Hania Aamir alinyanyuka kwa Kupiga Picha na Tupio

Hania Aamir alionekana akipiga pozi mbele ya kando ya barabara iliyojaa mifuko ya taka, na kusababisha baadhi ya mashabiki kumtembeza.

Hania Aamir alinyanyuka kwa Kupiga Picha na Taka f

"Kwa hivyo takataka za Magharibi ni nzuri pia?"

Hivi majuzi Hania Aamir alichapisha jukwa la picha zilizomuonyesha akitembea katika mitaa ya Manhattan, New York.

Mwigizaji huyo alijitokeza kwa bidii dhidi ya mandhari mbalimbali ambazo bado zilikuwa zimepambwa kwa mapambo na vifaa vya Likizo ya Krismasi.

Wakati mkusanyiko mzima wa picha ulipata usikivu kutoka kwa mashabiki na wafuasi, kulikuwa na picha moja ambayo ilivutia macho ya kila mtu.

Akiwa amesimama nje ya wengine, Hania Aamir alionekana akipiga pozi mbele ya barabara iliyojaa mifuko ya takataka.

Kwa bahati mbaya, kama inavyotokea mara nyingi katika ulimwengu wa mitandao ya kijamii, picha hii ikawa mada ya kuteleza sana.

Wafuasi wengi hawakuweza kupinga msukumo wa kutoa maoni na kutoa maoni yao kuhusu chaguo lisilo la kawaida la historia ya Hania.

Maoni ya kukanyaga yalifurika chapisho hilo, na kuzua mjadala kati ya wafuasi wake.

Troll mmoja alisema: "Kwa hivyo takataka za Magharibi ni nzuri pia?"

Mwingine alisema: "Baadhi ya waigizaji wasiojua kusoma na kuandika ni kama:"

Mmoja alisema: "Na unajiona kuwa mcheshi kwa kufanya haya yote?"

Mfuasi mwingine aliyekasirika aliandika: “Takataka zikiwa na takataka”

Kama tunavyojua sote, Hania Aamir ameonekana siku zote kutokuwa na wasiwasi, furaha na mcheshi. Mara nyingi yeye hushiriki katika mitindo na shughuli za kipumbavu zinazomfanya aonekane wa kuvutia.

Walakini, hivi majuzi, kumekuwa na chuki inayoelekezwa kwake juu ya video yake ya Krismasi. Inaonekana wafuasi walikuwa wakingojea tu nafasi ya kumchoma kisu.

Mmoja wao aliandika hivi: “Tulimpa umaarufu mwanamke asiyefaa.”

Mwingine alionyesha kuudhika kwao, akisema: “Mmeanza kutukasirisha sasa!”

Mmoja alisema: "Inapaswa kuwa na chaguo la kutopenda chapisho kwenye Instagram"

Mfuasi mwingine alisema:

“Hebu niambie! Huonekani mrembo hata kidogo, badala yake, ni ujinga mtupu!”

Ingawa Hania anaweza kuwa amechapisha picha hiyo ili kushiriki matukio mepesi na mashabiki wake, ilirudi nyuma. Wafuasi waliamini kwamba alikuwa akijaribu sana kuonekana "mzuri" na "huru".

Mmoja alisema: "Anataka kuwa Angraiz mbaya sana!"

Mashabiki wengi pia walikuwa na hasira kwamba licha ya kuwa Muislamu, alikuwa ametoka kusherehekea Krismasi. Hilo liliwaudhi na kusema kwamba wangeacha kumfuata Hania.

 

Tazama chapisho hili kwenye Instagram

 

Chapisho lililoshirikiwa na Hania Aamir ???·??? (@haniaheheofficial)

Mmoja wao alisema: “Ninakuacha sasa hivi!”

Mwingine alisema: "UMEFUTWA."

Hania Aamir amekuwa mtu wa chuki na kukanyaga hapo awali. Sasa inaonekana amekua na ngozi nene.

Licha ya maneno ya kikatili yanayotolewa kwake, anachagua kutojibu lolote kati yao.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapaswa kushtakiwa kwa Mwelekeo wako wa Jinsia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...