Fawad Khan afichua Alikataa 'Humsafar' Mara Mbili

Fawad Khan amefichua kuwa awali alikataa uhusika wake katika tamthilia ya 'Humsafar' mara mbili.

Fawad Khan afichua Alikataa 'Humsafar' Mara mbili f

Alikiri kwamba mwanzoni hakuvutiwa na hadithi hiyo

Hivi majuzi, Fawad Khan alitoa maoni yake kuhusu tamthilia hiyo maarufu. Humsafar, akifichua kuwa alikataa onyesho hilo mara mbili.

Wakati wa podikasti iliyomshirikisha Fawad, Ahmed Ali alimuuliza kuhusu uamuzi wake wa kufanya drama hiyo maarufu.

Mazungumzo yalizama katika kusitasita kwa awali kwa Fawad. Pia alishiriki waziwazi mawazo yake juu ya kile ambacho hatimaye kilimshawishi kuchukua mradi huo.

Fawad Khan alijibu kwa uaminifu kwa kusema kwamba ilikuwa hasa hundi ya malipo iliyomtia motisha.

Alikiri kwamba mwanzoni hakuvutiwa na hadithi hiyo, akipata kuwa inafanana na tamthilia nyingine nyingi wakati huo.

Fawad alionyesha kuwa alikuwa na hamu ya kuchunguza kitu tofauti na cha kipekee.

Alifafanua zaidi kwamba wakati hati ya Humsafar alikuja, alikataa kutoa si mara moja, lakini mara mbili.

Walakini, kuendelea kwa mkurugenzi Momina Duraid hatimaye kulimshawishi kufikiria upya na kuchukua jukumu hilo.

Licha ya kutoridhishwa kwake awali, Fawad alikubali athari hiyo Humsafar alikuwa kwenye kazi yake. Alisema kuwa ana deni kubwa kwa tamthilia hiyo.

Walakini, pia aliweka wazi kwamba ikiwa atapewa chaguo, hatafanya tena.

Maoni yaliyotolewa na Fawad Khan yamezua maoni tofauti miongoni mwa mashabiki wa tamthilia hiyo.

Ingawa wengine wanakubaliana na maoni yake, wakielewa tamaa yake ya kitu tofauti, wengine wanaamini kwamba Fawad anapaswa kuonyesha shukrani.

Wanadai kwamba jukumu lake katika Humsafar ndio sababu ya yeye kupata umaarufu.

Kando na hili, siku hizi Fawad Khan pia anakabiliwa na msukosuko kwa jukumu lake katika filamu Sauti filamu, Kapoor na Wana.

Inaonekana wanamtandao wanamkosoa kwa kupendelea uhusika wake katika filamu ya Kihindi kuliko ile ya Humsafar.

Mtumiaji mmoja alitoa maoni: "Alikuwa sawa na jukumu la ushoga katika filamu ya Bollywood lakini hajafurahishwa na jukumu lililomfanya kuwa maarufu, ana nini ???"

Mwingine akasema:

"Watu mashuhuri wa Pakistani wanapaswa kuacha kuweka chini drama zilizowafanya kuwa maarufu ni upuuzi."

Mmoja aliandika: "Kwa hivyo kitu tofauti alichotaka kilikuwa jukumu la ushoga?"

Walakini, mashabiki wengi wanamthamini Fawad Khan kwa kuwa mkweli kuhusu jinsi alivyohisi Humsafar.

Mmoja alisema: “Nakubaliana kabisa na Fawad, Humsafar ilikuwa sumu sana.”

Mashabiki wanadai kuwa mwisho wa siku, ni uamuzi wake. Wanakubali kwamba anaruhusiwa kuwa na maoni juu ya mambo ambayo amefanya.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Akshay Kumar zaidi kwa yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...