Faryal Makhdoom anasema ana 'Kila Haki' ya Kuishi Bila Mume

Faryal Makhdoom amesema ana "kila haki ya kuishi" kwa mumewe Amir Khan wakati wawili hao walipokuwa wakisherehekea mwaka wao wa tisa wa ndoa.


"Ukweli wa kufurahisha - ndio ninaishi mbali na mume wangu."

Faryal Makhdoom na Amir Khan walisherehekea kumbukumbu ya miaka tisa ya ndoa yao, hata hivyo, alitumia wakati huo pia kuwakasirisha wakosoaji wake.

Wanandoa hao wote walienda kwenye Instagram kushiriki picha za kutupa na kuona shughuli zao za kuadhimisha hafla hiyo, ambayo iliwafanya kufurahia siku ya spa na chakula cha jioni cha hali ya juu.

Lakini Faryal alionekana kutarajia ukosoaji juu ya uhusiano wao.

Alitumia Hadithi yake ya Instagram kutuma ujumbe mzito, akisema kwamba anaishi mbali na mumewe, ambaye thamani yake ni pauni milioni 30.

Kando ya picha ya wanandoa hao, Faryal aliandika:

"Ukweli wa kufurahisha - ndio ninaishi kwa kutegemea mume wangu. Yesss nina kila haki pia.

“Yesss anaharibu meeee. Yesss yesss yess sasa endelea na maisha yako ya kuchosha."

Faryal Makhdoom anasema ana 'Kila Haki' ya Kuishi Bila Mume f

Hapo awali Faryal alikuwa ameshiriki picha na mumewe na akaiandika:

"Heri ya kumbukumbu ya kuzaliwa mtoto."

Amir pia alitoa heshima kwa kumbukumbu yao ya miaka kwa risasi ya kurudi nyuma. Aliandika:

"Heri ya kumbukumbu ya miaka Malkia @faryalmakhdoom."

Wawili hao walianza sherehe zao kwenye spa. Baadaye Amir alishiriki picha yake akiwa kwenye mlo mkuu katika Nusr-Et Steakhouse huko London.

Amir na Faryal walifunga ndoa mwaka wa 2013 mbele ya watu 400 katika Hoteli ya Waldorf-Astoria ya New York huko Manhattan, huku siku kuu ya wanandoa hao ikiripotiwa kugharimu dola milioni moja.

Walakini, Faryal Makhdoom alikiri angefanya mambo kwa njia tofauti sana. Alisema angependa sherehe ndogo ya kufanya upya nadhiri zake katika maadhimisho ya miaka 10 mnamo 2023.

On Kutana na Khans: Big In Bolton, Faryal alisema:

"Natamani ningebadilisha kila kitu kuhusu harusi yangu.

"Ningebadilisha jinsi nilivyovaa kwa sababu niko kwenye mitindo zaidi sasa na bila shaka ninajiamini zaidi kuwa kama nilivyo na kuwa mbele ya kamera kila wakati."

Alipoulizwa kama angefanya upya nadhiri zake, alisema:

"Labda katika kumbukumbu yangu ya miaka kumi [ambayo ni] katika mwaka mwingine."

"Nadhani ningefanya tu harusi ya ufukweni na watu mia unaowajua badala ya watu elfu nne ambao hata hujui, na unaifurahia sana."

Wakati huo huo, Amir Khan hivi majuzi alitangaza kustaafu kucheza ndondi.

Lakini amekuwa akielea juu ya wazo la pambano la maonyesho, huku bondia huyo wa Bolton akimwita Floyd Mayweather kwa moja.

Baada ya maonyesho ya Floyd Mayweather dhidi ya Don Moore, Amir alisema:

"Tuliona tukio leo, nadhani Floyd anahitaji changamoto ya kweli.

"Tunapaswa kuifanya, asilimia 100, wavulana. Nipige au nimpige kaka yangu. Ninamwita! Hebu tufanikishe.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Unadhani nani mkali zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...