Je, Amir Khan na Anthony Joshua wamemaliza ugomvi wao?

Amir Khan na Anthony Joshua wamegombana hadharani siku za nyuma. Lakini je, sasa wamezika shoka?

Je, Amir Khan na Anthony Joshua wamemaliza Uhasama wao f

"Wanaume kama Joshua wanaweza kuwa na mabaki yangu!"

Mashabiki walikuwa katika mshangao ilipoonekana kana kwamba Amir Khan na Anthony Joshua walikuwa wameweka tofauti zao nyuma yao.

Wawili hao walipigwa picha ya pamoja wakiwa mapumzikoni Dubai.

Khan alimshutumu Joshua kwa kuwa na uhusiano wa kimapenzi na mkewe Faryal katika safu ya tweets ambazo sasa zimefutwa mnamo 2017.

Baada ya kutangaza hadharani kuwa yeye na Faryal walikuwa wakifunga ndoa wakati huo, Khan aliandika:

"Faryal aliendelea haraka. Kila mara alinitajia ni kiasi gani alitaka kuwa na kijana mwingine, kutoka kwa watu wote bondia mwingine @anthonyfjoshua.”

Alihitimisha mlipuko huo kwa kusema:

“Watu kama Joshua wanaweza kupata mabaki yangu!”

Anthony Joshua alikanusha madai hayo kwa haraka kwa kushiriki video ya wimbo wa Shaggy 'It Wasn't Me' na kuandika:

"Bantz kando, natumaini nyinyi mnaweza kutatua hali yenu au hii ni utapeli kwani hatujawahi kukutana! Pamoja nawapenda wanawake wangu BBW #ItWasntMe. ”

Miezi michache baadaye, Amir Khan alidokeza kwamba alikuwa amesuluhisha mambo na Joshua kwa kutweet:

"@anthonyfjoshua nimefurahi kuwa yote yameondolewa na uwongo wote. Nilikasirika kama mwanaume yeyote. Hakuna ukweli juu yake. Vizuri kujua. Kila la kheri."

Kisha Joshua akajibu: “Msamaha umekubaliwa.”

Khan ameeleza tangu wakati huo majuto juu ya mashtaka hayo, akikiri kwamba hayakuwa na sababu na yalimgharimu “rafiki wa karibu” katika Yoshua.

In Machi 2023, Joshua alikuwa amewapiga mabondia kadhaa, Khan akiwa mmoja wao, ambaye alikuwa amezungumza kuhusu uwezekano kwamba Joshua anakaribia mwisho wa kazi yake.

Akiwajibu wakosoaji wake, Joshua alisema:

“Hawa watu hawanipati. Sio kwa urefu wangu wa wimbi. Sio kwa kiwango changu.

“Situmii ndondi kama jukwaa la kufoka na kuwatukana na kuwakosea heshima wapiganaji wengine.

“Ikiwa watu hawa wana jambo la kusema, niambie. Wana nambari yangu. Nipigie.

“Ikiwa nina jambo la kusema juu yako, nitalisema ana kwa ana.

“Sitazungumza kuhusu maadui zangu mtandaoni. Napendelea kukaa kimya. Hawa watu wanataka niwajibu lakini kwa nini niburutwe na wachekeshaji?

"Ilipokuwa Carl akizungumza s*** kunihusu, nilimtumia ujumbe moja kwa moja kumuuliza ilikuwa ni nini.

“Ilipokuwa Amir na hiyo ni*** kunihusu mimi na mke wake kwa nini aliingia mtandaoni? Angalau nitumie ujumbe.

“Halafu nikiona hawa jamaa wamepigana au mahali fulani wanakuja na kusema habari za AJ? Je, hilo linafanya kazije?

"Ninakotoka sio juu ya kupata matokeo bali ni matokeo."

Je, Amir Khan na Anthony Joshua wamemaliza ugomvi wao

Sasa inaonekana wawili hao wamezika shoka.

Faryal pia alitoa muhuri wake wa kuidhinisha kwa kutuma emoji ya kuinua mikono.

Mashabiki walimpongeza Amir Khan kwa kurekebisha, wakisema kwamba hivi karibuni alirekebisha uhusiano wake na Hamzah Sheeraz.

Mmoja alisema: "Amir akirekebishana na kila mtu."

Mwingine aliandika: "Mtu huyu yuko nje akirekebisha uhusiano katika Ramadhani hii."

Wa tatu alisema: "Nimefurahi kuona hii ikitokea."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Viwango vya talaka vinaongezeka kwa watu wa Desi kwa sababu ya

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...