Fem Skincare inaomba radhi kwa Tangazo na Wanandoa wa Jinsia Moja

Tangazo la hivi punde la Fem Skincare limekumbwa na maoni tofauti mtandaoni baada ya kuwaangazia wapenzi wa jinsia moja. Brand imetoa msamaha.

Fem Skincare anaomba radhi kwa tangazo la Karwa Chauth linaloangazia wapenzi wa jinsia moja - f

"ilikuwa bila kukusudia, na tunaomba msamaha."

Fem Skincare alituma Instagram kuomba msamaha kufuatia tangazo la chapa ya Karwa Chauth.

Fem Skincare ni chapa ya India ya bleach ya usoni kutoka House of Dabur.

Tangazo la hivi punde la chapa hiyo lilionyesha wanandoa wa jinsia moja wanaojiandaa kwa Karwa Chauth yao ya kwanza.

Wawili hao wanazungumza wao kwa wao.

Wakati mazungumzo yakiendelea, wanajadili umuhimu wa Karwa Chauth na kwa nini wanashika mfungo kwa ajili ya wengine wao muhimu.

Kisha inadhihirika kwamba wanawake hao wawili waliweka saumu wao kwa wao.

Wanandoa hao huona mwezi kisha wanatazamana huku wakitazama kwenye ungo, jambo ambalo huzingatiwa kabla ya kufunga.

Tangazo linahitimishwa na nembo ya chapa ya urembo inavyoonyeshwa kwa rangi za upinde wa mvua ikifuatiwa na lebo ya reli #GlowWithPride.

Tangu kusambazwa kwenye mitandao ya kijamii, tangazo la Karwa Chauth limezua maoni tofauti kuhusu ujumbe wake.

Baadhi ya watumiaji wa mtandao waliunga mkono mpango wa chapa.

Mtumiaji mmoja wa Twitter alisema:

"Kadiri ninavyopata hasira ya kufurahisha kwa tangazo la Fem Dabur na unafiki juu ya rangi ya ngozi, bado napenda tangazo hilo.

"Na kwa kuwa mtu ambaye anavutiwa na Karwa Chauth, inafurahisha kuona kwamba Mashoga/Wasagaji wanaweza kutazama haraka wapenzi wao, kama vile wanandoa wa kitamaduni walionyooka."

Walakini, watumiaji wengine wa mitandao ya kijamii walikosoa tangazo hilo.

Mtu mmoja alisema: "Hisia zilizochanganyika kuhusu huyu - kukubali mahusiano yasiyo ya kitamaduni ni vizuri, lakini kisha kuendeleza mila potofu na pia kueneza 'haki ni nzuri'."

Mwingine alisema: "Bidhaa za haki ni za kikabila na za ubaguzi wa rangi na kuongeza pembe ya LGBTQI haitabadilisha hilo."

Mtu wa tatu alisema:

"Kwa nini wasagaji wanasherehekea mila inayodaiwa kuwa ya mfumo dume kama Karwa Chauth?"

"Dhana ya tangazo lenyewe kimsingi ina dosari.

"Inaonekana lengo pekee la Fem lilikuwa kupata sehemu yao ya fimbo na hasira."

https://www.instagram.com/p/CVbLMDYhbMJ/?utm_source=ig_web_copy_link

Fen Skincare aliingia kwenye Instagram mnamo Oktoba 24, 2021, kuomba msamaha.

Taarifa hiyo ilisomeka: "Dabur na Fem kama chapa hujitahidi kuleta utofauti, ujumuishaji na usawa, na tunaunga mkono kwa fahari maadili haya katika shirika letu na ndani ya jamii zetu.

"Kampeni zetu pia zinaonyesha vivyo hivyo.

"Tunaelewa kuwa sio kila mtu atakubaliana na msimamo wetu, na tunaheshimu haki ya kuwa na maoni tofauti.

“Nia yetu si kuchukiza imani, mila na desturi zozote, za kidini au vinginevyo.

"Ikiwa tumeumiza hisia za kikundi chochote, haikuwa kukusudia, na tunaomba radhi.

"Pia tunanyenyekezwa na kila mtu ambaye ameonyesha msaada wao kwa chapa na kampeni."

Ilishirikiwa awali kwenye Facebook mnamo Oktoba 22, 2021, Fem Skincare tangu wakati huo kuondolewa tangazo.



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unakunywa Maji kiasi gani kwa siku?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...