Elvish Yadav alitawazwa Mshindi wa 'Bigg Boss OTT 2'

Elvish Yadav ameunda historia kwa kuwa mshiriki wa kwanza wa kadi-mwitu kushinda msimu wa pili wa 'Bigg Boss OTT'.

Elvish Yadav alitawazwa Mshindi wa 'Bigg Boss OTT 2' - f

"Nina furaha sana katika ngozi yangu."

Baada ya wiki 8 ndefu, Bosi Mkubwa OTT 2 imepata mshindi wake katika Elvish Yadav, huku Abhishek Malhan akitangazwa kuwa mshindi wa pili.

Wengine waliofika fainali katika onyesho hilo walikuwa Manisha Rani, Bebika Dhurve na Pooja Bhatt.

Mshawishi wa mitandao ya kijamii na YouTuber walitwaa kombe la kifahari na zawadi ya pesa taslimu ya Sh. laki 25.

Bosi Mkubwa OTT 2 awali iliratibiwa kuonyeshwa kwa wiki sita, lakini muda wa kipindi hicho uliongezwa huku idadi ya watazamaji ikiongezeka.

Elvish alipoingia Bosi Mkubwa OTT 2, mshiriki mwenzake wa shindano la wildcard Aashika Bhatia alifichua jinsi YouTuber aliwahi kumwaibisha mwili wake.

Katika kipindi kilichorushwa mnamo Julai 13, Aashika na Elvish waliingia Mkubwa Big OTT nyumba kama washiriki wa wildcard pamoja.

Bebika Dhurve na Aashika Bhatia waliunganishwa papo hapo.

Bebika aliuliza: “Tangu miaka mingapi umemjua Elvish?”

Aashika alisema kwamba alijua kuhusu Elvish Yadav wakati wa kufungwa kwa Covid-19 wakati 'alipomkaanga' kwenye video ya YouTube.

Alisema kwamba Elvish Yadav alimtia aibu na kuongeza: "Lakini nilipuuza kwani nina furaha sana katika ngozi yangu."

Bebika Dhurve alishiriki tukio lake mwenyewe, akisema: “Pia nimekuwa na aibu ya mwili sana hapa.

“Umeona Abhishek Malhan akinifanyia hivyo?”

https://www.instagram.com/reel/Cv7xuTPvYbb/?utm_source=ig_web_copy_link&igshid=MzRlODBiNWFlZA==

Baadaye, Elvish Yadav alijibu msemo huu: "Sote wawili tumetengenezeana video na suala lilifungwa.

"Pia alikuwa anaenda kuwasilisha malalamiko ya polisi dhidi yangu."

Aashika Bhatia kisha akasema: "Ulichoma kila mtu lakini ulinifanyia ukatili."

Mkubwa Bigg ni onyesho maarufu la uhalisia ambapo kikundi cha washindani mashuhuri huishi pamoja katika nyumba iliyoundwa mahususi kwa muda fulani.

Washiriki wametengwa na ulimwengu wa nje na wanafuatiliwa kila wakati na kamera.

Wanashiriki katika kazi na changamoto mbalimbali ili kushinda tuzo na kinga dhidi ya kufukuzwa.

Msimu wa kwanza wa mfululizo wa OTT uliandaliwa na Karan Johar.

Msimu wa kwanza wa Mkubwa Bigg, iliyoandaliwa na Arshad Warsi, iliyoonyeshwa kwa mara ya kwanza tarehe 3 Novemba 2006, na tangu wakati huo imekuwa ya mafanikio.

Salman Khan aliingia kwa kasi Bosi Mkubwa OTT 2 Juni 17, 2023.

Muigizaji wa Bollywood pia alianzisha BB Currency, ambayo ilisaidia washiriki kuishi kwenye mchezo.

Kila mshiriki alipokea sarafu ya BB kulingana na safu zao.

Ingawa safu ziliamuliwa kwa mara ya kwanza na hadhira, zilibadilishwa na wanajopo kwenye onyesho kuu la kwanza.



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Nani atashinda densi ya Dubsmash?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...