Haris Waheed anajadili Mapenzi na Co-Stars

Katika mahojiano, Haris Waheed alitoa maoni yake kuhusu wapenzi wa nyota wenzake. Muigizaji huyo pia aliorodhesha wenzake wanaopenda kufanya kazi nao.

Haris Waheed anajadili Mapenzi na Co-Stars f

"Upo kwa ajili ya kufanya kazi, si kutimiza matakwa yako binafsi."

Haris Waheed alizungumzia kuhusu msimamo wake wa kujihusisha kimapenzi na wasanii wenzake.

Alionekana kwenye kipindi cha gumzo cha YouTube cha Maliha Rehman, Moja kwa Moja.

Huko, alishiriki mawazo yake juu ya kufanya kazi na nyota wenzake aliowapenda.

Maliha aliuliza: “Je, ni vyema kujihusisha kimapenzi na watu unaofanya nao kazi katika tasnia ya uigizaji?”

Haris hakukubali na kutikisa kichwa.

Haris alisema: “Si wazo zuri kujihusisha kimapenzi na wasanii wenza.

“Upo kwa ajili ya kufanya kazi, si kutimiza matakwa yako binafsi. Ikiwa unataka mapenzi, ni bora kuipata nje ya kazi.

"Ikiwa kuna uaminifu na kuheshimiana kati ya nyota-wenza, kemia ya asili inaweza kukuza.

“Siruhusu. Sipendi mtu yeyote anifahamu katika nafasi hiyo. Ni nafasi yangu ya kazi. Nina itifaki kadhaa.

"Itasababisha usumbufu kutoka kwa kazi yangu ambayo sitaki.

“Ukitaka kunifahamu, milango yangu iko wazi nje ya kazi, si kazini.

"Kwa kweli sitafuti kitu kwa sasa. Nimehifadhi mapenzi yote kwa mtu anayefaa."

Maliha aliuliza: “Umepitia ndoa hapo awali. Ndio maana unakuwa makini sasa hivi?"

Haris alisema: “Sifikirii kuwa mwangalifu. Nalipwa vizuri tu. Unapounda uhusiano na mtu, kuolewa naye, unakua.

“Na ninathamini hilo lakini sithamini mahusiano haya kwa sababu ni ya muda. Zinatokana na kutoa na kuchukua. Nataka kuwa na uhusiano wa muda mrefu.”

Haris alitaja nyota wenzake anaowapenda zaidi: "Nilifurahiya sana kufanya kazi na Zara Noor Abbas ndani Jhoom.

"Katika Jaan E Jahan, Tabraiz na Gulraiz walikuwa na kemia nzuri kwenye skrini. Pia ninathamini mchango wa Qasim Ali Mureed katika kemia yetu.

"Hivi majuzi, nilipata uzoefu mzuri wa kufanya kazi na Mashal Khan. Ninapenda kufanya kazi na Sania Saeed, na Saboor Aly pia ni mwigizaji mwenye kipaji.”

"Nimekuwa na furaha ya kufanya kazi naye ndani Mujhe Wida Kar.

"Kwa asili ni mjanja na mwenye bidii, na kuifanya uzoefu mzuri."

Watazamaji walimsifu Haris Waheed kwa kuwa na mipaka ya kitaaluma.

Mtumiaji aliandika: "Haris ni mtu mnyenyekevu sana. Ninamheshimu kwa kanuni zake.

"Yeye ni mzuri ndani Jaan E Jahan na pia ndani Tumhare Husn Ke Naam ambayo haijatazamwa vya kutosha na ni mojawapo ya tamthilia bora zaidi za 2023.”

Mwingine aliongeza: “Hii ndiyo sababu anaheshimika sana kwenye tasnia. Kwa sababu hapendi wasichana kama mtu aliyekata tamaa.”

Mmoja alisema: “Huyu ni mwanamume halisi. Ana kanuni na anafuata maadili. Mbali na hilo, pia ni mwigizaji mkubwa.”



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na Jinsia kabla ya Ndoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...