Faryal Makhdoom alikanyaga Mtazamo wa 'Nusu Uchi'

Faryal Makhdoom alihudhuria usiku wa kuhitimisha Tamasha la Kimataifa la Filamu la Bahari Nyekundu lakini alinyatiwa kutokana na mwonekano wake "nusu uchi".

Faryal Makhdoom alikanyaga 'Nusu Uchi' Tazama f

"Dakika tano baadaye ondoka mahali patakatifu uende nusu uchi"

Faryal Makhdoom alikabiliwa na ghadhabu ya udukuzi mtandaoni juu ya vazi lake kwenye Tamasha la Kimataifa la Filamu la Bahari Nyekundu.

Yeye na mumewe Amir Khan walihudhuria usiku wa kufunga hafla hiyo huko Saudi Arabia.

Kwa hafla hiyo, Amir alikuwa amevalia suti nyeusi kabisa huku Faryal akivalia gauni jeupe la satin na mbunifu wa mitindo Raghad Shubbar.

Nguo hiyo ilikuwa kamili na ukanda wa shanga wa kupindukia, kitambaa cha kichwa na treni ndefu.

Gauni hilo lilikuwa na mgawanyiko hadi juu ya paja na lilionyesha jozi za stilettos za juu.

Faryal alitembea kwenye zulia jekundu na kupiga picha na Alia Bhatt lakini watumiaji wa mitandao ya kijamii hawakufurahishwa na vazi lake.

Faryal Makhdoom alikanyaga Mtazamo wa 'Nusu Uchi'

Trolls alimshutumu Faryal kwa "unafiki" kwa kuvaa vazi hilo linaloonyesha wazi siku moja baada ya kuzuru Mecca.

Mtu mmoja alisema: “Msichana huyu anachanganya mawazo yangu na hawezi kumchukulia kwa uzito.

"Unawezaje kutarajia watu wakuheshimu ikiwa dakika moja, unahubiri dini huko Saudia ukizungumza juu ya kutafuta mungu na dakika tano baadaye unatoka mahali patakatifu zaidi ili kupata uchi na kufanya s**t kwa ushawishi."

Mwingine aliuliza: “Kuna faida gani kufunika kichwa chako wakati sehemu nyingine ya mwili wako inaonekana?”

Wa tatu akasema: “Unafiki. Dakika moja umrah na sasa tazama."

Faryal Makhdoom alikanyaga 'Nusu Uchi' Mwonekano wa 3

Chuki hiyo ilimfanya Faryal Makhdoom kujibu mapigo, akionyesha kwamba yeye huwa havai Hijabu.

Katika sehemu ya maoni, aliandika: “Ingawa sihitaji kujieleza kwa mtu yeyote nilifikiri ningefafanua jambo moja.

"Nimeenda Umrah mara nyingi hapo awali lakini ziara hii haikupangwa, nilikuwa nimealikwa kwenye Tamasha la Filamu la Bahari Nyekundu hivyo nilishuka kuhudhuria.

“Nilipokuwa huko sikuweza kuzuru Makka ambayo ilikuwa saa 1 kutoka kwangu, kwa hiyo nikaenda.

“Nguo yangu ilikuwa imepangwa, safari yangu ya Umrah haikuwa hivyo.

“Maoni ninayopata ni ya kipuuzi, mavazi yangu si ya kufichua hata kidogo, na sitakiwi kufikiria mara mbili kufanya kile ambacho moyo wangu uliitwa kutokana na mavazi niliyopanga kwenye hafla hiyo.

“Ndiyo, ninajaribu kujiboresha kila siku kama Muislamu na polepole nitafika huko, Inshallah.

“Lakini naomba uelewe jambo moja mimi sio Hijabi hivyo acha kutarajia nivae kama vile.

"Kwa kweli, acha kuwa na matarajio yoyote kutoka kwangu. Siombi kuwa mfano wako.”

"Ps - nilifurahi kuwa Saudi karibu na watu wengi wenye nia moja ambao walizungumza juu ya Palestina kwenye tamasha la filamu, ambalo lilikuwa jambo la kupendeza kuona na kuwa sehemu yake."

Akikiri kwamba hakutarajia mgawanyiko huo ungekuwa mrefu sana, Faryal aliongeza:

"Pia, NGL nilikuwa p***ed kwa muda gani mpasuko ulikuwa pia."

Katika chapisho lingine, Faryal Makhdoom alielezea kuwa anaanza kufikiria tena chaguzi zake za mitindo.

Faryal Makhdoom alikanyaga 'Nusu Uchi' Mwonekano wa 2

Chapisho hilo lilisomeka: “Pia nyie watu, nataka kuanza kuboresha mtindo wangu katika uvaaji.

"Ni jambo ambalo nimekuwa nikilifanyia kazi kwa miezi michache iliyopita lakini kama mabadiliko yote, kwa kawaida huchukua muda.

“Sinywi kilevi, sifanyi sherehe lakini moja ya kitu ninachofurahia ni kujaribu aina tofauti za mitindo. Walakini, najua kuwa ninaweza kuboresha hilo.

"Ninafahamu kuwa mimi ni Muislamu na Inshallah polepole lakini hakika, ni moja ya mambo ninayofanyia kazi kwa uangalifu.

"Tafadhali elewa, ni vigumu kuwa mbele ya umma ... shinikizo la matukio nk.

"Nimeepuka matukio mengi (pamoja na yale yaliyolipwa sana). Walakini, matukio mengine ninayofungwa kimkataba.

"Ninathamini upendo mlio nao kwangu na ninaelewa kuwa unajaribu kuniongoza lakini maoni mengine yanaweza kuumiza sana. Nichukulie poa, mimi ni binadamu tu.

"Sote tunatenda dhambi kwa njia tofauti na Mwenyezi Mungu atuongoze sote."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Gurdas Maan zaidi kwa yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...