Faryal Makhdoom anadai 'Big Brother Mtu Mashuhuri' amemtoa

Faryal Makhdoom anasema 'Mtu Mashuhuri Big Brother' amemfukuza kufuatia matamshi yake kuhusu Palestina. Alishutumu ITV kwa kukiuka haki zake.

Faryal Makhdoom azindua Biashara ya Kujipodoa f

"Niliambiwa nijiuzulu siku 10 kabla ya kuingia."

Katika chapisho kali la mtandao wa kijamii, Faryal Makhdoom alidai kuwa ITV imemtoa Mtu Mashuhuri Kaka Mkubwa.

Faryal, mke mrembo lakini mwenye utata wa Amir Khan, alisema hatua hiyo ilikuja baada ya kutoa matamshi yanayoiunga mkono Palestina.

Pia alishutumu ITV kwa madai kuwa inakiuka haki yake ya uhuru wa kujieleza.

Akihutubia wafuasi wake wengi kwenye Instagram, Faryal alisema:

“Kama wengi wenu mnavyojua, nilipewa nafasi ya kufanya onyesho ambalo watayarishaji walinitolea miaka michache iliyopita na hapo awali nilikataa.

“Wakati huu, walitoa ofa nono sana na baada ya kushawishiwa sana, hatimaye nilikubali kusaini kwa ajili ya onyesho hilo.

“Pia nilitaka kufanya onyesho hili ili liwe shirikishi zaidi kwa jamii ya Kiislamu.

"Lakini inaonekana kutokana na shughuli zangu za mitandao ya kijamii na kuiunga mkono Palestina sio sawa kwa ITV na wafadhili wake.

"Kumbuka, ITV na kipindi hiki kimekuwa na watu wengi wenye utata hapo awali, lakini kwa sababu fulani nilitengwa.

"Niliambiwa nijiuzulu siku 10 kabla ya kuingia.

“Sijawahi kutendewa hivi maishani mwangu. Ni ukiukaji wa uhuru wa kujieleza.

“Ndio maana waoga wenye wafuasi wengi (hasa Waislamu) wanakataa kuzungumzia suala hili kwa sababu wanakunyima fursa na hivyo huna jinsi zaidi ya kuwaunga mkono na kuwasimamia.

"Kumbuka, nilipewa pesa nyingi za kutozungumza juu ya suala hili lakini nilikataa.

"Kwangu mimi, hakuna kiasi cha pesa kitakachonizuia kuzungumza juu ya dhuluma inayotokea Palestina."

Mnamo Februari 2024, ilikuwa alitangaza kwamba Faryal Makhdoom angetokea Mtu Mashuhuri Kaka Mkubwa. 

Wakati huo, chanzo kilielezea: "Faryal ni usajili mkubwa Mtu Mashuhuri Big Brother.

"Amekuwa na heka heka na Amir lakini anataka kujidhihirisha kwa njia yake mwenyewe.

"Faryal amesema anataka kuonyesha kwamba yeye sio mkeka wa mlango ambao anatembea kila mahali.

"Yeye ni mkali na mchoyo na atakuwa mwenzi mzuri wa nyumbani."

Hapo awali Amir Khan alimsifu mkewe kwa "kusamehe" kufuatia kashfa zake kadhaa za udanganyifu.

Bondia huyo wa zamani alikiri kutuma picha za ukali kwa mwanamitindo aitwaye Sumaira.

Wakati huo huo, mwingine mwanamke alisema alikuwa na uhusiano wa kimapenzi na Amir kwa muda wa miezi minne na alikuwa na msimamo wa usiku mmoja naye.

Mjomba wa Kate Middleton Gary Goldsmith alitarajiwa kujiunga na Faryal Makhdoom katika mashindano hayo Mtu Mashuhuri Big Brother nyumba.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Heroine yako inayopenda ya Sauti ni nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...