Goher Mumtaz anasema Farhan Saeed alikuwa 'Mwimbaji Wastani'

Huku akijadili kuhusu Jal na sababu za kutengana kwake, Goher Mumtaz alisema Farhan Saeed alikuwa "mwimbaji wastani".

Goher Mumtaz anasema Farhan Saeed alikuwa 'Wastani' f

"Farhan Said alitaka kuwa Atif Aslam"

Goher Mumtaz hivi majuzi alionekana kama mgeni kwenye chaneli ya YouTube ya Freebisd Music Entertainment.

Mwanachama mwanzilishi wa bendi ya muziki wa rock Jal alizama katika safari yake ya muziki na kuangazia sababu nyingi za kuvunjika kwa bendi hiyo.

Katika mahojiano hayo, alikumbuka kukutana na Farhan Saeed kupitia kwa rafiki wa pande zote baada ya kuondoka kwa Atif Aslam.

Kulingana na Goher, nafasi ya Farhan katika bendi hiyo haikuwa na maana na haikuwa ya lazima kwani Goher mwenyewe alikuwa mwimbaji.

Hawakumhitaji Farhan kwani tayari walikuwa na mwimbaji.

Alishiriki kwamba alilazimika kuweka juhudi kubwa katika kuanzisha Farhan na watazamaji.

Anadai Farhan awali alikosa kujiamini alipokuwa akiimba nyimbo za albamu ya zamani ya bendi hiyo.

Ili kuongeza kujiamini kwa Farhan, Goher alienda mbali zaidi, akitunga nyimbo kadhaa mahususi kwa ajili yake.

Utaratibu huu ulikuwa muhimu katika kumsaidia Farhan kupata msingi wake na kuunganishwa na watazamaji.

Goher kisha akafichua kwamba kuondoka kwa Farhan Saeed kutoka Jal kulitokana na matarajio yake ya kuwa kama Atif Aslam lakini akasisitiza kwamba hakuna mtu anayeweza kuiga safari ya Atif.

Alisema: "Farhan Saeed alitaka kuwa Atif Aslam kwa kwenda Bollywood na mambo hayo yote.

"Nilikuwa nikimwambia kwamba 'unajua ... yeye ni Atif Aslam'. Alipata nyimbo ambazo zilimpa umaarufu kwa wakati ufaao.” 

Akielezea hisia zake, Goher Mumtaz alikiri aliumizwa na uamuzi wa Farhan kwani alikuwa amewekeza muda mwingi kumgeuza "mwimbaji wa kawaida" kuwa hitmaker.  

Mashabiki wa Farhan Saeed walikasirika waliposikia taarifa za Goher.

Mtumiaji mmoja alisema: "Na wewe ni nani hata? Hakuna anayejua hata jina lako leo."

Mwingine alidai: "Ndiyo sababu watu wamekusahau na wote wawili bado wanatengeneza bangers."

Mmoja aliandika: “Sehemu pekee nzuri kuhusu Jal walikuwa waimbaji wake Atif na Farhan.

"Taaluma ya Farhan ni bora zaidi kuliko yako kwa hivyo acha kuzungumza juu ya wachezaji wenzako wa zamani kwa njia ya dharau."

Mwingine alisema: “Farhan alifanya kazi kwa bidii. Kama haungefanya hivyo labda ungefanikiwa.

"Lakini badala yake, umekaa kwenye YouTube unazungumza vibaya kumhusu."

Jal anashikilia nafasi muhimu katika historia ya muziki ya Pakistani.

Wanasherehekewa kwa muziki wao usio na wakati na alama ya migawanyiko mashuhuri na mabishano kati ya washiriki wake.

Mgawanyiko wa kwanza ulitokea wakati Atif Aslam alipoanza kazi ya peke yake.

Hii ilifuatiwa na utengano mwingine wakati Farhan Saeed alipoendelea na safari yake ya pekee.

Jambo la kufurahisha ni kwamba historia yao ya muziki na mizozo ya ndani huhakikisha kwamba jina la Jal linahusishwa na muziki bora na mapambano ya ndani.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"





  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Sachin Tendulkar ndiye mchezaji bora wa India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...