Goher Mumtaz na Farhan Saeed wanalenga 'Jibes' kwa Kila Mmoja

Baada ya mahojiano ya mtandaoni ya Goher Mumtaz, Farhan Saeed alichapisha video kwenye Instagram, akionekana kulenga kujiburudisha.


"Maisha Yangu Wastani! Nawapenda nyote."

Wachezaji wenzake wa zamani Farhan Saeed na Goher Mumtaz wako tena hadharani lakini kwa sababu zote zisizo sahihi.

Wote wawili wanaonekana kutupiana kivuli na kutumia mitandao ya kijamii kama uwanja wa vita vya migogoro yao.

Mzozo ulianza baada ya mahojiano na Goher kusambaa.

Wakati wa Mahojiano, alizungumzia bendi yake ya Jal na sababu za kugawanyika kwa bendi hiyo.

Goher alifichua kwamba kuondoka kwa Farhan Saeed kutoka Jal kulitokana na matarajio yake ya kuwa kama Atif Aslam lakini akasisitiza kwamba hakuna mtu anayeweza kuiga safari ya Atif.

Alisema: “Farhan Saeed alitaka kuwa Atif Aslam kwa kwenda Bollywood na mambo hayo yote.

"Nilikuwa nikimwambia kwamba 'unajua ... yeye ni Atif Aslam'. Alipata nyimbo ambazo zilimpa umaarufu kwa wakati ufaao.”

Akielezea hisia zake, Goher Mumtaz alikiri aliumizwa na uamuzi wa Farhan kwani alikuwa amewekeza muda mwingi kumgeuza "mwimbaji wa kawaida" kuwa hitmaker.

Akionekana kujibu maoni ya Goher, Farhan Saeed alishiriki mkusanyiko wa matamasha yake kote Pakistan.

Mashabiki walionekana wakifurahia muziki wake.

Nukuu yake ilionekana kuwa ya kejeli kwa Goher:

"Maisha Yangu Wastani! Nawapenda nyote."

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na Farhan Said (@farhan_saeed)

Mzozo kati ya washiriki wa zamani wa bendi uliendelea huku Goher akiingia kwenye Hadithi yake ya Instagram.

Akimtambulisha Farhan, Goher Mumtaz aliandika:

“Kwa hiyo kaka yangu Farhan Saeed aliweka kipande hiki chenye maelezo mazuri.

“Wewe ni kaka mdogo… lakini bado…lazima nikwambie. Ninakuheshimu kama rafiki na kaka."

Aliendelea kufafanua maoni yake: "Ninasema mambo kwa uaminifu na kwa njia nyepesi katika mahojiano nilipoulizwa kwamba kwa nini 'mwimbaji' kila mara huacha bendi kama wewe.

"Uliajiriwa katika bendi ya Jal kuimba Aadat kama mbadala wake ... wakati huo ulikuwa hujiamini, kutokana na kuimba Aadat ... hakuna zaidi ya hayo..."

Akikosoa chapisho la Farhan, Goher aliendelea:

"Pia asante kwa kuwa umepakia ili kuonyesha. Umati wa PGC…”

Kisha akalenga kuchimba nyingine katika uimbaji wake:

"LAKINI mtu anapaswa kukuambia kabla ya kuchapisha video hii kwenye ukurasa wako kwamba bado haujasikii katika klipu hizi.

"Nakupenda wewe na mashabiki wako pia."

Goher Mumtaz na Farhan Saeed wanalenga Jibes kwa Kila Mmoja

Goher Mumtaz alimkumbusha nafasi ambayo alimpa pamoja na ukweli kwamba hapo awali alikuwa hajiamini.

Farhan Saeed bado hajatoa maoni yake wazi juu ya chochote kinachohusiana na fiasco nzima ya mitandao ya kijamii.

Wanamtandao wanasubiri kwa hamu kusikia msimamo wake kuhusu kauli za Goher Mumtaz na utata mzima kati yake na Jal.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Wewe au mtu unayemjua umewahi kutuma ujumbe mfupi wa ngono?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...