Hamza Choudhury alitozwa faini ya £20k kwa Kuendesha Kinywaji katika Upande Mbaya wa Barabara

Nyota wa Leicester City, Hamza Choudhury amepigwa faini ya pauni 20,000 baada ya kukamatwa akiendesha gari akiwa amekunywa kwenye upande mbaya wa barabara.

Hamza Choudhury alitozwa faini ya £20k kwa Kuendesha Kinywaji katika Upande Mbaya wa Barabara f

"Yeye hufanya uamuzi wa haraka na wa hiari"

Kiungo wa kati wa Leicester City Hamza Choudhury ametozwa faini ya pauni 20,000 baada ya kukamatwa akiendesha gari akiwa amekunywa pombe pembezoni mwa barabara kwenye gari la mkewe Range Rover.

Mahakama ya Nottingham ilisikia kwamba alikuwa akishiriki teksi nyumbani kutoka mgahawa na rafiki yake lakini akarudi kwa gari la mkewe baada ya kugundua kuwa alikuwa ameacha simu yake.

Picha za Dashcam zilionyesha gari la doria la trafiki likiwasha taa za buluu huku Choudhury akionekana akiendesha upande usiofaa wa barabara huko Nottinghamshire.

Tukio hilo lilitokea alfajiri ya Januari 19, 2024.

Choudhury alikamatwa na kupewa vipimo viwili vya kupima pumzi katika kituo cha polisi, cha chini kabisa ambacho kilikuwa 71mcg ya pombe katika 100ml ya pumzi, zaidi ya mara mbili ya kikomo cha 35mcg.

Kijana huyo mwenye umri wa miaka 26 alikiri kosa la kuendesha gari akiwa mlevi na kuendesha gari bila uangalifu.

Choudhury alipewa marufuku ya miezi 40 ya kuendesha gari, ambayo itapunguzwa kwa takriban miezi tisa ikiwa atamaliza kozi ya kurekebisha tabia ya kuendesha gari akiwa mlevi.

Aliamriwa kulipa ada ya ziada ya pauni 2,000 na £85 katika gharama za mashtaka.

Mwendesha mashtaka Ben Payne alisema shtaka la kushindwa kushirikiana na kipimo cha pumzi kando ya barabara limeondolewa.

Bw Payne aliongeza kuwa Choudhury alikuwa na hatia ya awali ya kuendesha gari akiwa mlevi tangu 2017, kumaanisha kwamba mchezaji huyo alikabiliwa na marufuku ya lazima ya angalau miaka mitatu.

Wakili wa utetezi Kally Sahota alisema:

"Yeye hufanya uamuzi wa haraka na wa hiari kupata simu yake saa 1:30 asubuhi hadi 2 asubuhi.

“Anajutia uamuzi huo kwa moyo wote. Tayari nimesema anathamini ukubwa wake. Alikuwa upande mbaya wa barabara."

Bw Sahota alisisitiza kuwa mwanasoka huyo aliondoka haraka na hakukuwa na suala la yeye kushindwa kusimama kwa polisi.

Aliendelea: "Kutoka kwa picha, hakuna mtu upande wowote wa barabara. Bw Choudhury anajua hili lilikuwa kosa kubwa.”

Jaji wa Wilaya Sunil Khanna alimwambia Hamza Choudhury:

“Bwana Choudhury, unaishi ndoto za kila mtoto. Wewe ni kijana ambaye amefika kileleni mwa mchezo wake.

"Upende usipende, wewe ni mfano wa kuigwa. Sio tu kwa watoto wako mwenyewe bali kwa watoto kote nchini.

"Natumai sana hii itakuwa simu ya kuamsha kwako. Ninaelewa sababu iliyokufanya uende kwenye mkahawa.

"Ninakubali kwamba hii itakuathiri na kwamba una aibu sana kwa kile kilichotokea."

Akizungumzia kozi ya ukarabati, aliongeza:

“Ni kozi nzuri sana. Itakuelimisha kwenda mbele kuhusiana na madhara ya pombe na kunywa na kuendesha gari.

“Tafadhali usijaribiwe kuendesha gari huku ukiwa umekataliwa. Hilo ni kosa kubwa - mahakama nyingi zingeangalia hukumu ya jela.

"Wewe ni kijana ambaye ulimwengu uko miguuni pako. Tafadhali hili liwe funzo kwako.”



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni Bidhaa gani unayoipenda ya Urembo?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...