Hareem Shah anakanusha kuvuja kwa Video ya Kibinafsi ya Shaheen Afridi

Video isiyofaa ya kriketi wa Pakistani Shaheen Afridi inadaiwa alivujishwa na Hareem Shah, lakini nyota huyo wa TikTok amekana kuhusika.

Hareem Shah anakanusha kuvuja kwa Video ya Kibinafsi ya Shaheen Afreen f

"Dakika chache baadaye, alianza kuonyesha sehemu yake ya faragha."

Nyota wa TikTok wa Pakistani Hareem Shah aligonga vichwa vya habari baada ya kudaiwa kuvujisha video isiyofaa ya mchezaji wa kriketi Shaheen Afridi.

Video hiyo ilisambazwa kwenye mitandao ya kijamii baada ya akaunti ya Twitter inayodaiwa kuwa ya kwake kushiriki video hiyo.

Ilionyesha mwigaji mkali wa Pakistani akifanya tendo la ngono wakati alikuwa kwenye simu ya video, inaonekana na Hareem.

Kando ya video hiyo kulikuwa na maandishi yaliyosomeka:

“Hii hapa video. Kriketi ambaye alikuwa akipiga punyeto kwenye simu ya video ya moja kwa moja. Shaheen Afridi.

"Alisema anataka kuzungumza. Dakika chache baadaye, alianza kuonyesha sehemu yake ya faragha. Je! Ni sawa? ”

Hareem Shah anakanusha kuvuja kwa Video ya Kibinafsi ya Shaheen Afreen - tweet

Kulingana na Tweet hiyo, Shaheen alitaka kupiga simu ya video Hareem, lakini wakati wa mazungumzo, alikuwa na nia nyingine.

Ujumbe huo wa media ya kijamii ulienea na kusababisha #HareemShah na #ShaheenAfridi ili kusita kwenye Twitter.

Walakini, mabishano hayo yalibadilika wakati Hareem alijitokeza kuelezea kuwa yeye sio mtu aliyevujisha video hiyo.

Alisema kuwa hiyo ni akaunti bandia iliyotumiwa na mtu anayejifanya yeye kwa kuwa ana akaunti ya Instagram na TikTok tu.

Hareem alifafanua kuwa hana akaunti ya Twitter au Facebook. Hata alisema kwamba hakujua kuwa video ya faragha ilikuwepo.

Kufuatia kukana kwa Hareem Shah kwamba yeye ndiye ambaye kuvuja video, akaunti ya Twitter ilifutwa.

Ufafanuzi wa Hareem ulimaanisha kuwa Afridi hakuwa amempigia video na hakufanya kitendo cha aibu.

Wakati akaunti, pamoja na video, zilifutwa, watumiaji wengi wa media ya kijamii tayari wameona picha zisizofaa.

Jambo hilo limewaacha watu wengi wakiwa wamechanganyikiwa ikiwa ilikuwa njama ya kulipiza kisasi au ikiwa mtu alikuwa amejaribu kumchekesha mchezaji wa kriketi na mshawishi wa TikTok.

Hareem Shah anakanusha kuvuja kwa Video ya Kibinafsi ya Shaheen Afreen - hareem shah

Kuhusiana na akaunti ya Twitter, mtu ambaye alidai kuwa Hareem Shah pia alitoa vitisho hapo zamani dhidi ya wanasiasa, akisema kwamba wao ni wafuatao.

Wakati video ilivuja, watumiaji wa media ya kijamii walimkashifu mchezaji wa kriketi kwa tabia yake na wengine wakihoji maadili yake.

Lakini baada ya ufunuo wa Hareem, wengi wanaamini kuwa kuna mtu anajaribu kuharibu sifa ya Afridi.

Mtu mmoja aliandika:

"Nadhani kuna mtu anamchafua Shaheen Afridi, mtu anataka kumaliza taaluma yake lakini ni mtoto, mvulana, mvulana mchanga."

"Labda alijifunza kutoka kwa mwandamizi wake katika siku za usoni kwa kuboresha maisha yake na taaluma yake tayari sasa alianza kazi yake ya kriketi."

Wakati Hareem Shah alitoka na maelezo, Shaheen Afridi bado atazungumza juu ya hali ya aibu.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, ungemwamini mtu mwingine akutafutie mwenzi wako wa ndoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...