Faryal Makhdoom alikanyaga baada ya Photoshop Blunder

Faryal Makhdoom alishiriki picha na mtoto wake, lakini hivi karibuni alikua mtu wa troll kwani alionekana kuwa alishindwa na Photoshop.

Faryal Makhdoom alikanyaga baada ya Photoshop Blunder f

"hii ni Photoshop mbaya kabisa ambayo sijawahi kuona."

Faryal Makhdoom alifanyiwa kazi ya kukanyaga baada ya kuonekana alipata kosa kubwa la Photoshop katika chapisho jipya la Instagram.

Mnamo Mei 25, 2021, aliuliza karibu na mtoto wake Muhammad kwenye swing huko Dubai.

Wakati picha ya familia ilionekana kuwa haina hatia ya kutosha, watumiaji wa mtandao waligundua kuhariri kutofaulu.

Faryal alivaa kitambaa cheusi kisichokuwa na mikono lakini kiuno chake kilionekana kupotoshwa sana, na mistari iliyofifia kijivu kwenye muhtasari.

Suruali yake pia ilionekana imekunjika na haiendani na makalio yake na kiuno kwenye picha.

Wafuasi wa Faryal walikuwa wepesi kuashiria kutofaulu, wakichukua sehemu ya maoni na kumshtaki kwa kuhariri picha zake ili kuufanya kiuno chake kiwe nyembamba.

Mtu mmoja alisema: "Picha nzuri sana ... Lakini tunaweza kuona picha ya picha wazi."

Mwingine aliandika: "Mungu abariki picha za familia lakini hii ni Photoshop mbaya kabisa ambayo sijawahi kuona."

Mtangazaji alisema: "Kwanini ubadilishe kiuno chako kama hivyo."

Wa nne alisema: "Kiuno hakika kimepigwa picha, lakini unaonekana mzuri."

Mtumiaji mmoja alichapisha: "LOL kwa kila mtu akisema" Siamini jinsi wewe ni mwembamba ".

"Jamani, amepiga picha kiunoni na amesahau kufanya jeans."

Hii si mara ya kwanza kwa Faryal Makhdoom kukanyagwa.

Alifunua juu ya chuki anayopokea mkondoni wakati wa kikao cha tiba. Faryal alifunua kuwa watu wanamdharau juu ya kashfa za zamani za mapenzi za mumewe Amir Khan.

Faryal alizungumza juu ya maoni ya kikatili ambayo amelazimika kushughulikia katika kipindi kutoka kwa kipindi chake cha ukweli cha BBC Kutana na Khans: Kubwa huko Bolton.

Akizungumza na mwanasaikolojia Emma Kenny, Faryal alisema:

"Mtu fulani alichapisha akisema," oh uko kwenye farasi wako wa juu unaonekana kuwa na furaha sana. Usisahau kuhusu wakati mume wako alikuwa kwenye majarida kila wakati na kulikuwa na madai ya kudanganya na ndoa yako ilikuwa juu ya miamba! '

"Hiyo ni kali sana, ilikuwa sana katika aya moja. Ni wazi hunikasirisha! ”

Faryal aliendelea kusema: "Nina ngozi nene na ninavumilia unyanyasaji mwingi mkondoni.

“Lakini kuvumilia mambo ambayo yanasemwa juu ya mume wangu, familia yangu, uhusiano wangu, watoto wangu, ni kitu cha kuumiza.

"Unaangalia watu mashuhuri na unafikiria 'oh ana kila kitu, ana mume maarufu, watoto, pesa ...'

“Kuna wivu na wivu unaokuja nayo.

"Lakini nimepitia mengi s ** hauna sababu ya kuwa na wivu.

“Lazima uwe mtu mbaya sana kuwa mnyonge na unamaanisha kwa mtu fulani kumuweka chini. Inaonyesha tabia yako. ”



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni lipi lengo bora la katikati ya mpira wa miguu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...