi.

"Jinsi watu walivyomnyanyasa binti wa Dhoni mwenye umri wa miaka 5 wakati huo. Labda wanakuwa waangalifu tu."

Baadhi ya watumiaji wa Reddit walikanusha uvumi huo na kusema kuwa habari za uwongo, wakisema kwamba Hardik Pandya alionekana akitoka kwenye gari na familia yake na mtoto na walionekana kuwa na furaha.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, ni chai gani unayopenda zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...