Picha ya Kuthubutu ya Hamza Sohail yazua Ukosoaji

Hamza Sohail amekosolewa vikali kwa upigaji picha wake wa Hello Pakistan. Yeye na mwanamitindo huyo walikosolewa.


"Ukiona picha kamili, kwa kweli inachukiza sana."

Upigaji picha wa kijasiri wa Hamza Sohail kwa jarida umezua wimbi la hasira kwenye mitandao ya kijamii.

Watu wengi walionyesha kutoidhinisha kwao na kuiita kama "vulgar".

Hamza alikuwa kwenye jalada la Juni la Hello Pakistan.

Katika picha moja, anaonekana akiwa ameshika kinywaji chenye kileo huku mwanamitindo akiwa amevalia gauni la bluu lisilo na mikono na visigino.

Picha nyingine inaonyesha mwanamitindo huyo akimpapasa mabega Hamza.

Wasifu wa mbele ulifichua kuwa vazi hilo la bluu lilikuwa na mstari wa shingoni.

Katika picha fulani, Hamza alikuwa ameketi kwa kawaida kwenye sofa, akiwa amevalia tangi nyeupe na suruali ya jasho ya kijivu.

Aliyesimama nyuma yake alikuwa mwanamitindo Dua Saud mwenye shati jeupe nusu-shei.

Aliongozana na shati na kaptula nyeusi iliyombana.

Picha ya Hamza Sohail ya Bold yazua Ukosoaji

Watu wamegundua kuwa maonyesho ya nguo fupi na matumizi ya pombe katika picha yanazidi kuwa maarufu nchini Pakistan.

Kulingana na wao, ni kuakisi mitindo inayoonekana katika Bollywood na Hollywood.

Mabadiliko haya ya uwakilishi mara nyingi yamevutia ukosoaji kwa wasanii wa Pakistani.

Hii ni ya kawaida zaidi katika matukio kuhusu mavazi ya mifano ya kike.

Licha ya kurudi nyuma, aina hizi za picha za picha zinaendelea kutengenezwa na kuchapishwa.

Umaarufu mkubwa wa Hamza Sohail haujamkinga na jicho la kukosoa la umma, haswa kuhusu picha zake za hivi majuzi.

Mitandao ya kijamii imejaa hisia za upigaji picha wa Hamza Sohail.

Watumiaji wameelezea ghadhabu yao, hasa wakilenga mavazi ya Dua na ujumuishaji wa pombe katika taswira.

Wengi wameshutumu vipengele hivi kama aibu, wakiangazia hisia za kitamaduni na maadili ambayo bado yamekita mizizi katika jamii ya Pakistani.

Mtumiaji aliandika: "Yeye ni mtu mwenye nyuso mbili. Anatenda mtakatifu sana katika mahojiano yake.

"Na baba yake anayechukia mambo kama haya, yuko wapi sasa? Anamruhusu vipi?"

Mwingine aliongeza: “Miongozo ya Sohail Ahmed iko wapi? Anazungumza sana kuhusu maadili na Uislamu?”

Mtu mmoja alifichua: “Ukiona picha kamili, kwa kweli inachukiza sana.

"Wanawake walio uchi wanakunywa pombe, kuvuta sigara. Hii ni Jamhuri ya Kiislamu ya Pakistan na muigizaji huyu anapaswa kufutwa.

Akiipigia Dua, mtumiaji alisema: “Kwa nini kila mtu anakuja kwa ajili ya Hamza? Amevaa kikamilifu. Msichana anapaswa kuona aibu."

Picha ya Hamza Sohail ya Bold yazua Ukosoaji 2

Katika kuandamana Mahojiano, Hamza Sohail alizungumza kuhusu kutambuliwa kwake.

Alisema: “Kwa kweli ni heshima kutambuliwa pamoja na waigizaji wengi wenye vipaji katika tasnia hii.

"Sote tunajaribu kuleta kitu tofauti kwenye meza, na inafurahisha kuwa sehemu ya wimbi hili jipya la waigizaji.

"Safari hii inanipa motisha kufanya kazi kwa bidii na kuendelea kuchangia vyema katika tasnia yetu.

"Ninashukuru kwa uzoefu na fursa ambazo zimenijia, na ninafurahi juu ya kile kilicho mbele yangu."

Ayesha ni mwandishi wetu wa Asia Kusini ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ufisadi upo ndani ya jamii ya Pakistani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...