Fahad Mustafa anaunga mkono Sana Javed huku kukiwa na Shutuma za Uonevu

Wasanii kadhaa wa vipodozi, wanamitindo na wanamitindo waitwao Sana Javed nje kwa kuwakosea adabu; ametishia kuchukuliwa hatua za kisheria.

Fahad Mustafa anaunga mkono Sana Javed huku kukiwa na Tuhuma za Uonevu - f

"Sana Javed mwenyewe alikuja kwangu"

Wafanyakazi kadhaa wa Sana Javed wamechapisha kwenye mitandao ya kijamii kumshikilia baada ya wengine kujitokeza na uzoefu wao "wa kutisha" wa kufanya kazi na mwigizaji huyo.

Sana alidaiwa kuwa na tabia mbaya na wanamitindo, wasanii wa vipodozi na wanamitindo kwenye seti au wakati wa kutengeneza vipodozi vyake.

Mwigizaji huyo aliitwa na Manal Saleem ambaye aliweka suala hilo kwenye Instagram na kuandika:

"Nikiwaomba wateja wote wasiniombe kupiga picha na mwigizaji/mtu mashuhuri tena.

"Kwa mitazamo yao ya kujistahi, wanafikiri sisi ni 'wanamitindo wawili'. Ujasiri wa kusema hivyo usoni mwangu!

"Tunakuja hapa kufanya kazi, sio kutukanwa bure."

Hata hivyo, hakumtaja Sana Javed katika chapisho lake.

Alipata msaada kutoka kwa msanii wa mapambo Omayr Waqar na mwanamitindo Aneela Murtaza miongoni mwa wataalamu wengine wa tasnia ya burudani huku wasanii wa vipodozi Ikram Gohar na Rhyan Thomas pia wakishiriki uzoefu wao mtandaoni.

Mnamo Machi 10, 2022, Sana alijibu madai hayo kwa notisi ya kisheria iliyowekwa kwenye akaunti yake ya Instagram na kuiita "kampeni inayofaa ya chafu."

Tangu wakati huo, washiriki wa tasnia ya burudani wamekuwa wakimuunga mkono.

Katika Tweet iliyoshirikiwa Machi 11, 2022, Fahad Mustafa, ambaye alitayarisha mfululizo wa tamthilia ya Sana. Chakula, alimuunga mkono na kuandika:

"Nimefanya kazi na Sana Javed kwenye miradi mbali mbali na amekuwa sehemu ya onyesho langu kwa miaka 2 iliyopita na katika nyakati hizi nimemwona kuwa mtaalamu sana na mnyenyekevu sio tu na mimi bali na timu yangu pia."

Tangu wakati huo, Fahad Mustafa ameendelea kuunga mkono Sana.

Muigizaji huyo alijitokeza hivi karibuni Jeeto Pakistan pamoja na Fahad.

Ilionekana kuwa muonekano wa Sana ulifanywa kuokoa uso wa mwigizaji baada ya ugomvi.

Mara tu baada ya Sana Javed kuingia, Fahad Mustafa alianza kusimulia kisa cha mvulana wake ambaye alifika kwake mapema na kusema:

"Fahad Bhai, leo nimefurahi sana kwa sababu Sana Javed mwenyewe alikuja kwangu na kuniuliza kuhusu mimi."

Fahad aliongeza kuwa spot boy amefanya naye kazi kwa karibu miaka minne.

Walakini, madai zaidi ya tabia mbaya dhidi ya mwigizaji huyo yameibuka.

Msanii wa vipodozi Wajid Khan aliandika kwamba Sana "anapaswa kuzingatia zaidi uigizaji wake badala ya kucheza michezo na watu".

Syed Hussain, ambaye anakuwa MUA ambaye aliajiriwa kuwatengeneza Manal na Sana kwa risasi iliyotajwa kwenye chapisho la awali la Manal, amethibitisha hadithi ya mwanamitindo huyo.



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri nyimbo hizi za AI zinasikika vipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...