Feroze Khan afunguka kuhusu Picha ya 'Angry Young Man'

Feroze Khan amefunguka kuhusu lafudhi za uwongo, lebo yake ya 'kijana mwenye hasira' na kusifu unyanyasaji wa nyumbani katika Aye Musht-e-Khaak.

Feroze Khan afunguka kuhusu Picha ya 'Angry Young Man'

"Bado nina marafiki wengi katika Bollywood."

Feroze Khan hivi majuzi aliketi kwa mahojiano na Wajahat Rauf kwa kipindi chake cha mazungumzo kwenye wavuti.

Muigizaji huyo aliangazia mchezo wake wa kwanza wa rap, huku pia akitafakari nafasi yake katika tasnia ya showbiz.

Mara nyingi Feroze amekuwa akipokea maneno makali kwa uigizaji wake wa wanaume waliokasirika, huku mwigizaji huyo akishutumiwa kwa kusifu unyanyasaji wa nyumbani. Aye Musht-e-Khaak.

Hata hivyo, alipoulizwa kama anajitambulisha na lebo ya 'kijana mwenye hasira', Feroze alisema kuwa wale walio karibu naye wanaweza kuhukumu vyema zaidi.

Alieleza: “Hakuna ninachofanya ili uvumi huu upate umaarufu.

“Si hivi tu, kuna mambo mengine mengi kuhusu mimi ambayo ni maarufu, lakini sijui yana ukweli kiasi gani. Ninahisi kama unaweza kuniambia vizuri zaidi.”

Mtangazaji huyo pia aliuliza mwigizaji huyo kuhusu uhusiano wake na nyota mwenzake katika Aye Musht-e-Khaak, Sana Javed, ambaye hivi majuzi kumekuwa na tuhuma nyingi za uonevu.

Alipoulizwa kuthibitisha au kukataa kama ana uhusiano wa "chuki-mapenzi" na nyota huyo, Feroze alijibu:

"Ndio, tumefanya kazi pamoja sana. Kwa hivyo, kutumia wiki na miezi mingi pamoja, hufanyika.

Ikumbukwe, hata hivyo, mahojiano hayo yalirekodiwa kabla ya tuhuma hizo kufichuka.

Feroze pia alitafakari uhusiano wake na waigizaji wenzake wa Bollywood.

Akizungumzia kama yeye si rafiki tena na waigizaji wa Bollywood, Feroze alijibu kwa hasi.

Alieleza: “Hapana, hii si kweli. Bado nina marafiki wengi kwenye Bollywood. Wananiheshimu na kinyume chake. Lakini, ni wazi, nchi ndiyo kwanza.”

Muigizaji huyo pia alishiriki kwamba atafanya uimbaji wake wa kwanza hivi karibuni na wimbo wa rap.

Alisema: "Ninafanya kazi kwenye wimbo. Ni rap. Kwa kweli, nafanyia kazi albamu.”

Hivi majuzi alitangaza wimbo huo kwenye Instagram yake, ambayo inaonekana kama nambari ya rap ya Kiingereza.

The Ishqiya star alishiriki klipu ya BTS kutoka kwa rekodi zake za studio.

Akiwa amevalia sweta ya kijivu ya shingo ya V, suruali nyeupe iliyolegea na miwani nyeusi pamoja na vipokea sauti vinavyobanwa kichwani, avatar ya mwigizaji huyo ya rapa inashangaza.

Wakati wa mahojiano, Feroze Khan pia alizungumza juu ya lafudhi za uwongo, na jinsi mtu hapaswi kuwahukumu wengine kulingana nao.

Alieleza: “Sifikiri kwamba unapaswa kumkosoa mtu yeyote kwa lafudhi yake.

"Sote tuna historia ya aina fulani. Unapotumia lugha kutoka mahali pengine, unaweza kuchukua lafudhi na lahaja kwa urahisi pia. Kwa hiyo, ni sawa.”

Ravinder ni mhitimu wa BA ya Uandishi wa Habari. Ana shauku kubwa kwa vitu vyote vya mitindo, urembo, na mtindo wa maisha. Pia anapenda kutazama filamu, kusoma vitabu na kusafiri.



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Heroine yako inayopenda ya Sauti ni nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...