Gulki Joshi anaonyesha kukataliwa Majukumu kwa sababu ya Rangi ya ngozi

Mwigizaji wa Televisheni Gulki Joshi amefunua kwamba alinyimwa majukumu ya kuigiza kwa sababu ya rangi yake ya ngozi hapo zamani.

Gulki Joshi afunua kukataliwa Majukumu kwa sababu ya Rangi ya ngozi f

"Hii imekuwa kiwango cha tasnia kwa miaka mingi."

Mwigizaji wa Televisheni Gulki Joshi alifunua kuwa zamani, alikabiliwa na ubaguzi na alikataliwa kutoka kwa majukumu kwa sababu ya rangi ya ngozi.

Wakati anaonekana sasa katika majukumu ya kuongoza, kulikuwa na wakati katika hatua ya mwanzo ya kazi yake wakati alipokataliwa kwa sababu ya rangi ya ngozi.

Alidai pia kwamba aliulizwa na wazalishaji ikiwa amekuja kwa ukaguzi wa "jukumu la msaada wa nyumba".

Mwigizaji wa runinga wa India alisema:

"Kuna wakati nilikuwa naenda kukaguliwa kwa jukumu la kuongoza na mkurugenzi wa utangazaji aliniuliza, 'Je! Uko hapa kwa jukumu la mjakazi?'

“Ningewaelezea kuwa nimekuja kukutana na mtu fulani kwa jukumu la kuongoza.

“Siwezi hata kulaumu mtu yeyote. Hii imekuwa kiwango cha tasnia kwa miaka.

“Baada ya hatua wakati unakua katika maisha, kila mtu ana safari yake maishani.

"Inategemea wewe, unajifunza nini na unakuaje."

Mwigizaji huyo alisema kwamba alikabiliwa na aina ya mapambano ambayo ilihusisha kukataliwa katika ukaguzi na kuwa na fedha chache.

Aliongeza kuwa pia alijitahidi kutokana na rangi yake ya ngozi wakati ambapo vipindi vya Runinga "vilitafuta mashujaa wa kuongoza wa gori-chitti (wa haki)".

Gulki ameongeza: "Kuna wakati nimeambiwa, 'Hailingani sana unaonekana mwenye busara, lakini wewe ni mwigizaji mzuri kwa hivyo tutakutupa'.

"Sijui ikiwa ilikuwa pongezi au tusi lakini imetokea."

Gulki alimfanya uigizaji wake wa kwanza mnamo 2011 na jukumu la episodic katika safu ya runinga Doria ya Uhalifu.

Baadaye alichukua majukumu ya Sugni katika Zee TV Phir Subha Hogi na Meher in Nadaan Parindey Ghar Aaja.

Mwigizaji huyo pia alionekana katika Yeh Mai Mohabbatein na Laal Ishq, kati ya wengine wengi.

Gulki kwa sasa anacheza afisa wa polisi Maddam Mheshimiwa. Hivi karibuni alizungumza juu ya kemia yake na nyota mwenzake Rahil Azam.

Alisema: "Rahil ni mwanadamu mzuri, mwigizaji mwenza anayeunga mkono na kufariji kufanya naye kazi.

"Nimevunjika moyo kuwa wimbo lazima uishe hivi karibuni. Lakini ilikuwa raha kufanya kazi naye. Timu iliyobaki pia ni nzuri. ”

Akiongea juu ya mhusika wake SHO Haseena Malik kwenye onyesho, Gulki Joshi alisema:

“Inahisi ni ajabu kuwa na jukumu kubwa.

"Mwanamke, ambaye yuko katika msimamo mzuri na pia ana hisia wakati huo huo lakini yeye sio kama tunavyoona katika sabuni zingine za kila siku.

“Ni tabia ya kipekee sana. Ninaifurahia sana.

"Hili ni jukumu lenye changamoto kubwa na la kuridhisha katika kazi yangu."

Mchezo wa kuigiza wa runinga hucheza kutoka Jumatatu hadi Ijumaa kwenye kituo cha Sony Sab.



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni mtu gani mashuhuri anayefanya Dubsmash bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...