Erica Robin anapokea Backlash kwa Crop Top na Shorts za Denim

Mwanamitindo wa Pakistani Erica Robin anakosolewa baada ya chapisho lake la hivi majuzi baada ya kupiga picha akiwa amevalia kaptura na kaptula ya denim.

Erica Robin anapokea upinzani mkali baada ya Chapisho la Hivi Punde f

"Ninaanza kukuchukia, mwanamke!"

Erica Robin, Miss Universe Pakistan wa kwanza, anakosolewa kwa chapisho lake la hivi majuzi.

Chapisho hilo lilimuangazia akipeperusha kipande cha juu kilichounganishwa na kaptura ya denim na shrug. Alijifunga kanga kichwani pia.

Haraka alizua mjadala mkali baada ya kuweka picha zilizokuwa zikionyeshwa Baba Beach Club nchini Thailand.

Wengi walitoa maoni juu ya chaguo lake la mavazi, wakimtaja kama mnafiki.

Watu wengi wanafikiri kwamba alivaa mavazi ya kawaida katika Miss Universe ukurasa ili kuvutia umakini na uthibitisho.

Wengine wanaamini kuwa alifanya hivyo ili kuonekana wa kipekee.

Erica Robin anapokea upinzani mkali baada ya Chapisho la 2 la Hivi Karibuni

Vyovyote iwavyo, sehemu yake ya maoni haraka ikawa uwanja wa vita kwa wale wanaomuunga mkono na dhidi ya chaguo lake la hivi majuzi la mitindo.

Mtumiaji mmoja alitoa maoni: “Ninaanza kukuchukia, mwanamke! Je, ni lazima kuvaa nguo za uchi za aina hii ili kutoshea watu?”

Mwingine alisema: "Ni msichana yule yule ambaye alivaa burkini katika Miss Universe na sasa anaonyesha mwili wake wote. Viwango viwili."

Mmoja wao aliandika: “Kwa nini ulikuwa na tatizo la kuvaa bikini hapo awali? Je! ulitaka uthibitisho kutoka kwa hadhira ya Pakistani? Ulitaka kuwa wa kipekee?"

Inafaa kukumbuka kuwa ingawa Erica anatoka Pakistan, anatoka asili ya Kikristo. Hili lilikuwa jambo ambalo lilionyeshwa na mashabiki wake kumtetea dhidi ya chuki.

Mtu mmoja aliuliza: “Wtf ina makosa kwenu nyote?

"Anawakilisha tu utamaduni wetu katika Miss Universe… Yeye ni Wapakistani wachache…. Anaweza kuvaa apendavyo…”

Mwingine alisema: “Wakati huo alikuwa akiwakilisha utamaduni wake kama Mpakistani, halazimiki kuficha kwa kuwa yeye ni Mkristo.

"Jifunze tofauti kati ya dini na utamaduni."

Mmoja alisema:

“Nyote mnapaswa kujivunia yeye badala ya kusema hili na lile kuhusu yeye!!”

"Anawakilisha tamaduni zetu tu katika MISS UNIVERSE sio kwenye fukwe."

Erica Robin anapokea upinzani mkali baada ya Chapisho la Hivi Karibuni

Erica Robin ana asili ya Pakistani-Amerika na alizaliwa California. Kwa sasa ni mkazi wa Karachi, Pakistan.

Baadhi ya sauti za kihafidhina zimedai kuwa ushiriki wake katika Miss Ulimwengu ulifanywa bila kibali cha nchi.

Uchunguzi pia ulizinduliwa dhidi ya waandaji wa mashindano ya urembo nchini Pakistan.

Waziri Mkuu wa muda, Anwar ul Haq Kakkar pia alihoji, akiona kuwa ni "kitendo cha aibu".

Watu wengi walisema Erica Robin "atajuta kuzaliwa nchini Pakistan".



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Shujaa wako wa Sauti Upendaye ni nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...