Baba akiendesha E-Scooter bila Helmet aliuawa katika Horror Smash

Familia moja imetoa onyo baada ya baba mmoja kuuawa alipogonga skuta bila kuvaa kofia ya chuma.

Baba akiendesha E-Scooter bila Helmet aliuawa katika Horror Smash f

"Tunawahimiza watu kuvaa kofia"

Familia moja imetoa onyo baada ya baba mmoja kuuawa wakati akikimbia shuleni alipogonga skuta ya kielektroniki akiwa hajavaa kofia ya chuma.

Mohit Singraur alikuwa akienda kumchukua mtoto wake wa kiume mwenye umri wa miaka 10 kutoka shuleni alipopoteza udhibiti wa skuta yake.

Mnamo Aprili 23, 2024, alikuwa akiendesha barabara kwenye Barabara ya Beechdale, Nottingham, alipoanguka chini na kupata jeraha mbaya la kichwa.

Mzee huyo mwenye umri wa miaka 45 alitibiwa na wahudumu katika eneo la tukio na kupelekwa katika Kituo cha Matibabu cha Nottingham cha Queens, ambapo alifariki kutokana na majeraha yake siku tano baadaye.

Uchunguzi katika Mahakama ya Nottingham Coroner ulisikia kuwa hakukuwa na mtu wa tatu kuhusika na ikatolewa uamuzi kuwa Mohit alikufa kutokana na ajali.

Wanafamilia walitoa pongezi kwa Mohit na kuwasihi watu kuvaa helmeti wanapoendesha pikipiki za kielektroniki.

Mkewe Nitika alisema: “Mohit alikuwa mume na baba mwenye fadhili na anayejali. Siku zote alikuwa wa kwanza kusaidia watu wenye uhitaji.

"Akiwa amejawa na huruma na kuishi kwa ajili ya sasa, kila mara angekuwa na mjengo mmoja wa kuchekesha na kufanya kila mtu karibu naye acheke.

"Hatutaki mtu mwingine yeyote, familia nyingine yoyote, kupitia uchungu na huzuni ambayo tumepitia kwa hivyo tunawasihi watu kuvaa kofia na kuelewa kikamilifu hatari na sheria za usalama ikiwa wanaendesha gari la e. - pikipiki."

Detective Constable Liah Lane, wa Kitengo cha Uchunguzi wa Mgongano Mkali wa Polisi wa Nottinghamshire, alisema:

"Hili lilikuwa tukio la kusikitisha ambapo mwanafamilia anayependwa sana alipoteza maisha yake.

"Mawazo na rambirambi zetu ziko pamoja na familia ya Mohit katika wakati huu mgumu sana.

"Familia yake haitaki kufa kwake kuwa bure na wamezungumza kusaidia kuelimisha e-scooter nyingine. wanunuzi, na kwa matumaini kuokoa maisha.

"E-scooters zimeorodheshwa kama magari. Hii ina maana kwamba wanahitaji leseni ya kuendesha gari, bima, na kodi.

"Kwa vile haiwezekani kuwekea bima skuta ya kielektroniki inayomilikiwa na mtu binafsi, inamaanisha kuwa ni kinyume cha sheria kuzitumia barabarani, au katika maeneo ya umma.

"Skuta za kibinafsi lazima zitumike kwenye ardhi ya kibinafsi pekee.

"Kuendesha skuta ya kielektroniki inayomilikiwa na watu binafsi hadharani, bila leseni sahihi na/au bima, kunaweza kumaanisha faini na pointi za adhabu kwenye leseni yako.

"Unaweza pia kuwa unatenda kosa ikiwa utakamatwa ukiendesha barabarani, ukitumia kifaa cha mkononi cha mkononi, na unapita kwenye taa nyekundu.

“Makosa haya pia yanatoza faini na pointi za adhabu. Kwa makosa ya kuendesha gari kwa kunywa, haya ni sawa na kuendesha gari. Unaweza kukabiliwa na faini, marufuku ya kuendesha gari na kufungwa.

"Pia, ikiwa unaendesha skuta hadharani, kwa njia isiyo ya kijamii, unaweza kuhatarisha kukamatwa."

“Migongano inayohusisha pikipiki za kielektroniki huchunguzwa kwa njia sawa na ile inayohusisha magari.

"Wakati wa kuendesha skuta ya kielektroniki, tungependekeza kila wakati uvae ulinzi wa usalama kama vile kofia ya chuma, na kuweka kikomo cha kasi."

Mchunguzi Msaidizi Hannah Mettam alielezea mazingira ya kifo cha Mohit kama "ya kusikitisha".

Pia aliidhinisha juhudi za polisi na familia katika kukuza ufahamu wa hatari za kuendesha pikipiki za kielektroniki, haswa bila kofia.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri Kareena Kapoor anaonekanaje?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...