Hania Aamir anakiri kutokuwa katika Roho ya Siku ya Wapendanao

Katika Hadithi ya Instagram, Hania Aamir alikiri kutokuwa katika ari ya Siku ya Wapendanao na chapisho la ucheshi.

Hania Aamir anakiri kutokuwa katika Roho ya Siku ya Wapendanao f

"Ni aina tofauti ya uchungu wakati kila mtu anapata maua"

Siku ya Wapendanao, ambayo mara nyingi huadhimishwa kama siku ya upendo na mapenzi, huchukua sauti tofauti kwa mwigizaji wa Pakistani Hania Aamir.

Akijulikana kwa uwepo wake mtandaoni, Hania hivi majuzi aliingia kwenye Instagram na hadithi ya kupendeza.

Hadithi hiyo iliwagusa wengi ambao huenda wakajikuta hawajaunganishwa kwenye tukio hili la kimapenzi.

Hania alitangaza: “Mnamo Februari 14, rafiki yangu yeyote akiweka picha ya maua, nitaacha kukufuata.”

Mwigizaji huyo aliangua kicheko kidogo katikati ya sentensi. Maneno hayo ya ucheshi yalionyesha hali ya ucheshi ya Hania.

Inaonekana kana kwamba Hania anaweza kupata pumbao katika mambo ya ajabu ya maisha yake ya peke yake, akipokea nodi za makubaliano kutoka kwa wafuasi wake.

Hania Aamir hajazuiliwa na uvumi wa mapenzi hapo awali.

Mnamo 2023, alizua uvumi na rapa wa India Badshah baada ya mikutano kadhaa.

Mnamo Desemba, alishiriki picha za jioni ya uwazi na Badshah katika mkahawa wa Dubai.

Heri za siku ya kuzaliwa kwa Badshah na matukio ya mapenzi yaliyonakiliwa kwenye Instagram yaliongeza uvumi wa uchumba.

Mwanzoni mwa 2024, Hania kwa mara nyingine alizua uvumi na machapisho ya siri pamoja na mwimbaji wa Pakistani Haider Mustehsan.

Machapisho hayo yalidokeza uwezekano wa mapenzi kati ya hao wawili.

Hata hivyo, wawili hao waliingia kwenye akaunti zao za Instagram ili kufuta uvumi huo na kufichua mradi wao wa pamoja unaoitwa 'Dhanak'.

Picha zinazoambatana na tangazo hilo zilionyesha hali tulivu, zikionyesha jua linalong'aa nyuma ya wawili hao, na hivyo kutengeneza mwonekano wa kuvutia.

Tangu video hiyo ya muziki ilipotoka, watu wamekuwa wakibashiri kuhusu uhusiano wa Hania.

Kwa hivyo kwa kawaida, chapisho lake la wapendanao lilivutia umakini wa watu. Watazamaji walikuwa na maoni mengi tofauti ya kushiriki.

Mmoja alikubaliana na Hania: “Ni aina tofauti ya uchungu wakati kila mtu mwingine anapopata maua na unaweza tu kuyaonea wivu.”

Mwingine aliunga mkono maoni yaleyale, akisema: “Msichana mimi pia!”

Mmoja wao aliandika hivi: “Nitafanya vivyo hivyo na wafuasi wangu!”

Walakini, kulikuwa na wengi ambao walimdharau mwigizaji huyo.

Mtumiaji mmoja alisema:

"Yeye huwa hakosi fursa ya kuwa mnyonge."

Mwingine aliandika: "Mwanamke aliyepita kiasi. Kujaribu sana kupata wafuasi."

Mmoja alisema: "Anasherehekea Siku ya Wapendanao mwaka mzima na mtu mwingine anapofanya hivyo, hawafuatiwi."

Mwingine alisema: “Ninamchukia sana. Anajaribu sana kuwa mcheshi.”

Hania Aamir pia alikosolewa kwa kukiri Siku ya Wapendanao, akidai kuwa ni 'Haram' kuiadhimisha.

Mtu mmoja alisema: "Kama Mpakistani, hatupaswi kujiingiza katika tamaduni za watu wengine ili tu kuwa muhimu."



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utajaribu misumari ya uso?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...