Aliyekuwa Mwalimu afungwa kwa Kujipamba Msichana wa miaka 14

Mwalimu wa zamani kutoka Birmingham amepokea kifungo gerezani baada ya kupatikana akimtayarisha na kumnyanyasa kingono msichana wa miaka 14.

Aliyekuwa Mwalimu afungwa kwa Kujipamba Msichana wa miaka 14 f

Ujumbe mwingi ulikuwa wa asili wazi.

Mazhar Hussain, mwenye umri wa miaka 38, wa Stechford, Birmingham, alifungwa jela miaka mitatu na miezi mitatu kwa kumtengeneza msichana mchanga. Mwalimu wa zamani alimpa zawadi kabla ya kumnyanyasa kingono.

Mahakama ya Crown ya Birmingham ilisikia kwamba suala hilo lilifunuliwa baada ya msichana huyo kuwaambia polisi juu ya utunzaji.

Msichana huyo, ambaye alikuwa na miaka 14, aliamini kwamba alikuwa ameingia kwenye ndoa na Hussain kufuatia sherehe ya simu.

Hussain alimtaja msichana huyo kama "mke" wake.

Baada ya Hussain "kumzawadia" msichana huyo simu, zaidi ya mazungumzo 2,200 kati ya wawili hao yalitokea kati ya Aprili 15, 2018 na Mei 18, 2018.

Ujumbe mwingi ulikuwa wa asili wazi.

Ujumbe huo pia ulifunua kuwa Hussain alikuwa amekutana na kijana huyo na shughuli za kijinsia zilifanyika.

Mara kadhaa, Hussain na msichana huyo walirejeana kama mume na mke.

Hussain, mwalimu wa zamani, pia alikuwa amempa mwathiriwa bangili kama zawadi ya siku ya kuzaliwa.

Unyanyasaji huo wa 2018 ulidhihirika baada ya kuzungumza na rafiki wa familia juu ya kujitayarisha kwa Hussain. Msichana huyo aliwasiliana na polisi na kuelezea shida yake.

Hussain alikamatwa baadaye siku hiyo.

Katika usikilizaji wa mapema, Hussain alikiri mashtaka manne ya vitendo vya ngono na mtoto chini ya umri wa miaka 16.

Mnamo Machi 22, 2021, Hussain alihukumiwa kifungo cha miaka mitatu na miezi mitatu gerezani.

Barua ya Birmingham iliripoti kuwa Hussain pia aliwekwa kwenye sajili ya wahalifu wa ngono na akapewa agizo la kuzuia dhuluma za kingono kwa maisha.

Mkuu wa upelelezi Dave Cooper, wa Kitengo cha Ulinzi wa Umma cha Polisi wa Mid Midlands, alisema:

"Lazima tumpongeze msichana huyu kwa kuwa na ujasiri wa kutuambia juu ya kile kilichokuwa kinampata."

"Tuliweza kumsaidia na maafisa waliopewa mafunzo maalum wakati kesi hiyo ikiendelea na ushahidi wake ulithibitika kuwa muhimu katika kuhakikisha Hussain sasa amefungwa.

"Tunatumahi pia kwamba hukumu hii itawatia moyo vijana wengine ambao wanaweza kutunzwa wawe na ujasiri wa kujitokeza na wacha tuwasaidie na kuwaunga mkono pia."

Katika tukio la awali, mwalimu wa zamani alifungwa kwa kutuma ujumbe wa kijinsia kwa watoto.

Khaled Miah alikuwa amewalenga wasichana wadogo na ujumbe wazi, picha na video.

Alikuwa akiishi na kufanya kazi huko Luton mnamo Novemba 2019, wakati alipotumia tovuti ya mazungumzo ya mkondoni kuzungumza na mtu ambaye aliamini kuwa msichana wa miaka 13.

Alichukua namba yake na kuanza mazungumzo naye kwenye WhatsApp.

Miah alizungumza naye kwa njia ya kujamiiana sana na kumtumia picha za ngono na video yake mwenyewe.

Operesheni ya polisi ya bidii ilisababisha kukamatwa kwake siku chache baadaye. Miah aliachiliwa chini ya uchunguzi.

Miah alikamatwa kwa mara ya pili mnamo Juni 2020, wakati Timu ya Upelelezi ya Unyanyasaji wa Mtoto wa Internet (ICAIT) iligundua kuwa alikuwa akiongea na mtu ambaye aliamini kuwa na umri wa miaka 12 vivyo hivyo na akitumia njia kama hizo.

Simu yake ilikamatwa na maafisa walipata picha mbaya za watoto zilizookolewa kwenye uhifadhi wa wingu ambao uliunganishwa na kifaa cha Miah.

Mnamo Julai 13, 2020, Miah alifungwa kwa miezi 16. Mwalimu huyo wa zamani pia alipewa mada ya Agizo la Kuzuia Jeraha la Kijinsia kwa miaka 10.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."