Guru Randhawa alishambuliwa baada ya Tamasha huko Vancouver

Mwanamuziki wa Kipunjabi Guru Randhawa alikuwa akicheza katika Vancouver. Baada ya tamasha, alishambuliwa na mshiriki wa hadhira asiyejulikana.

Guru Randhawa alishambuliwa baada ya Tamasha huko Vancouver f

"alianza kupigana na kila mtu nyuma ya uwanja."

Mwimbaji wa Kipunjabi Guru Randhawa alishambuliwa muda mfupi baada ya onyesho huko Vancouver, Canada. Alikuwa kwenye ziara ya Merika na Canada.

Guru alitangaza kurudi India akisema "yuko nyumbani sasa, anajisikia salama".

Alielezea kwamba ilibidi awe na mishono minne baada ya kupigwa ngumi na mshiriki wa watazamaji.

The nyota ya muzikiTimu ya washiriki walishiriki picha ya Guru na plasta kadhaa juu ya jicho lake la kulia. Maelezo ya tukio hilo lisilotarajiwa yalishirikiwa.

"Guru amerudi India akiwa na mishono minne kwenye kijicho chake cha kulia na safari kubwa ya mafanikio ya USA / Canada.

"Tukio hilo lilitokea Julai 28 huko Vancouver wakati Guru alimwambia mtu mmoja wa Chipunjabi asije jukwaani wakati alikuwa akiwatumbuiza wasikilizaji.

"Mtu huyo alikuwa akijaribu kuja jukwaani tena na tena na kisha akaanza kupigana na kila mtu nyuma. Alijulikana na promota wa eneo hilo Surinder Sanghera ambaye alimtuma wakati wa onyesho.

"Lakini mwishowe wakati Guru alimaliza onyesho na alikuwa akitoka jukwaani, yule mtu wa Chipunjabi alikuja na kumpiga sana usoni na ngumi.

"Kwa sababu hiyo Guru alianza kutokwa na damu papo hapo kutoka paji la uso wake juu ya kijicho na akarudi jukwaani na kuwaonyesha watazamaji."

Guru Randhawa alishambuliwa baada ya Tamasha huko Vancouver

Mshambuliaji hakuweza kutambuliwa kwani aliondoka haraka eneo la tukio. Taarifa hiyo iliongeza:

"Mtu huyo alikuwa na wengine wachache na yeyote aliyejaribu kuwazuia, walikuwa wakiwapiga ngumi na kisha wote wakakimbia."

Kama matokeo ya tukio hilo, Guru Randhawa hatatumbuiza nchini Canada siku za usoni. Timu yake ilithibitisha habari hii:

“Guru yuko nyumbani sasa anajisikia salama nchini India. Na alisema hatatumbuiza Canada kwa maisha yake yote. ”

"Guru alisema Guru Nanak Dev ji wake amemwokoa na amemuomba Waheguru ampe mtu huyo hisia nzuri ya kuelewa nini afanye na nini asifanye. Upendo na msaada wako ndio tunahitaji kila wakati. ”

Mwimbaji mwenzake wa Chipunjabi Preet Harpal alielezea mshtuko wake juu ya shambulio hilo. Alipakia chapisho katika Kipunjabi ambalo linatafsiriwa kwa:

“Nimemjua Guru kwa muda mrefu. Yeye ni mtu wa kweli sana na huwaheshimu wengine kila wakati. Lakini hii ni jambo mbaya sana. Sijui kinachotokea kwa jamii. ”

Waimbaji wa Kipunjabi Gippy Grewal na Kaur B pia walimtakia Guru kupona haraka.

Tazama matokeo ya kushangaza ya shambulio hilo

video
cheza-mviringo-kujaza


Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unaweza Kumsaidia Mhamiaji Haramu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...