Mwanamitindo Aliya Nazir afariki dunia akiwa na umri wa miaka 47

Watu mashuhuri wa Pakistan wametoa pongezi kwa mwanamitindo Aliya Nazir aliyeaga dunia ghafla akiwa na umri wa miaka 47.

Mwanamitindo Aliya Nazir afariki dunia akiwa na umri wa miaka 47

"Nickie, uwepo wako utakumbukwa sana"

Mwanamitindo kutoka Pakistan Aliya Nazir ameaga dunia akiwa na umri wa miaka 47.

Kwa jina la utani Nickie na nusu ya wanamitindo wawili Nickie Nina, kifo chake cha ghafla kimeleta mshtuko katika tasnia ya showbiz ya Pakistani.

Kifo chake kilitangazwa na mhariri na mchapishaji Raheel Rao.

Akishiriki picha ya Aliya, aliandika:

“Nimeamka asubuhi ya leo kwa habari za kuhuzunisha za kufariki kwa rafiki yangu mpendwa wa zamani, Nickie Nazir.

"Nickie hakuwa tu mchangamfu na mwenye neema bali pia rafiki wa kipekee kuwa naye.

"Kumbukumbu tulizoshiriki pamoja ni za thamani sana, na utupu ulioachwa na kutokuwepo kwao utahisiwa sana.

"Nickie, uwepo wako utakumbukwa sana, na athari uliyofanya kwenye maisha yetu haitasahaulika. Pumzika kwa amani mpendwa.”

Baada ya kusikia habari hizo, nyota zilituma salamu kwa Aliya.

Mwanamitindo wa zamani Frieha Altaf aliandika:

"Moyo unavunjika. Moyo unauma. Mpendwa Nickie, upumzike kwa amani.”

Alishiriki picha kutoka kwa safari zao kwenda Chitral, Mastuj na Shandur, akiongeza:

“Ukikumbuka hofu yako ya vilele ulipopitia barabara hadi Hindukushi. Kutuma upendo kwa familia yako, hii ni ya kusikitisha sana.

Anoushey Ashraf alisema: “Pumzika kwa amani mrembo Nickie.

"Leo, ninachagua kusherehekea maisha yako mafupi lakini yenye afya. Uliishi zaidi ya wengi.

“Milele ndani ya mioyo yetu. Anatabasamu, mcheshi na mrembo. Sisi ni wa Mwenyezi Mungu na kwake tutarejea. Ukiwa umefunikwa na upendo Wake wa milele na fadhila isiyo na mwisho, uko nyumbani.”

Sajal Aly aliandika: “Habari za kushtua na kuhuzunisha. Pumzika kwa amani."

Mwanamitindo Mushk Kaleem alichapisha: “La! Hii inasikitisha sana!

“Sisi ni wa Allaah na Kwake tutarejea.”

Nyota wengine kama vile Sami Khan, Zhalay Sarhadi na Areeba Habib pia walichapisha jumbe za rambirambi.

Aliya Nazir alijulikana sana na kutambuliwa kwa miundo yake ya kipekee ya couture.

Anafikiriwa kuwa miongoni mwa wabunifu wa kwanza wa kike ambao wamefungua njia kwa wabunifu wengi wa kike nchini.

Nickie Nina ni nyumba maarufu ya mitindo na inathaminiwa kwa vipande vyake vya ethereal couture na ubunifu wa ubunifu.

Ushirikiano kati ya Aliya na Nabila Junaid (Nina), wawili hao walijenga chapa ya kifahari ambayo ilipata kutambuliwa kimataifa.

Kifo kisichotarajiwa cha Aliya Nazir kiliacha utupu wa kushangaza katika ulimwengu wa mitindo. Utaalam wake wa kisanii na ari ya hali ya juu vitakumbukwa sana na kila mtu ambaye alipata heshima ya kufanya kazi naye.

Aliya apumzike kwa amani na walioachwa wapate nguvu katika hasara hii isiyo kifani.



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, wewe au ungewahi kufanya ngono kabla ya ndoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...