Diwani wa Zamani Alifungwa Kijana kwa Kumnyanyasa Kijana Kijana

Diwani wa zamani amefungwa jela kwa miaka 17 baada ya kumnyanyasa kijinsia kijana mdogo. Uhalifu huo ulifanyika karibu miaka 40 iliyopita.

Diwani wa Zamani Alifungwa Kijana kwa Kumnyanyasa Kijana Kijana

"Unajiweka mbele ya majaji kama mwanachama mzuri wa jamii, lakini ulificha siri."

Diwani wa zamani amefungwa jela kwa miaka 17 baada ya kumnyanyasa kijinsia mvulana. Alimshambulia mtoto huyo mdogo wakati alikuwa akijifanya kama mwalimu wa dini na kumpeleka msikitini.

Zamurrad Khan wa miaka 57 alionekana katika Korti ya Bradford Crown mnamo 1 Septemba 2017.

Alipata adhabu ya kifungo cha miaka 18 gerezani, 17 kati ya hizo atakaa gerezani. Mtoto huyo wa miaka 57 atatumia mwaka 1 kwa leseni iliyopanuliwa. Kwa kuongezea, jaji alimwamuru ajiandikishe na polisi kama mkosaji wa kijinsia.

Juri lilimpata na hatia ya mashtaka mawili ya buggery na hesabu moja ya uchafu na mtoto. Yote aliyakana.

Uhalifu huo ulifanyika karibu miaka 40 iliyopita, katika kipindi cha miezi 18 kati ya miaka ya 1970 na 80. Zamurrad Khan alikuwa na umri kati ya miaka 18-19 wakati alimnyanyasa mtoto.

Wakati wa kesi, juri lilisikia jinsi diwani wa zamani alivyomshambulia kijana huyo kwenye barabara. Inasemekana alimwambia mtoto avue nguo zake za chini.

Zamurrad Khan pia alimnyanyasa mdogo huyo nyuma ya gari la michezo. Lakini angewaambia wazazi wa kijana huyo wanaenda msikitini.

Uchunguzi juu ya diwani huyo wa zamani ulianza baada ya kijana huyo, ambaye sasa ni mtu wa miaka 40, kuripoti malalamiko kwa polisi mnamo 2015. Alielezea kuwa wakati wa unyanyasaji, alihisi kuogopa sana kuwaambia wazazi wake.

Jaji, Recorder Sophie Drake alifunua zaidi juu ya athari hii ilikuwa na mwathiriwa wa diwani wa zamani, akisema:

“Amehisi aibu na aibu na akajisahau. Hakupata kazi ambayo alistahili kweli. ”

Wakili wa Zamurrad Khan, Ray Singh, alionyesha jinsi mteja wake alikuwa amehudumia jiji kama mkurugenzi wa BradfordMradi wa kuzaliwa upya kwa Trident. Singh pia ameongeza kuwa ameonyesha tabia nzuri na hakutenda uhalifu tangu hapo.

Walakini, sasa atakabiliwa na miaka 17 jela kwa uhalifu wake. Akitoa uamuzi huo, Recorder Drake alisema: "Unajiweka mbele ya majaji kama mwanachama mzuri wa jamii, lakini umeficha siri."

Kama yule mwenye umri wa miaka 57 alipopokea adhabu yake, nyumba ya sanaa ya umma ilishuhudia fujo wakati mtu alipopiga kelele: "Ni kushona juu." Polisi walimkamata mtu mmoja na kumweka kizuizini hadi saa nne usiku kwa kuapa na kupiga kelele kwenye juri.

Baada ya kesi hiyo, Mkuu wa Upelelezi Kevin McConnell alisema:

"Tunapenda kumshukuru mhasiriwa kwa ujasiri wake wa kuripoti uhalifu wa Khan na tunatumahi matokeo haya yatampa kufungwa na kumruhusu aendelee kutoka unyanyasaji aliumia akiwa mtoto. ”

Mkuu wa Upelelezi pia ameongeza kuwa anatumai kesi hiyo itahimiza wahasiriwa wengine kusema juu ya dhuluma ambayo wamepata.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Sarah ni mhitimu wa Uandishi wa Kiingereza na Ubunifu ambaye anapenda michezo ya video, vitabu na kumtunza paka wake mbaya Prince. Kauli mbiu yake inafuata Nyumba ya Lannister "Nisikilize Kishindo".

Picha kwa hisani ya Telegraph na Argus.




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni jukumu gani la kushangaza zaidi la filamu la Ranveer Singh?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...