Faryal Makhdoom anakashifu Madai Alitaka 'Kuharibu' Suzi Mann

Faryal Makhdoom amekashifu madai kwamba alitaka "kumuangamiza" Suzi Mann, ambaye alimshutumu mumewe Amir Khan kwa kufanya ngono naye.

Faryal Makhdoom anakashifu Madai Alitaka Kuharibu Suzi Mann f

"Weka f *** mbali na niko makini."

Mkewe Amir Khan, Faryal Makhdoom amejibu madai kwamba alitishia "kumharibu" mtangazaji wa zamani wa BBC Suzi Mann, ambaye alimshutumu mumewe kwa kumfanyia ngono.

Suzi Mann, ambaye hapo awali alikuwa mwenyeji wa Kipindi Rasmi cha BBC cha Chati ya Muziki wa Asia, alidai kuwa Amir alimtuma asimtakae. ujumbe baada ya kukutana mnamo 2016 alipoandaa tamasha huko Manchester.

Alidai Amir alimtumia ujumbe mara kwa mara kwenye WhatsApp, "akimtania" na "kufanya mapenzi".

Suzi alikiri kwamba hakujisikia "kustarehe" na jumbe zake lakini "alibaki mtaalamu" kwa kuchagua "kutoburudisha" tabia yake.

Suzi pia alidai kuwa mke wa Amir Faryal Makhdoom alianzisha mashambulizi ya "matusi, matusi na yasiyofaa" huku akijifanya kuwa bondia wa zamani.

Katika mazungumzo yake kwenye Twitter, Faryal anadaiwa kumwambia Suzi:

“Huyu ni mke wa Amir Khan.

“Kaa mbali na mume wangu… ukithubutu kumtumia ujumbe au kumpigia simu nitakuangamiza. Weka f*** mbali na niko makini."

Suzi alisema kuwa wanawake "wameanguka kwa ajili ya uwongo wake", aidha "walikubali ushawishi wake au ... walifuata mahusiano kikamilifu".

Pia aliwashutumu Amir na Faryal kwa kwenda "nje ya njia yao" na "kunyanyasa, kuwatusi, kuwatusi na kuwatishia wanawake".

Suzi alisema aliwaita wanandoa hao "kusaidia wanawake wengine kujitokeza na kuelewa tabia mbaya ya Khan".

Hata hivyo, tangu wakati huo amekuwa akikabiliwa na "kutumiwa vibaya na akaunti ghushi zenye vitisho na maoni machafu".

Amir Khan alikanusha madai hayo, akisema hakumbuki kukutana na Suzi Mann na kudai kuwa "anarukaruka".

Faryal sasa ameshughulikia madai ya Suzi.

Alisema: “Haya yote si ya kweli.

“Amir amekanusha shutuma hizo na hata hamkumbuki mwanamke huyu.

“Kinachochanganya ni kwa nini imemchukua miaka kadhaa kushughulikia hili?

"Anadai nilisema 'nitamharibu'… ni mzigo wa takataka."

"Sijawahi kutuma ujumbe kwenye Twitter - hata sikumbuki kuona uso wa mwanamke huyu."

Madai ya Suzi yalikuja kufuatia madai ya Amir kutengana na Faryal baada ya kukiri kumtumia ujumbe mchumba mtandaoni.

Mwanamke mwingine kisha akajitokeza na kudai alikuwa na uhusiano wa miezi minne na bondia huyo wa zamani, ambapo inadaiwa walikutana katika hoteli ya London na kufanya ngono.

Mwanamke huyo alisema uchumba huo uliisha baada ya Faryal kutishia "kumtaja na kumuaibisha".

Amir sasa anaonekana kujaribu kumrudisha kwa njia yoyote muhimu.

Hivi majuzi alishiriki video yake akimpa zawadi Faryal a Mercedes G-Wagon, yenye thamani ya zaidi ya £120,000. Hata hivyo, alidhihakiwa kwa hilo mtandaoni.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unaweza kumsaidia mhamiaji haramu wa India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...