Mavazi ya ujasiri ya Faryal Mehmood yazua Hasira

Faryal Mehmood anaangaziwa kwa mara nyingine tena na anaitwa kwa kuvaa "kwa ujasiri" katika onyesho la kwanza la filamu yake, 'Wakhri'.

Mavazi ya kijasiri ya Faryal Mehmood yazua Hasira f

"Ni aina gani ya mavazi na tabia ya kiburi?"

Faryal Mehmood kwa mara nyingine tena anakabiliwa na ukosoaji kwa chaguo lake la kuthubutu na kufichua mtindo.

Hii ilitokea kwenye onyesho la kwanza la filamu yake ijayo Wakhri, ambayo ilianza maonyesho nchini Pakistan mnamo Januari 5, 2024.

Faryal aligeuza vichwa na mavazi yake ya ujasiri.

Alivalia koti jekundu lililokuwa limening'inia pamoja na sketi ndefu nyeusi ya kusokotwa.

Mavazi yake yalizua mjadala miongoni mwa watumiaji wa mitandao ya kijamii. Watu wengi walionyesha kutokubali kwao na kumkosoa Faryal Mehmood kwa chaguo lake la mavazi.

Mavazi ya kijasiri ya Faryal Mehmood yazua Hasira

Waliiona kuwa haifai sana na kinyume na kanuni za kitamaduni.

Mwanamtandao mmoja alisema, “Serikali inapaswa kuweka kanuni za mavazi kwa watu hao wanaojiita watu mashuhuri.”

Mwingine aliuliza: "Haiaminiki ... Je, hii inaruhusiwa nchini Pakistan?"

Wa tatu aliandika: “Ni aibu iliyoje. Ni aina gani ya mavazi na tabia ya kiburi?"

Wanamapokeo wanasema kuwa mavazi kama haya yanakwenda kinyume na maadili na staha inayotarajiwa kutoka kwa watu mashuhuri wa umma, haswa katika nchi kama Pakistan.

Kwa upande mwingine, wengine walitetea chaguo la mitindo la Faryal Mehmood.

Walidai kuwa ana haki ya kujieleza na kuvaa chochote anachojisikia vizuri na mrembo.

Wafuasi wa mwigizaji huyo walisifu kujiamini kwake na kumpongeza kwa kuvunja kanuni za jamii na kupinga hali ilivyo.

Shabiki mmoja aliandika: “GO GIRL!”

Mwingine alisema: "Ninapenda kuona wanawake wakijieleza."

Mavazi ya ujasiri ya Faryal Mehmood yazua Hasira 2

Hii si mara ya kwanza kwa Faryal Mehmood kukabiliwa na ukosoaji kwa uchaguzi wake wa mitindo.

Hapo awali, amekuwa akijulikana kwa kusukuma mipaka na kujaribu mavazi ya ujasiri na yasiyo ya kawaida.

Ingawa wengine wanamstaajabia kwa mtindo wake wa kipekee na kutoogopa, wengine wanaamini kwamba anatafuta tu kuzingatiwa.

Wanadai kuwa anatumia thamani ya mshtuko ili kusalia muhimu katika tasnia ya burudani.

Ingawa maoni yanabaki kugawanyika, ni wazi kwamba kauli yake ya ujasiri ya mtindo imeanza mjadala.

Hivi majuzi, kumekuwa na waigizaji wengi ambao wanaitwa kwa kuvaa pia "kwa ujasiri".

Mahira Khan hivi majuzi alikashifiwa kwa kuvaa vazi jeusi lisilo na mikono kwenye hafla moja huko Saudi Arabia.

Baadhi ya mashabiki walionyesha kusikitishwa na kudhani mtindo huo haumfai Mahira.

Wengine walimuaibisha kwa mabadiliko yake dhahiri katika maana ya mitindo.

Filamu ijayo ya Faryal Mehmood Wakhri tayari imepata usikivu kutokana na hadithi yake katika Wakfu wa Tamasha la Filamu la Bahari Nyekundu.

Filamu hii inaangazia mapambano yanayoendelea ambayo wanawake wanakabili katika kudai haki zao na kuwepo, ikipata msukumo kutoka kwa Qandeel Baloch.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungevaa mavazi gani kwa siku kuu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...