Waziri wa Haryana Sandeep Singh anayeshutumiwa kwa Kocha wa Kunyanyasa

Waziri wa Uchapishaji na Uandishi wa Haryana Sandeep Singh anashutumiwa kwa kumdhalilisha na kumnyanyasa kocha wa kike.

Waziri wa Haryana Sandeep Singh anayeshutumiwa kwa Kocha wa Kunyanyasa f

Singh inadaiwa alimwambia "kumfanya awe na furaha"

Waziri wa Haryana wa Uchapishaji na Stationary Sandeep Singh anakabiliwa na tuhuma za unyanyasaji kutoka kwa kocha wa wanawake kutoka idara ya michezo ya serikali.

Polisi wa Chandigarh waliwasilisha hati ya mashtaka dhidi ya Singh.

Mshukiwa huyo alisema uchunguzi ulichukua muda wa miezi minane lakini shtaka la kujaribu kubaka halijashinikizwa.

Akionyesha kutoridhishwa na karatasi ya mashtaka, alisema kwamba ingawa ushahidi ulionyesha kwamba waziri alijaribu kumbaka, Polisi wa Chandigarh walipunguza mashtaka.

Maafisa wamechunguza unyanyasaji, kufungwa kwa makosa, vitisho vya uhalifu na kutumia neno, ishara au kitendo kilichokusudiwa kudhalilisha unyenyekevu wa mwanamke dhidi ya Singh.

Aliyedaiwa kuwa mwathiriwa aliongeza: “Nimesimamishwa kazi kwa kupaza sauti yangu, lakini waziri mshukiwa Sandeep Singh anapandisha bendera ya taifa siku ya Uhuru.

"Nimeshangaa kwamba CM, ambaye aliita madai yangu 'anargal' (asiye na kiasi) bado hajamuondoa."

Wakili wake Sameer Sethi alisema: "Wakati hatua itakapofika ya kutayarisha mashtaka, tungeshinikiza kujumuishwa kwa jaribio la ubakaji dhidi ya waziri."

Kocha huyo aliwaambia maafisa kwamba Singh aliwasiliana naye kwenye Instagram na Snapchat.

Mnamo Julai 1, 2022, Singh alidaiwa kumpigia simu kwenye Snapchat na kumtaka wakutane nyumbani kwake huko Chandigarh.

Mwanamke huyo alisema Singh alimshinikiza apate hati zake kuthibitishwa kwa kazi ya ukocha na akajitolea kupata ufadhili wake.

Siku hiyo hiyo, alichukua Uber hadi kwenye makazi ya Singh na kufika hapo karibu 6:50 jioni. Alikutana naye ofisini kwake.

Singh anadaiwa alimwita kwenye chumba ili kuangalia hati zake.

Kulingana na mwanamke huyo, Sandeep Singh alianza kumnyanyasa na kumwambia kuwa anampenda.

Inadaiwa alimwambia aache kuzunguka na kwamba atampata mfadhili na wasifu wake wa Instagram uthibitishwe.

Singh inadaiwa alimwambia "ili kumfanya awe na furaha kwani wasichana wengine pia hawamkatai".

Mwanamke huyo alisema aliendelea kumnyanyasa na kujaribu kumbusu. Alipompinga na kumsukuma, alirarua fulana yake.

Alifaulu kumsukuma na kutoroka, na hivyo kukwamisha "jaribio la ubakaji" la waziri.

Alipoulizwa, Singh alikiri kwamba kocha huyo alifika nyumbani kwake lakini alikanusha madai hayo. Pia alisema muda aliokuwepo, hata hivyo, ilikinzana na rekodi ya usafiri ya Uber, ambayo ilisema aliondoka saa 8:38 usiku.

Mwakilishi wake wa kisheria Deepanshu Bansal alisema:

"Kuna ushahidi wa kutosha wa kujaribu kujaribu kumbaka Sandeep Singh."

Maafisa walisema Singh alishiriki na kocha orodha ya siri ya uteuzi katika Idara ya Michezo mnamo Mei 13, 2022, ili kupata imani yake.

Baada ya tukio hilo linalodaiwa, kocha huyo alidai Sandeep Singh aliendelea kumsumbua kwa kumletea matatizo katika mazoezi yake.

Ruhusa yake ya mafunzo ya kigeni pia ilikataliwa na alihamishiwa Jhajjar kutoka Panchkula, ambako hakukuwa na vifaa vya riadha.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na Amaan Ramazan kutoa watoto?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...