Aliyekuwa Mume wa Polisi Hareem Shah anayetuhumiwa kwa Biashara ya Dawa za Kulevya

Inasemekana kuwa mume wa Hareem Shah ambaye ni polisi wa zamani anadaiwa kujihusisha na vitendo vya uhalifu ikiwemo ulanguzi wa dawa za kulevya.

Mume wa Polisi Hareem Shah anayetuhumiwa kwa Biashara ya Madawa ya Kulevya f

walianza "kumlenga" mumewe.

Imeripotiwa kuwa mume wa TikToker Hareem Shah alifukuzwa kazi kutoka kwa Polisi wa Sindh kwa sababu ya shughuli zake za uhalifu.

Katika ripoti ya uchunguzi, Bilal Shah alikuwa afisa wa polisi wa Sindh.

Alitimuliwa kutoka kwa jeshi kwa madai ya kujihusisha na ulafi na ulanguzi wa dawa za kulevya.

Baada ya kupokea taarifa kuhusu shughuli zake za uhalifu, wakati huo SSP Irfan Zaman alianzisha uchunguzi dhidi ya Bilal mnamo Septemba 21, 2021.

Bilal alikuwa amepewa notisi tatu za maonyesho lakini hakuzijibu.

Habari za Geo iliripoti kuwa ripoti za kijasusi na simu yake zilionyesha ushahidi wa vitendo vya uhalifu.

Bilal alifukuzwa kazi kutoka kwa polisi mnamo Oktoba 2021.

Kulingana na maafisa wa polisi, walishangazwa na maisha ya kifahari ya Bilal, licha ya kutokuwa na chanzo cha mapato.

Pia inadaiwa kuwa kakake Bilal alikuwa akiwasiliana na wauza madawa ya kulevya.

Inasemekana alikamatwa kwa madai ya kuuza dawa za kulevya.

Bilal Shah alieleza kuwa kwa sasa hajaajiriwa na idara yoyote ya serikali.

Pia alikataa tuhuma zote dhidi yake.

Kuhusu vyanzo vyake vya mapato, Bilal alidai kuwa amekuwa akiendesha gym kwa miaka mitatu.

Pia alishikilia kuwa ameolewa na TikToker Hareem Shah kwa miezi minne.

Bilal anaamini anakabiliwa na tuhuma hizo kwa sababu FIA wamezuiwa kuchukua hatua dhidi ya mkewe katika kesi ya utakatishaji fedha.

Hareem Shah alishtakiwa fedha chafu baada ya kushiriki video, akipiga picha na maelfu ya pauni na kudai kuwa alikuwa na uwezo wa kuchukua pesa hizo kutoka Pakistan kwa urahisi.

Wakati video hiyo iliposambaa na kukabiliwa na shutuma za utakatishaji fedha, Hareem alikanusha madai yake, akisema alitengeneza video hiyo kwa "madhumuni ya burudani".

Hareem sasa amesema hakuna hatua zozote zilizochukuliwa kwa sababu hakuna pesa zilizofujwa.

Alidai FIA "ilitumia kila mbinu kwenye kitabu kunihamishia kutoka London na kukamata akaunti zangu za benki".

Lakini waliposhindwa, walianza “kumlenga” mume wake.

Hareem aliendelea: “Wao [FIA] hawakuweza kunifanya chochote. Je, nilifukuzwa? Hapana. Je, NCA iliniita? Hapana. Sikukumbana na tatizo hapa. Hakuna aliyenizuia, hakuna aliyenichunguza.”

Alidai FIA sasa "inalipiza kisasi kwa kutoa madai ya uwongo" dhidi ya mumewe.

Kulingana na Hareem, Bilal ameshutumiwa kwa unyang'anyi na ulanguzi wa dawa za kulevya ingawa "hakuna MOTO dhidi yake".

Alisema: “Nilikuja na upendo mwingi, pesa na heshima.

"Lakini waliposhindwa kunifanya chochote, walianza kumlenga Bilal."

“Kwa sababu hawawezi kunifanya chochote sawa? Taarifa zao hazifai kitu hapa."

Hareem Shah aliongeza kuwa imani yake iko kwa Jeshi la Pakistani pekee.

“Siwaogopi na siwafikirii kuwa chochote. Ninaliamini na kulipenda jeshi la Pakistan pekee.

"Na nitawaomba tu kunilinda na watu hawa."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na MOTO dhidi ya Honey Singh?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...