Faryal Mehmood anajibu shutuma kwenye Mavazi yake

Wakati wa mahojiano, Faryal Mehmood alizungumzia chuki anayokumbana nayo mara kwa mara kwa mavazi yake na asili yake ya kusema.

Faryal Mehmood anasema 'Wakhri' ni heshima kwa Qandeel Baloch f

Faryal Mehmood alionekana kama mgeni kwenye ya Maliha Rahman One-to-One show na kushughulikia shutuma alizokabiliana nazo kwenye mavazi yake.

Walijadili mambo mbalimbali na mtangazaji akataja kuwa watu wanahusisha neno ‘ujasiri’ na Faryal. Mwigizaji huyo alidai kwamba hii inamfanya acheke.

Alisema kuwa wanamwita kwa ujasiri kwa sababu ya ukosefu wa istilahi.

Faryal alihoji chimbuko la lebo hii; iwe inatokana na uchaguzi wake wa mavazi au usemi wake wa wazi akiwa mwanamke?

Alisema: “Ikiwa wananiita kwa ujasiri kwa sababu ya mavazi yangu na jinsi ninavyozungumza si sawa.

"Kwa sababu tu mimi ni mwanamke ambaye nasema kile anachofikiria, wananiita kwa ujasiri, lakini kama ningekuwa mwanamume na ningesema jambo lile lile, nisingeitwa jasiri. Ningekuwa mwanaume tu.

"Ikiwa wanazungumza juu ya nguo zangu na kunipinga, sio ujasiri.

"Hii sio ujasiri, hii ni mimi tu kuwa mimi. Naweza kukuonyesha ujasiri.”

Faryal Mehmood alikataa kukubali lebo. Alisisitiza kuwa kujiamini na kutoa maoni yake haimaanishi kuwa na ujasiri.

Alisema kuna viwango viwili katika jinsi jamii inavyoona uthubutu na uchaguzi wa mavazi kwa wanaume na wanawake.

Wakati wa mahojiano, aliwataka watu kukumbatia nafsi zao za kweli bila kuwa na wasiwasi kuhusu hukumu.

Mwigizaji huyo pia alishiriki safari yake ya kujigundua, kutoka kwa ndoa hadi talaka, na uchunguzi wake wa ulimwengu.

Faryal aliongeza kuwa anaamini kuwa ataweza kutulia hivi karibuni.

Pia alimtambua mume wake wa zamani ambaye alimfundisha hitaji la kutulia na kutenga muda wake mwenyewe.

Hii ni kwa sababu alikuwa akijishughulisha na masomo na kazi mara kwa mara.

Watazamaji waliitikia kauli zake na kushiriki maoni yao.

Mtumiaji mmoja alisema: “Huwezi kuhalalisha kosa moja na kosa lingine.

“Mwanamume na mwanamke wote wawili hawapaswi kuruhusiwa kuwa na ujasiri kiasi cha kusahau dini yao. Angalia umevaa nini kwenye mahojiano haya."

Mwingine alitoa maoni:

"Mavazi yake yanazungumza juu ya asili ya familia yake. Yuko uchi kabisa.”

Mmoja aliandika: “Hakuna Mwislamu mwenye akili timamu ambaye angekuja hewani katika maonyesho ya Pakistani na kuvaa nguo kama hizo. Na kisha anasema tunamwita kwa ujasiri."

Maoni yalisomeka hivi: “Ni viwango gani viwili unazungumzia? Hakuna mwanaume huko nje akionyesha miili yao kama wewe.

Mmoja alisema: “Anaweza kuwa jasiri kuliko huyu? Tafadhali usifanye. Hatutaki kuiona.”

Inaonekana kwamba jaribio la Faryal Mehmood la kushughulikia ukosoaji huo linasababisha upinzani zaidi kuelekea upande wake.

video
cheza-mviringo-kujaza


Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapendelea mtindo gani wa wanaume?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...