Hania Aamir anampongeza Dolly Singh kwa kuzungumza kuhusu Aibu ya Mwili

Dolly Singh alishiriki uzoefu wake wa kibinafsi wa kuwa na aibu ya mwili na akazungumza dhidi yake. Hania Aamir alithamini chapisho lake.

Hania Aamir anampongeza Dolly Singh kwa kuzungumza kuhusu Aibu ya Mwili f

"Ninaupenda mwili wangu katika kila hali kwa sababu unaniunga mkono"

Mshawishi wa Kihindi Dolly Singh alizungumza kwa ujasiri dhidi ya kuaibisha mwili. Ujumbe wake mzito uliwagusa watu wengi, akiwemo mwigizaji wa Kipakistani Hania Aamir.

Alimsifu Dolly kwa ujasiri wake na kumwita "malkia".

Dolly pia alishiriki safari yake ya kibinafsi ya kuongeza uzani, akiwatia moyo wengine kufanya vivyo hivyo.

Chapisho lake lilielezea kwa kina mapambano yake na mabadiliko ya uzito na maoni mabaya ambayo amekumbana nayo kama matokeo.

Alisema: “Kama watu wengi, uzito wangu pia hubadilika-badilika. Kwa kuwa katika upande wa kawaida wa ngozi, mimi hupungua uzito kwa urahisi na ni ngumu kuirejesha.

Licha ya hayo, Dolly amejifunza kuupenda na kuukubali mwili wake, bila kujali umbo au ukubwa wake.

Aliongeza: "Ninaupenda mwili wangu katika kila hali kwa sababu unaniunga mkono ... Nimekua nikiudharau mwili wangu, nikichukia kila sehemu yake, kwa hivyo hii ... huu ni ukuaji."

Walakini, sio kila mtu karibu na Dolly amekuwa akiunga mkono safari yake.

Alikabiliwa na hukumu isiyoombwa na kukosolewa na wengine, na kumfanya ajiwekee mipaka kwa ajili ya ustawi wake wa kiakili.

Dolly alikumbuka hivi: “Juzi, nilipokuwa karibu kumwona mtu fulani, niliamua kutofanya hivyo kwa sababu nilitambua kuwa si mahali pangu salama.”

Dolly amejitenga na watu na maeneo ambayo hayamfanyi ahisi kupendwa na kukubalika. Anawasihi mashabiki na wafuasi wake kufanya vivyo hivyo.

"Ikiwa unaweza kufanya kitu leo, jaribu kuwa eneo salama la mtu.

"Na uhesabu baraka zako za watu katika maisha yako ambao hawajali kuhusu kubadilika kwa kilo lakini tabasamu usoni mwako."

Hania Aamir aliguswa moyo na maneno ya Dolly na kuandika:

"Inahitaji ujasiri mkubwa kupambana na hofu na kutojiamini kwako na kisha kugeuza kila maoni yasiyofaa kuwa silaha yako na kujaribu kuipa jamii yako kitu chanya kutoka kwa hasi uliyopokea.

“Wewe ni malkia! Asante kwa ujumbe huu mzito!”

Ujumbe wa Dolly Singh umewagusa wengi, na uhodari wake wa kusema dhidi ya kuaibisha mwili umewatia moyo wengine kufanya vivyo hivyo.

Washawishi na watu mashuhuri wanaoshiriki mapambano ya kibinafsi na jumbe za kuinua polepole wanachochea mabadiliko chanya katika jamii.

Mtumiaji aliandika: "Ninapenda wasichana kusaidia wasichana."

Mwingine akaongeza: “Hania ni mtamu sana kwa hili. Yeye mwenyewe amepambana na hali ya kutojiamini pia kwa hivyo anaelewa vizuri zaidi kuliko wengi.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Shahrukh Khan anapaswa kwenda Hollywood?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...