Msichana mwenye umri wa miaka 8 anaandikia PM kwa Msaada wa Wakulima wa India

Msichana wa miaka 8 wa Briteni-Asia, Ashleen Kaur Gill ameandika barua kwa Boris Johnson kwa niaba ya wakulima wa India.

Msichana mwenye umri wa miaka 8 anaandikia PM kwa Msaada wa Wakulima wa India f

"Tunakuhitaji, kama raia wa Uingereza, kusaidia kusaidia wakulima."

Msichana wa miaka 8, Ashleen Kaur Gill ametuma barua iliyoandikwa kwa mkono kwa Waziri Mkuu wa Uingereza Boris Johnson akishiriki masaibu ya wakulima wa India.

Alimjulisha Waziri Mkuu kwamba wakulima wa India wanajiua katika maandamano yanayoendelea nchini India.

Zaidi ya hayo, alimwomba Johnson ashughulikie jambo hilo na Waziri Mkuu wa India Narendra Modi kama Waziri Mkuu wa Canada Justin Trudeau amefanya.

Wakulima wa India wamekuwa kwa siku kadhaa wakipinga vikali sheria mpya za kilimo zilizopitishwa na serikali ya Modi.

Wakulima wamekuwa kuonyesha karibu na Delhi dhidi ya sheria mpya za kilimo ambazo wanaamini zitahatarisha maisha yao.

Walakini, serikali ya India inaendelea kudai kuwa mabadiliko hayo yatawanufaisha wakulima.

Wakulima Wanaandamana

Mnamo Desemba 13, 2020, Ashleen alidai alikuwa ameshuka kwenda 10 Downing Street ili kupeleka barua yake kwa Waziri Mkuu mwenyewe.

Walakini, hakuruhusiwa kupita milango ya usalama, badala yake alichapisha barua hiyo kwa Waziri Mkuu.

Katika barua kwa Waziri Mkuu, Ashleen ameandika:

"Je! Unajua maandamano ya wakulima ni muhimu kwa mamilioni ulimwenguni?

"Sidhani kama wewe kwa sababu unafikiri ni suala kati ya India na Pakistan.

“Haya ni maandamano makubwa zaidi ya haki za binadamu na bado unakaa kimya. Waziri Mkuu wa Canada Trudeau ameonyesha msaada, kwa nini wewe huwezi?

“Nimechunguza waziri mkuu ni nini na waziri mkuu ni kiongozi anayehusika na sera na maamuzi.

“Kwa hivyo, kwa nini huongozi?

“Wazee wangu wote walikuwa wakulima na bila wao, singekuwa na maisha niliyo nayo leo.

“Watoto nchini India wanapaswa kuwa na wasiwasi juu ya kula au kama wanaweza kwenda shule.

“Hii ni kubwa kuliko wewe na mimi. Haihusu pesa au kuonekana mzuri mbele ya watu.

"Tunawahitaji, kama raia wa Uingereza, kusaidia kusaidia wakulima."

Baba ya Ashleen, Jagdeep Singh mwenye umri wa miaka 38, anafanya kazi katika sekta ya ujenzi nchini Uingereza. Akiongea juu ya maandamano ya wakulima Jagdeep hisa:

"Tuna kilimo katika DNA yetu kama watu wengi wanaosaidia wakulima.

“Tunajua watu wengi huko Punjab ambao wamejiua kutokana na shinikizo juu yao.

“Sote tuna familia huko Punjab. Kwa hivyo, Boris ana jukumu la kuzungumza na Narendra Modi kwa niaba yetu. "

Familia ya Jagdeep, pamoja na ndugu za mama yake, wamekuwa wakipinga katika maandamano ya wakulima huko Delhi tangu Novemba 27, 2020.

Barua ya Ashleen inakuja kati ya kuongezeka kwa msaada kwa wakulima wa India kutoka jamii ya Waingereza-Sikh nchini Uingereza na ulimwengu.

Maelfu ya waandamanaji walikusanyika nje ya Tume Kuu ya India huko London mnamo Desemba 7, 2020, kuahidi msaada wao kwa wakulima nchini India.



Akanksha ni mhitimu wa media, kwa sasa anafuata shahada ya kwanza katika Uandishi wa Habari. Mapenzi yake ni pamoja na mambo ya sasa na mwenendo, Runinga na filamu, na pia kusafiri. Kauli mbiu ya maisha yake ni "Afadhali oops kuliko nini ikiwa".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia bidhaa za urembo za Ayurvedic?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...