Faryal Makhdoom alidhihaki kwa Maoni ya 'Mke wa Kikombe'

Faryal Makhdoom alishiriki chapisho la Instagram, hata hivyo, nukuu ya "mke wake" haikushuka vizuri na kusababisha kunyanyuka.

Faryal Makhdoom alimdhihaki kwa 'Mke wa Kikombe' Remark f

"Ndiyo! Kufurahia mamilioni ya Amir! #mchimba dhahabu."

Faryal Makhdoom aliangukia kwenye mtandao wa kijamii baada ya kujiita "mke wa nyara".

Mke wa Amir Khan aliingia kwenye Instagram na kushiriki picha yake.

Akiwa amevalia nguo nyeusi, vazi la kukumbatia umbo la Faryal lilikuwa na treni ya kipekee.

Aliunganisha vazi hilo na buti za ngozi hadi magotini.

Faryal alikamilisha sura yake kwa kiza cha moshi na mashavu makali yaliyopinda.

Faryal alipiga picha mbele ya kabati la kioo lililokuwa na mikanda ya ubingwa wa ndondi na vikombe vya Amir.

Alinukuu chapisho: "Mke wa taji."

Manukuu yalisababisha watumiaji wengi wa mtandao kumkanyaga, huku mtu mmoja akiandika:

"Kujiita mke wa nyara sio pongezi."

Mwingine alisema kuwa maisha ya anasa ya Faryal yanategemea tu mafanikio ya ndondi ya Amir Khan:

"Ndio! Kufurahia mamilioni ya Amir! #mchimba dhahabu."

Mtumiaji mmoja alisema: "Wanawake hawataki kuitwa mke wa nyara kwani ni matusi ... basi ni wewe."

Picha hiyo pia ilizua maswali juu ya sura ya Faryal Makhdoom inayobadilika kila mara.

Faryal hajawahi kudhibitisha kuwa ametumia kisu hicho lakini watumiaji wengi wa mitandao ya kijamii hawamwamini.

Faryal Makhdoom alidhihaki kwa Maoni ya 'Mke wa Kikombe'

Akimfananisha na mwanasesere maarufu, mtu mmoja alisema:

“Umeanza kuonekana kama Bratz Doll. Sijui kama hii inapaswa kuwa pongezi au la.

Mwingine aliandika: "Mke wa uwongo mbona umesimama bila mpangilio?"

Wengine walikosoa vazi la Faryal na kusema lilikuwa la kufichua sana.

Baadhi ya watumiaji walikuja kumtetea Faryal kwani mtu mmoja alisema walitamani kuwa kama yeye.

Mwanamke huyo aliandika: “Mke wa taji, ningeichukua siku yoyote.

"Wewe ni mrembo na mrembo, utakuwa na watu wanaokuchukia, lakini tunapaswa kuwashukuru kwani wanatufanya tujitahidi zaidi."

Mwingine alisema kuwa maelezo mafupi ya Faryal hayapaswi kuchukuliwa kihalisi, akitoa maoni yake:

"Ni mchezo wa maneno ffs ... na kwa sababu haupendi kitu haimaanishi mtu mwingine hapendi.

"Watu wanaochukia watapata aina fulani ya njia ya kuchukia hata kama wewe ni mwenye kiasi na unaomba mara 5 kwa siku."

Mara nyingi, Faryal Makhdoom amekabiliwa na ukosoaji kwa kuonekana kuthamini tu vitu vya anasa kwa hisani ya mumewe.

Mnamo Agosti 2023, Amir alichapisha video yake akimpa zawadi Faryal a Mercedes G-Wagon.

Hii inasemekana ilikuwa ni jitihada ya kumrudisha baada ya kukabiliwa na madai ya udanganyifu.

Wakati Amir alidhihakiwa kwa kuwa "aliyekata tamaa", wengi walimkashifu Faryal kwa kukubali zawadi hiyo.

Mtu mmoja alisema hivi wakati huo: “Kwa wazi hajiheshimu. Aliolewa naye kwa pesa.

"Hakuna mwanamke aliye na maadili ambaye angekubali mwanamume ambaye anadanganya kila wakati."

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Kama mwanamke wa Uingereza wa Asia, unaweza kupika chakula cha Desi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...