Mwana wa Mbunge wa zamani wa India alimpiga Mwanamke na Kumnyanyasa Kijinsia

Mtoto wa mbunge wa zamani wa India alimpiga kikatili mwanamke wa miaka 20 na inasemekana alimnyanyasa kingono. Tukio hilo lilitokea Uttar Pradesh.

Mwana wa Mbunge wa zamani wa India alipiga Mwanamke na Kumnyanyasa Kijinsia f

Alishambuliwa pia na marafiki wa mtu huyo

Mtoto wa mbunge wa zamani wa India aliahidi kuoa mwanamke wa miaka 20, hata hivyo, inasemekana alitumia fursa hiyo kumtesa kingono.

Iliripotiwa kuwa yeye kunyonywa kingono mwanamke kwa karibu miaka mitano.

Kijana huyo alikuwa ameondoa Rupia. Laki 13 (£ 14,000) kutoka kwa akaunti yake na kukodisha gorofa huko Noida, Uttar Pradesh, India, yeye na mwanamke kukaa ndani.

Lakini baada ya kuahidi kumuoa, alikata uhusiano wake naye. Kwa kipindi cha miaka mitano, alimtumia vibaya kingono.

Baada ya kuvumilia unyanyasaji, mwanamke huyo alifukuzwa nje ya gorofa na akarudi nyumbani kwake Jumatano, Novemba 20, 2019.

Iliripotiwa kuwa sherehe ya Tilak, maandamano muhimu ya kabla ya harusi yalifanyika. Ni mchakato wa kukubalika kwa bwana harusi kama mtu anayefaa kuoa mwanamke huyo.

Mwanamke huyo alidai kwamba hakuna "Tilak," ambayo ilisababisha yeye kupigwa na kutukanwa kwa maneno na mtoto wa mbunge huyo wa zamani wa India.

Mwana wa Mbunge wa zamani wa India alimpiga Mwanamke na Kumnyanyasa kingono

Alishambuliwa pia na marafiki wa mtu huyo, ambao walimwacha na michubuko na mikwaruzo mikononi mwake.

Ilisikika kuwa kijana huyo alichukua kwa muda mfupi simu ya mwathiriwa kabla ya kuirudisha. Mwanamume kisha akamwambia mwanamke aondoke kwenye gorofa.

Alijaribu kuwasilisha malalamiko katika ofisi ya SSP lakini hakusikilizwa.

Mwanamke huyo aliulizwa kuketi, lakini hakuna mtu aliyemzingatia au kumwendea kuchukua taarifa yake.

Mwanamke huyo kisha akaenda kituo cha polisi cha hapo, akitumaini kwamba atapata haki. Walakini, malalamiko yake pia hayakusajiliwa.

Ilifunuliwa kwamba kituo cha polisi cha SHO kilimwuliza mwathiriwa kuchukua kiti kabla ya kutoa udhuru na kumtaka aondoke.

Polisi SHO Aarti Jaiswal alisema kuwa hakuna malalamiko ya maandishi yaliyotolewa. Aliongeza kuwa hatua zitatokea wakati kesi imesajiliwa.

Mwana wa Mbunge wa zamani wa India alipiga Mwanamke na Kumnyanyasa Kijinsia - mwanamke

Mhasiriwa alisema kuwa polisi wanakusudia kuzuia kufungua kesi. Alisema kwamba wanapaswa kuchunguza jambo hilo.

Mwanamke huyo alielezea kwamba amelalamika kwa Tume ya Wanawake.

Inasemekana, tume hiyo ilimpigia simu mtoto wa mbunge huyo wa zamani wa India kwa muda mfupi lakini hakuna hatua iliyochukuliwa.

Mwanamke huyo amedai kuwa kazi ya zamani ya baba yake kama mbunge ndio sababu ya viongozi kutowasilisha malalamiko.

Alisema kuwa baba ya mshambuliaji wake bado ana ushawishi wa kisiasa, ndiyo sababu hasikilizwa.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utachagua Ubunifu wa Mitindo kama kazi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...