Fawad Khan akiri Anakosa sauti

Muigizaji wa Kipakistani Fawad Khan, ambaye ana wafuasi wengi nchini India, alikiri kwamba anaikosa Bollywood. Alieleza kwa nini.

Fawad Khan akiri Anakosa Bollywood f

“Ninafanya. Nilipata marafiki wazuri huko."

Muigizaji wa Pakistan, Fawad Khan amefunguka kuhusu wakati wake kwenye Bollywood na kukiri kuwa anaikosa tasnia hiyo.

Muigizaji huyo ana wafuasi wengi nchini India baada ya kuonekana kwenye kamas ya Khoobsurat na Kapoor na Wana.

Filamu yake ya mwisho ya Bollywood ilikuja mnamo 2016 na Ae Dil Hai Mushkil.

Baada ya shambulio la Uri mnamo 2016, Jumuiya ya Watayarishaji wa Picha Motion ya India ilipitisha azimio la kuwapiga marufuku wasanii wa Pakistani kufanya kazi katika filamu za Kihindi.

Mnamo mwaka wa 2019, Jumuiya ya Wafanyikazi wa Cine Wote wa India ilitangaza kupiga marufuku jumla ya wasanii wa Pakistani wanaofanya kazi nchini India.

Wakati wa mahojiano, Fawad aliulizwa kama anakosa Bollywood.

Muigizaji huyo alikiri kwamba anafanya hivyo, akisema:

“Ninafanya. Nilipata marafiki wakubwa huko. Bado endelea kuwasiliana nao.”

Akiiita "uzoefu wa kupendeza", Fawad aliendelea:

“Nakosa kuwaona na ninawakumbuka sana Bombay. Nadhani ni mji mzuri. Kwa kweli, miji yote ambayo nimekuwa. Nimepata uzoefu mzuri.”

Fawad Khan atarejea kwenye skrini za Kihindi na mfululizo mpya wa wavuti, akiungana tena na wake Zindagi Gulzar Hai mwigizaji mwenza Sanam Saeed.

Kipindi hicho kitakachorushwa kwenye ZEE5, kimeongozwa na Asim Abbasi.

Watayarishaji walisema hapo awali: "Fawad anaigiza mzazi mmoja - mrembo lakini mwenye hatia kwa kile alichopoteza.

"Akiwa na mwanawe, anajaribu kuwa baba yake mwenyewe na hakuwa hivyo.

"Sanam anacheza mhusika mkuu wa kike katika mfululizo. Akiwa na siri za ulimwengu mwingine, anajitwika jukumu la kuponya, na kumponya, kila mtu anayemzunguka.”

Katika taarifa yake, Fawad alisema: “Nafikiri Zindagi inachukua maamuzi ya ujasiri na ya ujasiri linapokuja suala la kusimulia hadithi.

"Kwa kawaida inabadilika na kuwa jukwaa ambalo linahimiza utofauti wa maoni na ushirikishwaji kwa watayarishaji wote wa filamu na nyenzo kuanzia kawaida ya kila siku hadi avant-garde na noir.

"Ninahisi kuna mahali pa kila mtu katika mazingira haya ya kisanii."

Fawad Khan pia atakuwa sehemu ya Ulimwengu wa Sinema ya Ajabu, inayoangaziwa kwenye onyesho hilo Bi Marvel.

Walakini, haijulikani jukumu lake litakuwa nini katika safu inayokuja.

Bila kufichua mengi kuhusu kipindi hicho, Fawad alizungumza kuhusu uzoefu wake wa upigaji risasi na kusema:

"Ilikuwa furaha nzuri. Waigizaji na watu ambao nilifanya nao kazi lakini samahani siwezi kusema chochote zaidi ya hapo.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea divai gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...