Farah Khan anakumbuka wakati Spot Boy Alizimia baada ya kumwona Thong

Farah Khan alikumbuka tukio lisilosahaulika kwenye seti ya 'Jo Jeeta Wohi Sikandar' ambapo mvulana mmoja alizimia baada ya kuona mwigizaji wa kamba.

Farah Khan anakumbuka wakati Spot Boy Alizimia baada ya kumwona Thong

"feni ilipowashwa, Pooja hakushikilia sketi yake chini."

Wakati wa kujadili Jo Jeeta Wohi Sikandar, Farah Khan alikumbuka tukio lililotokea ambapo mvulana mmoja alizimia baada ya kuona kamba.

Farah alizungumza kuhusu mradi wake mkuu wa kwanza, ambao ulikuwa wa kuchora 'Pehla Nasha' kutoka kwa filamu ya 1992.

Akifichua kuwa fursa hiyo ilimjia kwa bahati, Farah aliiambia Radio Nasha:

"Saroj ji alikuwa anafanya wimbo, kila mtu anajua hilo.

"Kisha kitu kilifanyika, na ilimbidi kukimbilia Bombay kupiga risasi na Sridevi au Madhuri tukiwa tumekwama huko Ooty. Aliondoka na hakurudi.”

Huku utayarishaji ukiwa umepoteza pesa kutokana na kuchelewa, mkurugenzi Mansoor Khan alimgeukia Farah ambaye hakuwa na ujuzi mwingi, ambaye alikuwa ameandaa tu maonyesho machache wakati huo.

Baada ya kupewa nafasi hiyo, Farah aliomba siku moja kuutafakari upya wimbo huo.

Lilikuwa ni wazo la Farah kutambulisha mfuatano unaofanana na ndoto na alitiwa moyo na mandhari ya Marilyn Monroe ya kupuliza sketi kwa Pooja Bedi.

Katika eneo la tukio, Sanjaylal (Aamir Khan) anamwona Devika (Pooja) akiwa amevalia gauni jekundu na akicheza dansi mitaani.

Anapomkimbilia, anasimama kwenye gari huku mavazi yake yakivuma.

Ni mojawapo ya picha za picha za Bollywood na Farah Khan alieleza kuwa Pooja alisimama juu ya gari huku shabiki akipuliza kutoka chini.

Farah Khan anakumbuka wakati Spot Boy Alizimia baada ya kuona Thong f

Farah alimwagiza Pooja kushikilia gauni lake chini, hata hivyo, hitilafu katika kipindi cha kwanza ilisababisha mvulana mmoja kuzirai.

Alikumbuka: “Ilikuwa wazo langu kumpiga risasi Pooja Bedi kwa mtindo ule wa Marilyn Monroe.

“Nilimwambia Pooja kwamba feni inapotoka, unashikilia sketi yako chini.

"Katika risasi ya kwanza, kulikuwa na mvulana aliyeshikilia feni, na feni ilipowashwa, Pooja hakushikilia sketi yake chini.

"Mvulana wa doa alizimia, na hiyo ndiyo mara yangu ya kwanza kuona jinsi kamba inavyoonekana. Pooja alikuwa bindass; hakujali.”

Farah Khan pia alitafakari juu ya mkutano wake wa kwanza na Shah Rukh Khan na kufanya kazi naye kwenye filamu Kabhi Haan Kabhi Naa.

Alisema: “Tulianza upigaji picha mwaka wa 1991, na mimi pia nilikuwa mpya.

"Tulikuwa Goa, na nilisoma tu mahojiano ya Shah Rukh ambamo alionekana kuwa shupavu na mwenye kiburi. Niliogopa sana.

“Nakumbuka alivyokuwa akivaa na kufanya tulipokutana mara ya kwanza; Kundan Shah alitutambulisha.

"Wakati mwingine, mara moja unapigana na mtu. Unahisi kama wewe ni marafiki kutoka shuleni.

“Hivyo ndivyo ilivyokuwa kwa Shah Rukh. Tulikuwa na masilahi sawa, tungesoma vitabu vile vile, tulikuwa na ucheshi sawa.

Pia alifichua kuwa alilipwa zaidi ya SRK kwa filamu hiyo.

“Bajeti ilikuwa ndogo sana. Shah Rukh alilipwa Rupia 25,000 (£235) kwa filamu hiyo. Nilikuwa mtu anayelipwa pesa nyingi zaidi kwenye sinema hiyo, wacha nikuambie.

“Nililipwa Rupia 5,000 (£45) kwa kila wimbo, na kulikuwa na nyimbo sita. Kwa sababu hiyo tu, nililipwa Rupia 30,000 (£280).

“Hatukuweza hata kumudu msaidizi. Kwa hivyo, wimbo huo kamili 'Aana Mere Pyar Ko', tulitoa watu wa kawaida kutoka Goa."

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafurahiya Mchezo Gani wa Video?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...