Faryal Makhdoom anazungumza kuhusu mpasuko wa Ndoa na Amir Khan

Baada ya Amir kufunua "aibu" yake juu ya mpasuko wa ndoa yao, Faryal Makhdoom pia amezungumza juu yake. Alitoa maoni pia juu ya kuonekana kwake mimi ni Mtu Mashuhuri.

Kutisha na Amir

"Sisi sote hufanya vitu vya kijinga maishani. Nadhani watu wanasoma vitu na haumaanishi hivyo."

Faryal Makhdoom alimpa mawazo juu ya kutengana kwa muda na mumewe, Amir Khan. Inafuatia kuunganishwa kwao tena baada ya kutengana kwa umma mnamo Agosti 2017.

Akizungumza na Kioo cha Jumapili, alisema: "Sisi sote hufanya vitu vya kijinga maishani."

Kwa kuongezea, msichana huyo wa miaka 26 alithibitisha kuwa alikuwa amesuluhisha uhasama na familia ya Amir.

Na mada ya mazungumzo inayohusu yake Mimi ni Mtu Mashuhuri kuonekana, Faryal alikiri matumaini yake kuwa umma wa Uingereza ungependa bondia huyo.

“Ni mtu mzuri, mzuri na ninafurahi yuko kwenye Runinga ili watu waweze kuona upande wake. Wakati mwingine watu wanakuhukumu bila kukujua.

“Sote tunafanya vitu vya kijinga maishani. Nadhani watu wanasoma vitu na haumaanishi hivyo. ” Hii inakuja baada ya maoni ya Amir mwenyewe juu ya mgawanyiko, akifunua yake majuto juu yake.

Wakati huo huo, alishughulikia hofu yake ya buibui na nyoka, ambayo imekuwa kitovu cha wakati wa Amir msituni. Mnamo Novemba 24, kesi yake ya tatu ya Bushtucker ilimaanisha ilibidi akabiliwe na woga wake, akitambaa kupitia handaki iliyojaa buibui wa Huntsman.

Wakati alishinda jukumu hilo, mwanzoni alipambana na sehemu hii, akisema: "Mtu hapendi buibui!"

Faryal alifunua kwamba Amir angempigia simu ikiwa ataona buibui nyumbani kwao. Alisema wakati wa kufungua mgahawa wa Luton:

“Alifanya vizuri kwa hivyo siwezi kungojea kufika nyumbani na kuangalia changamoto yake. Hata ndani ya nyumba ikiwa kuna buibui kwenye dirisha, tunaita kila mmoja.

“Ana nguvu sana kwenye ndondi lakini sio wakati wa wadudu. Anaogopa buibui sana kwa hivyo natumai anafanya kazi nzuri. Natumai watu wataona ni mtu mzuri. ”

Lakini sio hofu yake tu ambayo mashabiki wamekuwa wakizungumzia. Alikutana na wakati wa aibu juu ya swali ikiwa kulikuwa na Waziri Mkuu wa kike!

Wakati wa kipindi cha Novemba 26, kikundi hicho kilijadili siasa za Uingereza. Akizungumza na Stanley Johnson, mwanasiasa wa zamani na baba ya Boris Johnson, Amir aliuliza:

“Wakati wa kijana wako umekwisha. Je! Mwanamke anaweza kuwa Waziri Mkuu? Kumekuwepo na Waziri Mkuu mwanamke? ”

Stanley alicheka wakati wenzake wengine kambini walimuuliza bondia huyo ikiwa anatania. Mashabiki pia walijibu kupitia media ya kijamii, wakijibu swali la Amir.

https://twitter.com/LeePartridge6/status/934898821158592512

Wakati Theresa May ni Waziri Mkuu wa sasa, Margaret Thatcher alikua Waziri Mkuu wa kwanza wa kike kati ya 1979 - 1990.

Licha ya makosa mabaya ya Amir msituni, inaonekana ndoa yake na Faryal ni nyuma kwenye kufuatilia. Na mtoto wao wa pili njiani, 2018 inaonekana kuwa sura mpya, mpya kwa wenzi hao.



Sarah ni mhitimu wa Uandishi wa Kiingereza na Ubunifu ambaye anapenda michezo ya video, vitabu na kumtunza paka wake mbaya Prince. Kauli mbiu yake inafuata Nyumba ya Lannister "Nisikilize Kishindo".

Picha kwa hisani ya Faryal Makhdoom Instagram.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unamiliki jozi ya viatu vya Air Jordan 1?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...