Je, Tabish Hashmi Ameachana na Hasna Mana Hai?

Tabish Hashmi alishiriki chapisho la siri la Ahmed Ali Butt kwenye seti ya 'Hasna Mana Hai'. Lakini ameacha show?

Ana Tabish Hashmi Amejiondoa Hasna Mana Hai f

"Lazima awe mgeni na wanafanya mzaha."

Mtangazaji wa kipindi maarufu na mcheshi Tabish Hashmi amejiondoa kwenye kipindi chake cha ucheshi anachokipenda sana Hasna Mana Hai.

Inafahamika kuwa Ahmed Ali Butt atachukua nafasi ya Tabish kwenye kipindi hicho.

Ijapokuwa mashabiki wamekata tamaa na kushtushwa na kuondoka kwa ghafla, wengi wamefurahishwa na onyesho hilo kuendelea, pamoja na mtangazaji tofauti.

Habari hii ilikuja kujulikana baada ya Tabish kushiriki picha ya Ahmed kwenye seti za Hasna Mana Hai, ambayo ilishirikiwa kwenye ukurasa wa Instagram wa show.

Iliandikwa tu: "Mianzo Mpya."

Akishiriki hadithi hiyo, Tabish aliandika kwamba onyesho hilo lilikuwa mikononi mwema.

Hata hivyo, mashabiki wengi waliamini kuwa habari hizo ni za uwongo na kwamba wachekeshaji hao walikuwa wamekusanyika kucheza mzaha na wafuasi wao.

Shabiki mmoja aliandika: “Nadhani huu ni sehemu tu ya utani wao. Lazima atakuwa mgeni na wanafanya mzaha."

Mwingine aliandika: “Hasna Mana Hai si kitu bila Tabish. Tabish ndiye mcheshi bora, tafadhali mpigie kura arudi tena.”

Shabiki mmoja alisihi: “Tafadhali hapana. Ahmed ni mzuri lakini onyesho linamfaa Tabish. Ahmed anaweza kupata onyesho tofauti."

Tabish Hashmi alijipatia umaarufu kutokana na ustadi wake wa kuvutia wa mahojiano na uwezo wake wa kuwafanya watazamaji wake wajishughulishe na vichekesho vyake.

Amewahoji watu mashuhuri wengi kama vile Saba Qamar, Adnan Siddiqui, Hania Amir na Mawra Hocane.

Mbali na Hasna Mana Hai, Tabish amekuwa sehemu ya maonyesho mengine ya vichekesho kama vile Kuwa mwaminifu.

Hasna Mana Hai ilipokelewa vyema na watazamaji na sehemu za mchezo zilionekana kuwa maarufu sana.

Sehemu moja ilimwona Tabish na mgeni wake wakishiriki katika shindano la kuchora, ambalo picha inashirikiwa kwenye skrini na kisha jozi wana muda kidogo wa kuchora picha kutoka kwa kumbukumbu.

Sehemu nyingine maarufu ni pale mgeni anapoombwa kushiriki maneno machache bila mpangilio ambayo yanatolewa kuwa shairi.

Hapo awali, Tabish alikosolewa kwa ustadi wake wa kukaribisha wageni baada ya kuitwa kwa kutoa mada za ngono na wageni wake, ambazo zilionekana kuwa zisizofaa.

Wengine walisema kwamba hawakuweza kutazama onyesho hilo pamoja na familia zao kwa sababu maneno ya udaku hayakuwa ya kustarehesha.

Shabiki mmoja alisema: “Tabish Hashmi ametoka Kanada.

"Yeye ni mkarimu na kuzungumza kwa lugha kama hii ni kawaida kwake, na sasa anaifanya kuwa ya kawaida nchini Pakistan."

Mtu mwingine alisema: "Sijui ni nani huwatuma watu wa familia zao kwenye onyesho la bei rahisi kama hilo."

Maelezo moja yalisomeka hivi: “Mazungumzo machafu. Kinachojulikana show ya familia. Pemra inapaswa kuchukua hatua dhidi ya chaneli hii.”

Mashabiki wa kipindi hicho walisema kuwa Hasna Mana Hai aje na alama ya PG+18.

Licha ya ukosoaji, Hasna Mana Hai ilikuwa hit kubwa.



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Wewe ni hadhi gani ya ndoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...