Mume wa Gauahar Khan alikashifiwa kwa Mkejeli Mtu asiye na Makazi

Mume wa Gauahar Khan Zaid Darbar alilaumiwa kwa kufanya mzaha usio na hisia kwa kumgharimu mtu asiye na makazi.

Mume wa Gauahar Khan alilaumiwa kwa Kumdhihaki Mtu asiye na Makazi f

"Yeye ni mjinga kweli kuweka hadithi kama hii?"

Mume wa Gauahar Khan Zaid Darbar anakabiliwa na ukosoaji kwa utani wake usio na ladha na kumgharimu mtu asiye na makazi.

Katika Hadithi ya Instagram, Zaid alipiga picha kwenye barabara ya lami huku mtu asiye na makazi akiwa amelala.

Alinukuu picha hiyo: "Hakuna AC, hakuna feni, hakuna giza, lakini bado unalala kwa amani kwa sababu hakuna mke?"

Zaid pia alimtambulisha mke wake na kuongeza: “Lakini mimi ni mwenye amani zaidi na wewe jaanu (mpenzi) nakupenda jaanu…”

Wanamtandao walikasirishwa na chapisho la Zaid, huku mmoja akiuliza:

"Je, yeye ni mjinga sana kuweka hadithi kama hii?"

Mwingine alimtaja mke wake na kusema: “Gauahar huwa na shughuli nyingi katika kuwasomesha wengine shule na mume wake yuko hivi.

“Hata jana madam alipata tatizo kwenye chumba cha kupigia kura. Pia ni nini kilimpa haki ya kubofya picha ya mtu bila mpangilio achilia mbali akiwa amelala??

"Hebu fikiria ikiwa mtu alikuwa amembofya yeye au Gauahar hivyo bila idhini?"

Wengine walimwita kwa kutumia mtu asiye na makazi kutoa matamshi ya chuki dhidi ya wanawake.

Mtumiaji alisema: "Utani usio na ladha kwa njia nyingi. Ni wazi kuwa ni ya kijinsia na ucheshi.

“Bila shaka, pia ni kumdhihaki mtu ambaye ni maskini. Ni mtu wa kusikitisha sana kuolewa naye.”

Maelezo moja yalisema: “Zaidi ya kuchukiza na kutojali! F*** huyu jamaa na aliyepiga picha hii."

Mtu mmoja aliandika hivi: “Ee Mungu wangu. Mtu anaanza wapi?

"Kufanya mzaha usiofaa wanawake kwa gharama ya mtu ambaye ni maskini ni wazo lake la ucheshi?

"Kuna kitu kinaitwa idhini."

Akieleza kuwa yake mke anastahili heshima, mtu mmoja alisema:

“Kusema kweli, hivi vicheshi vya mke havicheshi. Hasa kwa mke ambaye ndiye anayefadhili maisha yako.

"Ametoa maoni machache juu ya vicheshi hivi vya kijinga na vya kuchekesha vya mke. Naona utani kama huo unachukiza sana.

"Yeye anafanya kazi mwaka mzima ilhali unachofanya ni kutengeneza vijiti vya kijinga. Anastahili heshima zaidi!”

Mume wa Gauahar Khan alikashifiwa kwa Mkejeli Mtu asiye na Makazi 2

Mtu mmoja aliweka kutojali kwa Zaid kwenye upendeleo, akiandika:

"Watu wengine kwa kweli hawahusiani na ulimwengu kwa sababu ya mapovu yao.

“Ninafurahi wazazi wangu hawakuniruhusu kamwe kupanda gari-moshi la pesa.

"Ni sawa ikiwa una bahati, nzuri kwako. Angalau fahamu mapambano ambayo watu wengi hukabili kila siku."

"Huyu jamaa ni mjinga sana, hata akiwa na tabia mbaya katika picha hii, sio kitu ninachochukia zaidi."

Mzozo huo unakuja siku moja baada ya Gauahar Khan kulalamika kutoweza kupiga kura kwa kutumia Kadi yake ya Aadhaar.

Katika video, Gauahar aliyekatishwa tamaa alisema:

“Nina rufaa. Kwa nini tuna kadi za Aadhaar ikiwa hatuzingatiwi kuwa raia wa kutosha kupiga kura?

"Kadi yako ya Aadhaar ni kitambulisho chako kwamba wewe ni raia wa India na unapaswa kuwa na uwezo wa kupiga kura na hilo.

"Watu ambao wameondoka kwenye jengo bado wako kwenye orodha hiyo. Nimejionea mwenyewe.

"Na ikiwa mimi, mama yangu, mume wangu, kila mtu amesajiliwa kwenye jengo hilo .... hakuna hata mmoja wetu huko.

“Kwa hiyo mtu anapigaje kura? Tunaenda na kadi yetu ya Aadhar, uthibitisho wa kitambulisho na wanasema, 'Hapana huwezi kupiga kura'."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Bhangra ameathiriwa na kesi kama Benny Dhaliwal?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...