Faryal Mehmood anafafanua Mabadiliko katika Wanaume tangu #MeToo Movement

Wakati wa kipindi cha mazungumzo, Faryal Mehmood alielezea kwa kina mabadiliko aliyoyaona kwa waigizaji wa Pakistani tangu vuguvugu la #MeToo.

Faryal Mehmood maelezo Mabadiliko katika Wanaume tangu #MeToo Movement f

"Wanatutendea kwa heshima na upendo mwingi sasa."

Faryal Mehmood alikuwa mgeni wa hivi punde zaidi kwenye kipindi cha Momin Saqib Hadh Kar Di, ambapo alizungumzia kazi yake katika tasnia ya maigizo ya Pakistani.

Kabla ya kumwalika jukwaani, Momin alijawa na sifa tele kwa Faryal na alimwita mmoja wa waigizaji bora katika tasnia ya televisheni.

Faryal alifichua kwamba wakati wenzi hao walifanya kazi pamoja katika Kuwa Adabu walipigana sana lakini wakawa marafiki wazuri sana.

Ilibainika kuwa Faryal alikuwa amemshauri Momin kuwa mtangazaji wa TV kwani alihisi ana sifa za kuwa mtangazaji aliyefanikiwa.

Wakati wa mahojiano, Momin alimuuliza Faryal kwa nini aliondoka Amerika na kuhamia Pakistani ingawa alikuwa na makazi huko.

Faryal alijibu: “Nilihisi kama nilitaka kuigiza kwa Kiurdu, hiyo ndiyo sababu. Urdu wangu haukuwa mzuri, sikuweza kukisoma pia.

"Mama yangu alikuwa akiigiza, khala [dada ya mama] aliwahi kuigiza, familia yangu yote ilikuwa na waigizaji wengi, na nilihisi nilitaka kufanya vivyo hivyo."

"Mama yangu alikuwa mwigizaji, lakini kimsingi alikuwa mwimbaji. Nililelewa kuwa mwigizaji."

Kipindi kiligeuzwa kuwa sehemu ya Maswali na Majibu, ambapo watazamaji walipewa fursa ya kumuuliza mgeni maswali.

Mshiriki mmoja wa watazamaji alimwomba Faryal aelezee wakati wake wa kufanya kazi na Momin kwenye seti, ambayo alisema Momin ni sawa ndani na nje ya seti.

Alijibu: "Yeye ni sawa na kuweka na kuzima, ana nguvu nyingi, sijawahi kuona kitu kama hicho. Yeye ni mtu wa kweli, yuko vile alivyo."

Faryal aliangazia vuguvugu la #MeToo na kusema kuwa tabia isiyofaa ya wanaume ni suala la kimataifa badala ya la kawaida.

Alisema kuwa ameona mabadiliko katika waigizaji wa Pakistani tangu harakati hiyo ilipoanzishwa.

Harakati ya #MeToo ni kampeni ya uhamasishaji dhidi ya unyanyasaji wa kijinsia na unyanyasaji.

Faryal alisema: “Tangu vuguvugu la #MeToo, nimeona mabadiliko mengi kwa waigizaji wa kiume. Wanatutendea kwa heshima na upendo mwingi sasa.

"Ni kana kwamba haikuwa shida kamwe. Tunaishi katika jamii yenye ujanja sana.”

Akizungumzia utoto wake, Faryal alikiri kwamba alikuwa mtoto mwenye hasira.

Faryal Mehmood ameigiza katika tamthilia kama vile Baban Khala Ki Betiyan, Daasi na Mohabbat Tumse Nafrat Hai.

Amefanya kazi pamoja na nyota kama vile Mawra Hocane, Hadiqa Kiani, Maria Wasti, Faizan Sheikh na Hamza Sohail.



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni ipi kati ya hizi unayotumia zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...