Familia yatoa pongezi kwa Sabita Thanwani aliyefariki katika kumbi za Uni

Familia ya Sabita Thanwani ambaye alifariki katika kumbi za chuo kikuu mjini London imetoa heshima kwa "malaika wao mrembo, asiyeweza kubadilishwa".

Familia yatoa Heshima kwa Sabita Thanwani aliyefariki katika Ukumbi wa Uni f

"Alitengwa na wale waliompenda"

Familia ya Sabita Thanwani mwenye umri wa miaka 19 ambaye alifariki katika kumbi za chuo kikuu mjini London imetoa heshima.

Sabita, mwanasaikolojia mwanafunzi katika City, Chuo Kikuu cha London, alipatikana na majeraha mabaya shingoni katika kumbi zake za makazi katika Mtaa wa Sebastian.

Polisi na matabibu walienda kwenye Arbor House saa 5:10 asubuhi mnamo Machi 19, 2022, lakini alikufa katika eneo la tukio.

Polisi wamemkamata Maher Maaroufe mwenye umri wa miaka 22 kwa tuhuma za mauaji na shambulio. Anabaki kizuizini.

Maaroufe anaaminika kuwa na uhusiano na Sabita.

Katika taarifa, familia ya Sabita ilisema:

“Sabita Thanwani alikuwa binti yetu. Malaika wetu. Maisha yake, ambayo tulitarajia yangekuwa marefu, yalipunguzwa sana.

“Alipokonywa kutoka kwa wale waliompenda sana; mama yake, baba, kaka, babu na babu, jamaa na marafiki.

“Sabita alikuwa mtu anayejali na mwenye upendo zaidi ambaye tumewahi kumjua. Alitutia moyo kila siku ya miaka 19 ya maisha yake yenye thamani. Dhamira yake ilikuwa kusaidia kila mtu.

"Katika maisha yake mafupi, alisaidia wengi.

“Sabita alikuwa safi na hakuona ubaya kwa mtu yeyote, kwa sababu hakukuwa na ubaya katika moyo wake wa kutisha.

"Hatutawahi kuacha kumpenda au kumkosa Sabita wetu mrembo, asiyeweza kubadilishwa. Msichana aliyekuwa malaika duniani sasa ni malaika mbinguni.

"Tunaweza tu kuomba kwamba masomo yafunzwe na kwamba kwa njia fulani, itafika siku ambapo wasichana na wanawake watakuwa salama.

"Hatutaweza kamwe kuwashukuru polisi wa Metropolitan vya kutosha kwa kujitolea kwao na kazi isiyo ya kuchoka katika kutafuta haki kwa Sabita wetu. Kutoka kwa mioyo yetu, tunashukuru kila mtu kwa upendo na msaada wao.

"Tunaomba faragha yetu iheshimiwe na kama familia tunaweza kuomboleza kimya kimya."

DCI Linda Bradley alisema: "Ningependa kumshukuru kila mtu kwa kutangaza na kushiriki rufaa yetu ya kumtafuta Maaroufe.

“Familia ya Sabita imesasishwa kuhusu maendeleo haya na inaendelea kuungwa mkono na maafisa waliofunzwa maalum. Rambirambi zetu za dhati ziko pamoja nao.

"Ningeomba kila mtu aheshimu faragha yake katika wakati huu mgumu sana kwao wanapokubali kuuawa kwa Sabita."

Msemaji wa City, Chuo Kikuu cha London alisema:

“Kama chuo kikuu, tutafanya kila tuwezalo kusaidia wanafunzi na wafanyakazi wetu na tutaendelea kuwaunga mkono polisi kikamilifu katika uchunguzi wao.

"Tunafanya kazi kwa karibu na Wanafunzi wa Unganisha ambao wanamiliki na kuendesha Nyumba ya Arbor."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kunapaswa kuwa na utofauti zaidi katika Oscars?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...