Faryal Makhdoom anamkashifu Mwanamitindo aliyedai Amir 'Aliomba' kwa Picha

Faryal Makhdoom amemkashifu mwanamitindo huyo aliyedai Amir Khan "aliomba" kwa kufichua picha zake.

Faryal Makhdoom anamkashifu Mwanamitindo aliyedai Amir 'Aliomba' kwa Picha f

"Hata nilipokuwa single sikuwahi kumpa mvulana namba yangu."

Faryal Makhdoom amemkashifu mwanamitindo huyo aliyedai mumewe Amir Khan "alimwomba" amtumie picha chafu.

Ilidaiwa kuwa Amir aliwasiliana Sumaira mtandaoni na kumtaka afichue picha zake.

Sumaira pia alidai kwamba Amir alimwambia kuwa ndoa ya yeye na Faryal ilikuwa "mpango wa biashara".

Baadaye Amir alikashifu madai hayo, akisema kuwa Sumaira alimtumia picha ambazo hazijaombwa na kujaribu nyeusi yeye.

Katika video ya TikTok, Sumaira alisema madai ya Amir kuhusu kutumwa vibaya yalikuwa "ya kijinga", akisema:

"Kwa kweli sijali watu wanasema nini kunihusu na hakika sio vile Amir Khan alisema kunihusu katika mahojiano hayo ya kijinga kwenye Geo News.

"Kwa upande wa ushahidi bado nina mazungumzo na mambo mengine, ni wazi nilizuiwa kwa hivyo hakutakuwa na picha ya WhatsApp lakini nimepata picha za skrini."

Sumaira pia alikashifu madai kwamba ana "njaa ya umaarufu". Akitoa toleo lake la matukio, alisema:

"Kuhusiana na nani alimtumia ujumbe nani wa kwanza, alinitumia ujumbe kwanza kwenye Instagram akisema tatts zangu zilikuwa nzuri.

"Kutoka hapo ilikuwa tu mazungumzo ya kirafiki, ya kawaida, alinitumia nambari yake na kusema niongee kwenye WhatsApp."

Akielezea kwa nini hakuzungumza mapema, maandishi kwenye video yalisomeka:

"Pia nilikasirika sana aliponiita jembe kwenye hadithi yake ya IG na kiwango cha uwongo alichosema, kiliweka uso wangu kila mahali - kwa hivyo sikutaka kujibu kwa hasira."

Katika video ya TikTok, alishiriki picha za skrini za kubadilishana maandishi, ambayo ni pamoja na Sumaira kumwita Amir "mwenye huruma na mwenye kukata tamaa".

Baada ya kushiriki video hiyo, Sumaira aliapa kutuma ufuatiliaji lakini akasema kuwa utachelewa kwa sababu "ametishiwa".

@sumzz.uzuri sawa hapa. kuna kama sehemu 8 kwa hiyo pls dont comment baqwas wako mpaka umeziona zote. huu ni utangulizi tu. sistahili chuki hii yote, lakini challo tunaweza kufanya nini ???? nitajaribu kutoa sehemu zote haraka iwezekanavyo. kuwa mkarimu, asante???? - Ps nacheka na kucheza na nywele zangu ninapojisikia vibaya / wasiwasi???????? #mafumbo #amirkhan #fakenews #viral #sumzzbeauty ? sauti asili - Sumaira ?????

Wakati huo huo, Faryal alishughulikia madai hayo katika Hadithi ya Instagram kama alivyoandika:

“Hata nilipokuwa single sikuwahi kumpa mvulana namba yangu. Achana na aliyeolewa. Rahisi.”

Sumaira alijibu: “Alinipa namba yake na akanieleza hadithi nzima kuhusu jinsi/kwa nini hamko pamoja kiuhalisia.

“Hata kama ningeolewa singeruhusu hilo liniendee.

“Kama ningeolewa na mwanamume ambaye alikuwa akidanganya kila mara na kuwaambia wasichana wengine ndoa yake ni ya onyesho tu, ningeondoka na watoto badala ya kukaa kwa ‘maisha’ haya ya muda na kuwakosea adabu wasichana na kuruhusu uongo kuwahusu. nje.

“Rahisi. Pia alitoa namba yake.”

Katika video nyingine ya TikTok, Sumaira alishiriki rekodi ya simu kutoka kwa nambari isiyojulikana ambapo aliambiwa "anacheza na moto".

Sumaira alikabiliana na mpigaji simu na kumshutumu kuwa anamfahamu Amir Khan kwa sababu ya lafudhi yake ya Kaskazini, jambo ambalo mpigaji alikanusha.

Alinukuu kipande hicho: “Leo, muda mfupi baada ya kuchapisha hadithi ya Amir Khan nilipigiwa simu kwenye WhatsApp kutoka kwa nambari ambayo haijahifadhiwa… sehemu ya pili imechelewa kwa sasa kwa sababu za wazi.

"Hakutaka kuchapisha video kamili lakini aliendelea kunitisha."

Sumaira alimalizia kwa kusema: “Hapana kwa sababu napokea vitisho kwa simu, meseji zisizo na mpangilio kwenye WhatsApp, watu wanaojaribu kuingia kwenye akaunti zangu sasa.

“Nina ushahidi wote na nitaupeleka polisi @amirkingkhan @faryalbeauty @faryalmakhdoom ikiendelea. Ni utani ulioje.”

Wakati huo huo, Faryal amekanusha madai ya vitisho vya Sumaira, akisema:

"Hakuna rafiki wa Amir aliyemtishia."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, wewe au ungewahi kufanya ngono kabla ya ndoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...