Faryal Makhdoom Alitoroshwa kwa Picha ya 'Kuhariri Zaidi'

Faryal Makhdoom alitangaza kuwa mfululizo wa pili wa 'Meet the Khans' utaanza kuonekana hivi karibuni. Lakini baadhi ya watu walimbembeleza kwa "kuhariri zaidi" picha yake.

Faryal Makhdoom Alinyakuliwa kwa 'Kuhariri Zaidi' Picha f

"Kwa hiyo hivyo hivyo bandia. Inatisha."

Faryal Makhdoom ametania mfululizo wa pili wa Kutana na Khans itaonyeshwa kwenye runinga hivi karibuni lakini alikabiliwa na kukanyaga.

Mke wa bondia Amir Khan aliwakejeli wafuasi wake wa Facebook kuwa ukweli Onyesha itaonyeshwa hivi karibuni.

Akiweka picha yake na Amir, Faryal alisema:

"Kutana na Khans pt.2 inakuja hivi karibuni."

Msururu wa uhalisia unaonyesha wanandoa warembo na familia yao nyumbani kwao Bolton.

Mfululizo wa kwanza wa Kutana na Khans ilitangazwa mnamo 2021 na ilikuwa na maombi milioni sita kwenye BBC iPlayer.

Watazamaji walipewa maarifa kuhusu matukio yao duniani kote na hali halisi ya matatizo ya uzazi, biashara na ndoa zao.

Vipindi vingine 10, ambavyo vitakuwa vya dakika 30 kila kimoja, vitaonyeshwa kwenye BBC Three.

Chaneli hiyo haijafichua lini itaonyeshwa lakini posti ya Faryal inaashiria kuwa itatoka hivi karibuni.

Mfululizo wa pili utachunguza nyanja pana ya Amir na Faryal na hadhira itatambulishwa kwa familia na marafiki zaidi wa wanandoa hao huku Amir akifikiria kuhusu maisha yake ya baadaye ya ndondi, Faryal anasherehekea siku kuu ya kuzaliwa na kuanzisha biashara mpya.

Hapo awali wanandoa walisema: "Tumefurahishwa na mfululizo mpya - itabidi ungojee na uone kitakachofuata kwetu!"

Faryal Makhdoom Alitoroshwa kwa Picha ya 'Kuhariri Zaidi'

Fiona Campbell, Mdhibiti wa Tatu wa BBC alisema:

"Tumefurahi sana kwamba tuna Khans nyuma kwa zaidi.

"Kutana na Khans kweli ilileta kitu kipya kwenye kituo na safu ya kwanza ilikuwa maarufu sana kwa watazamaji.

"Faryal na Amir wote ni nyota kwa haki yao na tunafurahi sana kuwa wanatufungulia milango kwa zaidi."

Habari ambazo kipindi hicho kinaweza kuwa kwenye TV hivi karibuni ziliwafurahisha mashabiki.

Mmoja alisema: “Nimechangamka. Nilifurahia sana msimu wa kwanza!”

Mwingine aliandika: "Nitafurahi kutazama hiyo, ningependa kuona mama zao zaidi pia na watoto."

Hata hivyo, baadhi ya watu walimkanyaga Faryal Makhdoom juu ya picha yake, huku wengine wakimkosoa kwa kuhariri sana mwonekano wake kwenye picha.

Mtu mmoja alisema:

"Kwa nini ubadilishe sura yako hivi? Hakika haya yote hayahitajiki.”

Mwingine alisema: "Hupaswi kutumia vichungi baada ya kutumia dola nyingi kwenye upasuaji wako wa uso. Wakati mwingine. Kumbuka hilo.”

Wa tatu alisema: "Mswaki mzuri sana, sio lazima."

Mtumiaji mmoja wa mitandao ya kijamii aliandika: “Unafanana na roboti. Hivyo hivyo hivyo bandia. Inatisha. Ulikuwa na uso mzuri."

Wengine walimkanyaga Amir, kwa kuandika moja:

"Nimefurahi kumuona Amir juu na nje ya turubai."

Mtu mwingine alisema: "Khan anaweza tu kuigiza sasa. Asante kwa kumfanya kuwa mtu wa sawft wa TikTok.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni nani tabia yako ya kike unayempenda katika michezo ya video?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...