Faryal Makhdoom anasema Lockdown ilisababisha Unyogovu wa Baada ya Kuzaa

Kufuatia kuzaliwa kwa mtoto wake wa tatu, Faryal Makhdoom amefunua kuwa shida inayoendelea ilisababisha unyogovu baada ya kuzaa.

Faryal Makhdoom anasema Lockdown ilisababisha Unyogovu wa Baada ya Kujifungua f

"Kwa kweli ilikuwa ikinipa ushuru, unajua?"

Faryal Makhdoom anamkaribisha mtoto wake Muhammad Zaviyar na Amir Khan, hata hivyo, siku chache tu baada ya kuzaliwa kwake, Uingereza ilipelekwa kuzuiliwa.

Alifanya kazi kwa niaba ya Amir Khan Foundation, akiunga mkono mpango wa kutafuta pesa wa Familia Moja kwa wafanyikazi wa NHS.

Walakini, kuzuiwa hakukuwa rahisi kwa Faryal, na mama wa watoto watatu akifunua kwamba alikuwa akipitia unyogovu baada ya kuzaa.

Aliambia peke yake Metro kwamba nyakati nyingine, alihisi kushuka moyo sana.

Faryal alielezea:

“Katika miezi miwili iliyopita ya yangu mimba, Nilikuwa nyumbani kila wakati na nilifikiria, mara tu nitakapokuwa na mtoto wangu nitaenda likizo nzuri, nitaifurahia na watoto wangu na kuweza kuchukua likizo lakini ni bahati mbaya sana…

“Baada ya ujauzito, unapitia unyogovu baada ya kuzaa. Wakati huu sikuipata mbaya kama nilivyofanya na mtoto wangu wa kwanza.

"Lakini nilihisi kama haya yote yanayotokea yaliniweka kwenye ... ambapo nilikuwa chini kidogo na nilikuwa chini kidogo.

"Kuwa na mtoto mchanga na kisha kujua nini kinaendelea ulimwenguni, vifo hivi vyote vinatokea, kila mtu akihangaika na watu kufutwa kazi."

Faryal Makhdoom anasema Lockdown ilisababisha Unyogovu baada ya kuzaa - familia

Faryal Makhdoom aliendelea kufunua athari iliyokuwa nayo kwake na jinsi alivyoshughulika nayo.

“Kwa kweli ilikuwa ikinipa ushuru, unajua? Nilikuwa nikikasirika sana.

“Lakini najaribu tu kujishughulisha na kufanya mambo mengine, kusoma vitabu na kupata wakati wa nje, kuomba na kutafakari.

"Na ninajaribu kuifanya iwe njia nzuri. "Ilikuwa ngumu sana wakati niligundua mara ya kwanza tutazuia na hatutaweza kufanya mengi.

“Ilikuwa ngumu kukabiliana na hilo, lakini ninaizoea.

"Kuna siku ambapo ninahisi nimeshuka moyo sana. Siwezi kumtoa mtoto wangu wa kiume nje, hatuwezi kwenda nje kama familia. Lakini basi ninafikiria juu ya wengine na kile kingine kinachoendelea ulimwenguni na inanipa nguvu.

“Natumai sote tutapitia hii pamoja. Nadhani ni muhimu sana kwetu kusikiliza serikali na kukaa nyumbani, kukaa ndani na sio kuvuka mipaka.

"Tunapofanya haraka, ndivyo tunavyosikiliza zaidi, ndivyo itakavyokuwa haraka zaidi."

Mwanzoni mwa Aprili 2020, Familia Moja ilizindua Mfuko wa Huduma ya Dharura, na Masanduku ya Huduma ya Mbele yakisambazwa katika hospitali zote za London.

Faryal Makhdoom na binti yake walipakia masanduku kadhaa, ambayo hufadhiliwa kabisa na michango.

Faryal alisema alijihusisha na kampeni hiyo kwa sababu kulikuwa na sababu ya kibinafsi nyuma yake.

“Kuzingatia ni watu wangapi wanaangalia wakati mmoja, ilinifanya nitambue kwamba ninapaswa kufanya kitu na kurudisha kitu.

"Waliniangalia sana, kwa hivyo nilifikiri ishara ndogo hiyo ingemaanisha mengi.

“Hiyo ndiyo sababu kwa nini tulifikiria masanduku ya utunzaji wa familia moja. Inachotoa ni mambo muhimu kwa wafanyikazi wa matibabu wakati wanaendelea na zamu.

“Kila sanduku lina viboreshaji vya kuchagua, jozi ya soksi, kinyago cha macho, viunga vya masikio, cream ya mkono, vidonge vya nishati, kunawa kinywa.

"Binti yangu na mimi tunatarajia kujitolea wakati fulani kusaidia kupakia haya kwa wafanyikazi wetu wa mbele na kuipeleka hospitalini na timu ya Familia Moja."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".

Picha kwa hisani ya Faryal Makhdoom Instagram






  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Shahrukh Khan kwa wake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...