Farhan Akhtar anajibu Troll akishambulia Familia yake

Katika mahojiano, Farhan Akhtar amefunguka kwenye mitandao ya kijamii inayomshambulia yeye na familia yake. Alitoa maoni yake juu ya jambo hilo.

Farhan Akhtar ajibu kwa Trolls inayoshambulia Familia yake f

"inanionyesha jinsi walivyo wabaya."

Farhan Akhtar ameshutumu troll kwa kushambulia familia yake, akisema kwamba wanapaswa kushughulikia maswala yoyote naye moja kwa moja badala ya kuburuza familia yake katika suala hilo.

Muigizaji mara nyingi huonekana akichukua troll kwenye media ya kijamii.

Hapo awali aliwajibu wanamtandao kadhaa, pamoja na yule aliyemtaja "VIP Brat" kwa kutumia kituo cha chanjo ya kuendesha gari.

Katika mahojiano na Bubble ya Sauti, Farhan alisema:

"Sidhani kama mtu yeyote atafurahi na familia yao kushambuliwa kwenye jukwaa la aina yoyote kwa sababu yoyote.

“Mwisho wa siku, ikiwa una shida na mimi, sawa au si sawa, suala linapaswa kuishia nami.

“Sijui inapaswa kupitisha kwa mtu mwingine yeyote. Niko hapa kwa wewe kuweza kuzungumza na.

"Pia, ninahisi kuwa ikiwa kuna ukosoaji wowote unaopaswa kutokea, unapokuja katika aina yoyote ya unyanyasaji, ubaguzi au ubaguzi, unawezaje kuchukua jambo hilo kwa uzito?"

Aliendelea: "Mwisho wa siku, mtu akifunua jinsi wana chuki, inanionesha jinsi walivyo wabaya.

“Haniambii kidogo sana juu yangu lakini mengi juu yao.

"Ikiwa unataka kufanya mazungumzo juu ya jambo fulani na kulijadili na hata labda nibadilishe maoni yangu juu ya jambo fulani, ninafurahi zaidi kwa mawazo yangu kubadilika ikiwa ni mazungumzo yenye heshima.

"Kuna msemo wa kawaida kwamba 'Kamwe usishindane na nguruwe kwa sababu utachafua lakini nguruwe anapenda'. Kwa hivyo ndivyo ilivyo. ”

Farhan Akhtar pia alizungumzia juu ya shinikizo la picha ya mwili ambayo watendaji wanapaswa kukabiliana nayo leo.

Alifunua kwa nini inachosha kiakili kuwa na aina kamili ya mwili kila wakati.

Farhan alisema: “Tulipokua tunaangalia filamu, hakuna wakati wowote tuliacha kufikiria juu ya aina ya mwili wa muigizaji au mwigizaji.

"Tulikuwa na waigizaji na waigizaji wa maumbo na saizi zote."

"Kuzungumza juu ya wanaume wanaoongoza, tulikuwa na mtu kama lanky kama Bwana Amitabh Bachchan, tulikuwa na macho ya macho Dharmendra, tulikuwa na Sanjeev Kumar ji, ambaye alikuwa na umbo tofauti na saizi yake.

“Na zilizingatiwa kama mwili wa kawaida wa kiume.

"Na haijawahi kuhisi ohh watu hawa hawafai kwa sababu bado wangewapiga watu mwishoni mwa filamu.

"Na bado wangekuwa wakipenda wanawake na wangeendelea kufanya kila walichofanya.

"Na wanawake pia wangekuwa sawa kabisa kwenye ngozi zao.

“Hakukuwa na saizi sifuri, saizi moja, saizi mbili. Hakuna hata moja ambayo ilikuwa ikiendelea na ilikuwa ya ajabu kabisa kwa sababu ndivyo maisha yalivyo.

"Sio kila mtu anayekuja na pakiti sita au bikini-bod."

Mbele ya kazi, Farhan Akhtar alionekana mara ya mwisho kwenye mchezo wa kuigiza wa michezo Toofaan ambayo anacheza bondia.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni Naan gani unayempenda zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...