Hania Aamir na Badshah Wakutana Dubai

Badshah alikwenda "kumwokoa" Hania Aamir walipokuwa wakikutana Dubai. Walishiriki maoni machache ya wakati wao pamoja kwenye Instagram.

Hania Aamir na Badshah Wakutana Dubai f

"Uokoaji ulifika kutoka Chandigarh."

Hania Aamir na Badshah walikutana hivi majuzi huko Dubai na kushiriki mambo machache kuhusu wakati wao pamoja.

Wawili hao walifanya mawimbi kwenye vyombo vya habari miezi michache iliyopita waliposhiriki picha zao.

Picha hizo zilivuta hisia za mashabiki na wafuasi kote Pakistani na India, na hivyo kuzua hisia mbalimbali.

Kwa mara nyingine tena, Hania Aamir aliingia kwenye Instagram ili kushiriki picha nyingine na Badshah. Ilifichua kuwa kwa sasa walikuwa Dubai kutazama mechi ya kriketi.

Picha hiyo iliwaonyesha watu hao wawili mashuhuri katika hali iliyoonekana kuwa ya kirafiki na tulivu.

Kwenye Instagram, Hania alidai kuwa Badshah alikuwepo "kumwokoa".

Alinukuu chapisho lake: "Uokoaji ulifika kutoka Chandigarh."

Wakati wa muda wao pamoja, Badshah aliimba Hania Aamir na uimbaji wa wimbo maarufu wa Pakistani 'Kala Jora'.

Alionyesha kufurahishwa na ufuataji wake muhimu wa kijamii.

Licha ya mwingiliano wao unaoonekana kuwa wa kirafiki, picha na video zilizoshirikiwa na Hania Aamir na Badshah hazijapokelewa vyema miongoni mwa mashabiki.

Picha hizo zimezua hisia mbalimbali.

Kwenye mitandao ya kijamii, mashabiki wengi walionyesha kutokubali kwao, na kuwataka wawili hao kufikiria upya ushirika wao.

Mashabiki wengi walionyesha wasiwasi wao, wakisisitiza hitaji la mipaka kati ya watu hao mashuhuri.

Baadhi ya mashabiki walifikia hatua ya kutaka kukomesha urafiki kati ya Hania Aamir na Badshah. Walitaja uwezekano wa mabishano na kurudi nyuma.

Mbali na kuonyesha kutokubali kwao, baadhi ya mashabiki walipendekeza kwamba wafuasi wa Hania Aamir wanapaswa kufikiria upya uaminifu wao.

Walipendekeza kubadilisha utii wao kwa watu wengine mashuhuri ambao wanaweza kupatana kwa karibu zaidi na maadili na imani zao.

Hisia hii iliungwa mkono na maoni na ujumbe mwingi kwenye mitandao ya kijamii.

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na Hania Aamir ???·??? (@haniaheheofficial)

Zaidi ya hayo, ukosoaji ulielekezwa kwa Badshah kwa kuhusika kwake katika hali hiyo.

Baadhi ya mashabiki walionyesha kusikitishwa na kufadhaika kwa uamuzi wake wa kukaa na Hania Aamir.

Wengine hata walitoa wito kwa wafuasi wa Pakistan kuchukua hatua dhidi ya Badshah. Walipendekeza kwamba anapaswa kukabiliana na athari za mwingiliano wake na mwigizaji wa Pakistani.

Shabiki alimwambia Badshah: "Kaa mbali na Hania!"

Mmoja alisema: "Wapakistani wengi wameumia leo."

Mtumiaji alitania: "Nimepoteza hamu yangu ya kuishi."

Mmoja alisema:

"Hania Aamir huwa anavunja mioyo."

Mwingine alisema: “Wanajua kabisa jinsi ya kuwachokoza wafuasi wao. Daima anafanya mambo ambayo anajua yatasambaa kwa virusi."

Kuna mawazo mbalimbali kuhusu uhusiano kati ya wawili hao huku watumiaji wa mtandao wakitoa mawazo tofauti.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unalala saa ngapi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...