Faryal Makhdoom alikanyaga baada ya kutamani alikuwa "16 Tena"

Faryal Makhdoom alishiriki chapisho kwenye Instagram na akasema kwamba alitamani kuwa "16 tena", lakini hii ilisababisha anyanyuliwe.

Faryal Makhdoom alikanyaga baada ya kutamani alikuwa "16 Tena" f

"Unaonekana kama mjusi, nini shida na midomo yako."

Faryal Makhdoom alikabiliwa na kukanyagwa kikatili baada ya kuchapisha picha mbili za yeye akicheza mavazi yake.

Alichukua Instagram na akaonyesha kilele chake cha rangi ya waridi na maelezo ya moyo, jean nyepesi ya bluu na wakufunzi wa Chanel.

Faryal pia aliandika maandishi hayo: "Natamani ningekuwa na miaka 16 tena."

Licha ya kujulikana kwa machaguo yake ya mitindo na kuwaonyesha kwenye mitandao ya kijamii, baadhi ya wanamtandao walichukua fursa hiyo kumkanyaga Faryal.

Watumiaji wengine walitoa maoni juu ya mwonekano wake wakati wengine walihoji uchaguzi wake wa mavazi.

Mtu mmoja alisema: "Unaonekana kama mjusi, nini shida na midomo yako."

Mwingine aliuliza ni kwanini Faryal alishiriki chapisho hapo kwanza:

"Nadhani una ugonjwa wa ubongo kwa sababu una utajiri wote duniani, una sababu gani nyingine kwamba unafanya kitu kama hicho?"

Mtandao mmoja alisema: "Golddigger."

Watu wengi walisema kwamba kilele cha Faryal kilikuwa kizuri na walichukua wakati kumzunguka juu yake.

Mtu mmoja alisema: "Yeyote anayekuza picha yako sio tu kwa nia mbaya mimi tu nimepiga picha ili kuona kuchapishwa ama ni jordgubbar au nini? Walikuwa mioyo ya upendo.

"Kutoka kwenye sanduku la maoni, niligundua ni kwa nini watu walikuja kwenye picha yako."

Mtu mmoja alisema: "Vuta karibu na unaweza kuona brashi yako nyeusi na nyeupe iliyovuliwa."

Hii ilimfanya Faryal ajibu: "Wewe ni KIJANI wa mwisho!"

Manukuu ya Faryal yakisema kwamba alitamani angekuwa na miaka 16 ilisababisha watumiaji kudai kwamba amevaa kama mtoto na kwamba alikuwa akijitahidi sana kuonekana mdogo.

Mmoja wao alisema: "Jaribu sana kuonekana kama mmoja."

Mwingine alitoa maoni:

"Kwanini umepata viatu vya Amir na kilele cha Lamaisa, inakufaa hata hivyo."

Mtu mmoja alisema: "Dada, umevaa kama una miaka 16."

Mtumiaji aliendelea kumwambia Faryal ajifunike na avae vile vile mbele ya mumewe.

Licha ya chuki, Faryal Makhdoom alipokea msaada mkubwa kutoka kwa mashabiki ambao walimwambia awapuuze wale wanaochukia.

“Unaonekana mzuri Faryal. Puuza wenye chuki. Ukweli kwamba wanakutapeli, na bado wanakufuata inamaanisha hawawezi kupata ya kutosha na kufurahiya kwa siri. ”

"Sipati kwa nini watu wanamfuata ili tu kuvuruga mavazi yake, ni rahisi sana usifuate ikiwa haupendi mavazi yake. Sio sayansi ya roketi. ”

Wengine walimpongeza Faryal kwa kuweza kuhimili maoni yote mabaya kwake.

Faryal hapo awali alikanyagwa kwa picha na mumewe Amir Khan baada ya kumtaja kama 'Daddy'.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ikiwa wewe ni mtu wa Briteni wa Asia, je!

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...