Mashabiki wakimzonga Mahira Khan katika Tukio lake la Uzinduzi wa Mitindo

Mahira Khan alitembelea kituo cha ununuzi huko Karachi ili kukuza chapa yake ya mitindo na alijawa na mashabiki haraka.

Mashabiki wakimzonga Mahira Khan katika Tukio lake la Uzinduzi wa Mitindo f

"Nilidhihirisha kukutana nawe, na ndoto yangu ilitimia."

Licha ya kutoonekana kwake hadharani, msisimko wa kumuona Mahira Khan hadharani kila mara hupendwa na mashabiki wake.

Mahira Khan alionekana katika Dolmen Mall, Karachi ili kukuza chapa yake ya M na Mahira.

Mashabiki walimzunguka mwigizaji haraka kwa matumaini ya kunyakua picha naye.

Licha ya hali hiyo kubwa, Mahira alibaki mtulivu.

Aliweka picha kwa upole na kubaki mnyenyekevu na akiwakubali wapenzi wake wote.

Wakati wa pambano hilo, shabiki, akiwa amezidiwa na hisia, alieleza:

"Nilidhihirisha kukutana nawe, na ndoto yangu ilitimia. Piga tu selfie na mimi!"

Shabiki alikuwa akipumua kupita kiasi. Akiangalia hali yake, Mahira alionyesha wasiwasi wake, akisema:

"Mtu ampe maji."

Akiwa na wasiwasi juu ya mvulana huyo, pia alitimiza matakwa yake ya selfie.

Ishara ya kupendeza ya Mahira Khan kwa shabiki mwingine mchanga, ambaye alihamaki baada ya kukutana na supastaa huyo wa Pakistani, iliteka mioyo ya wengi.

Aliwasiliana naye kwa upendo wakati wa kukutana.

Shabiki fulani alisema: “Oh, yeye ni mtamu sana kwake. Jinsi alivyomfariji.”

Mahira, akiwa amevalia kundi la kisasa la rangi nyeupe na akicheza bunda la chini lililowekwa vizuri, alipiga picha ya kujipiga mwenyewe kwa furaha na shabiki huyo.

Zaidi ya hayo, alibadilishana naye tano-tano, na kuongeza kwenye mkutano wa kukumbukwa.

Muda mfupi baada ya klipu hizo kusambaa, mashabiki waliingia kwenye sehemu ya maoni ili kutoa mawazo yao kuhusu ishara ya unyenyekevu ya Mahira.

Mtumiaji aliandika: "Mahira Khan ana njia ya kufanya kila mtu ajisikie maalum na amejumuishwa. Yeye ni mkarimu kweli na mtu wa chini kwa chini."

Mwingine alivutiwa: "Yeye ni mkarimu sana na mnyenyekevu, yeyote ambaye ni hasi, ana wivu juu ya umaarufu wake na utu mzuri."

Mmoja alisema: “Hii ndiyo sababu kila mtu anampenda. Huenda haikuwa vizuri kwake.

"Jinsi alivyomshika mkono kifuani, lakini alidumisha utulivu."

Zaidi ya hayo, Mahira kwa neema alichukua muda wa kusaini autographs kwa mashabiki wake wengine pia. Alionyesha uthamini wake kwa msaada wao.

Sambamba na hilo, aliwafurahisha kwa kutambulisha manukato yake ya hivi punde, muda ulionaswa kwenye video iliyoshirikiwa na Mashion.

Mahira Khan alijitosa katika ulimwengu wa mitindo mnamo 2023.

Alizindua chapa yake ya nguo na manukato iitwayo M by Mahira.

Kwa upande wa juhudi zake za uigizaji, Mahira hivi karibuni alionekana katika mfululizo mdogo uvamizi kama msimulizi wa hadithi yake ya kutia nguvu.

Zaidi ya hayo, kwa sasa anahusika katika mradi wake ujao unaoitwa Joh Bachay Hain Aliimba Samait Lo. Huu ni mfululizo wa kwanza wa Netflix wa Pakistan.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Utumiaji ni mzuri au mbaya kwa Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...